เจ้าของ: Daengnoi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกตราคุณหมอเทพ 3เดือนกว่าๆจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย bayankee เมื่อ 2012-7-30 23:28
นมใหญ่ได้ใจมากกก...แต่หัวนมดำสิ้นดี

ใช้คำว่าหัวนมดำสิ้นดี คำนี้ดูน่าเกลียดไปมั้งคะ  เค๊าเปิดให้ดูถือว่าเค๊ามีน้ำใจสุดๆ   จะได้เป็น1ในทางเลือก ถ้าไม่ได้เห็นตัวอย่างแบบชัดๆจริงๆเผลอไปทำกับหมอที่ไม่ได้ดูทรงจริง  ไม่สวยต้องมารื้อใหม่เหรอ  มันแพงมากนะ
ใส่บราแล้วหรอค่ะ

หนูทำมา6เดือนแล้ว ยังใส่บราไม่ได้เลยค่ะ หมอด่า ฮ่าๆๆๆ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 13:19:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kunnaruk เมื่อ 2012-7-31 22:07
ทรงสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก    ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบ ...

ขอบคุณนะคะที่เข้ามาชมกันจริงๆ ยอมรับคะว่าอยากจะให้เพื่อนๆในเวบได้ดูได้เห็นได้อ่านข้อมูล คือเมื่อก่อนตัวเองเคยมีประสบการณ์ในการหาข้อมูลทำศัลยกรรม ทำอึ๋ม แต่ก็หาข้อมูลดูยากมากๆ ยิ่งรูปด้วยแล้ว ยิ่งหาดูยาก ไอ้ที่เห็นๆส่วนมากก็มีแต่ที่ไม่ค่อยมีปัญหา สวยๆอึ๋มๆ แล้วก็แพงๆกันด้วย ส่วนตัวแล้วที่โชว์ไม่ใช่ว่าอยากเด่น อยากดังอะไรหรอกคะ ยินดีให้เพื่อนในเวบได้ดูกัน จะได้เป็นแนวทางในการตัดสินใจ เมื่อก่อนหาข้อมูล ขอดูรูปก็ไม่ค่อยจะได้เห็นเลยคะ แต่ก็ยังโชคดีที่มีน้องคนนึงคอยให้คำปรึกษา ให้กำลังใจในการทำอึ๋ม น้องเขาเปิดนม ถ่ายรูปมาให้ดูเกือบทุกวัน และนั่นแหล่ะที่ทำให้เราอยากจะให้เพื่อนๆได้เห็น ได้อ่านข้อมูลดีๆ กันคะ มีอะไรพอช่วยได้ก็อยากจะช่วยๆกันคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย bayankee เมื่อ 2012-7-30 23:28
นมใหญ่ได้ใจมากกก...แต่หัวนมดำสิ้นดี

