1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Daengnoi

[เสริมหน้าอก] หน้าอกตราคุณหมอเทพ 3เดือนกว่าๆจ้า

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2014-7-3 19:53:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย bayankee เมื่อ 2012-7-30 23:28
นมใหญ่ได้ใจมากกก...แต่หัวนมดำสิ้นดี

เพิ่มเนื้อหา (2012- ...

ใครไม่พอใจคอมเม้นผมก้อช่างหัวพ่อเค้าเหอะ ไม่ได้มีผลกระทบอะไรกับหำอยู่แล้ว
โพสต์ 2014-7-3 21:11:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนูมีคิว19ก.ค.นี้แต่ว่าพอดีมีคนขอแลกคิวค่ะ..เค้าโทรไปเปลี่ยนคิวให้หนูใหม่เป็นวันที่9ก.ค.ค่ะสลับกันกับเค้า..แบบนี้หนูต้องโทรไปคีลนิคก่อนมั้ยค่ะ..เพราะพี่เค้าบอกไม่ต้องโทรเค้าบอกเค้าเปลี่ยนคิวให้แล้วไปตามนัดใหม่ก็พอ..ช่วยตอบหนูด้วยนะค่ะ..ขอบคุณมากๆค่ะ..หนูส่องเว็ปนี้มา2ปีกว่าๆอ่านมาทุกๆรีวิวประทับใจก็มีมาก..แต่รีวิวนี้ต้องบอกว่า..ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาถาม&ตอบข้อมูลทุกๆอย่างให้กับคนที่กำลังศึกษาอยู่นะค่ะ..อ่านรีวิวนี้แล้วรู้สึกว่าเหมือนได้เป็นส่วนหนึ่งของ"ลูกสาว"ของ"หมอเทพ"ยังไงหยั่งงั้น..ทั้งๆที่ยังไม่ได้อัพน้องนมเลย..อยากให้ถึงวันเร็วๆค่ะ..เผื่อว่าจะมีพี่ๆที่มีประสบการณ์มาคอยให้คำแนะนำหนูบ้าง..ดีใจจริงๆที่ได้เห็นทุกๆคนมีถ้อยทีถ้อยอาศัยกันและกัน..
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้