ผมว่าคุณคงทำหัวนมชมพูแน่นอนอยู่แล้ว ทำก้อดีครับ เพอร์เฟคน่าดู ยินดีด้วยครับ จากใจเลย หน้าอก ทรงสวยครับ ...
ใหย่เกินหน้าจนอิจฉาค่ะพี่แดง ถ้าย้อยเวลาได้จะทำกะหมอเทพค่ะ
จริงๆแล้วคนที่ให้ดูเนี่ยเราคิดว่าเป็นคนมีน้ำใจมากเลยค่ะ เราเองก็หาดูจากในเวปเพื่อการตัดสินใจและก็เพื่อสิทธิของผูบริโภคเอง คนที่ทำสวยก็โชคดีไป. คนที่ทำไม่สวยก็พยายามเอามาลงไว้ให้ศึกษา. หมอไหนดีเราก็ชื่นชม หมอที่ไม่รับผิดชอบก็ต้องมีบทเรียน เราเองก็จะทำนมแต่ไม่รู้จะว่างวันผ่ารึเปล่า. แต่อยากมาลงให้เพื่อนศึกษากัน. เพราะของเราแบนมากกกก
หนูทำกับหมอเทพเหมือนกัน
แต่ไม่สวยเลย
ฐานนมก็ไม่เท่ากัน
ใหญ่ก็ไม่เท่ากัน
นมห่างอีกต่างหาก
ที่สำคัญมันเล็กมาก
ไม่สวยเลย
แบบนี้หมอแก้ให้ฟรีไหมค๊ะ
สั้นเดือนนี้หนูก็เป็นอีกคนที่จะทำนมกับหมอเทพ พี่ๆๆว่าหนูจะได้ใหญ่ไหมค่ะหนู สูง173  หนัก  60  ก็อวบๆๆอะค่ะไม่ถึงอ้วนเป็นสาว2นะค่ะ ส่วนตัวหนูอยากได้ใหญ่ๆๆเพราะว่าทำงานอยู่ในผับ ที่ชลบุรี  แต่หนูกลัวคณุหมอเทพไม่ให้ใหญ่อะค่ะ หนู๋เองอยากได้สัก 450 ชีๆๆอะค่ะ ทำไว้เพือยุบอะค่ะ
OMG สวยอึ๋มมากค่ะ ดูแล้วไม่รู้ว่าทำหน้าอกมา เนียนๆ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย Grace-Grace เมื่อ 2012-8-3 08:33
หนูทำกับหมอเทพเหมือนกัน
แต่ไม่สวยเลย
ฐานนมก็ไม่เท่า ...

ทำนานยังคะ ต้องรอประมาณสามเดือนถึงจะเข้าที่นะคะ ถ้าจับแล้วยังรู้สึกว่ารอบๆฐานและในอกแข็งๆตึงๆ แสดงว่ามีพังผืด ลองนวดก่อนนะคะอย่าพึ่งจิตตก
ถ้ามีปัญหาจริงๆหมอเค้าผ่าแก้ให้ฟรีค่ะ แต่อยากให้ลองนวดดูก่อนค่ะ แผลผ่าตัดแก้หรือไรกว่าจะหายนานค่ะ ถ้าไม่มีปัญหาจากการวางซิลิไม่แนะนำแก้นะคะ
อกห่างต้องดูด้วยนะคะว่าอกไก่ไหม ดูในรีวิวมิวล์ได้ค่ะว่าอกไก่เป็นไง ทำหมอไหนก็ไม่ชิดค่ะ อันนี้ต้องทำใจยอมรับว่าอกเรามีพื้นฐานไม่สวยเท่าคนอื่นน่ะคะ

แผลเป็นไงบ้างคะพี่แดง มิวล์จะรีวิวแผลแต่คอมมีปัญหาเข้าเวปไม่ได้ อับในไอแพดก็อัพไม่ได้ แต่อยากบอกว่าแผลเนียนมากค่ะ เหลือแต่รอยดำๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-8-3 21:37
ทำนานยังคะ ต้องรอประมาณสามเดือนถึงจะเข้าที่นะคะ ถ้ ...

น้องที่คุยๆกันอยู่เค้าก็ทำหมอเทพ มีปัญหาที่ใส่ใหญ่เกินไปแล้วอกกลายเป็นก้อนเดียวกันหมอแกก็แก้ให้ฟรีค่ะ
ไปปรึกษาหมอดูนะคะแกใจดีค่ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-4 14:50:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-8-3 21:33
OMG สวยอึ๋มมากค่ะ ดูแล้วไม่รู้ว่าทำหน้าอกมา เนียนๆ ^^ ...

ขอบใจน้องมิวส์มากๆจ้าเข้ามาชมกันอีกแหล่ะ อย่างที่น้องมิวส์ว่าแหล่ะ ถ้าไม่สังเกตก็ดูไม่ออกว่าเราทำนมมา ฝาหรั่งที่นี่ดูไม่มีใครรู้ว่าพี่ทำนมมา ยิ่งใส่เสื้อยืด มองแทบไม่เห็นความอึ๋มเลยคะ แต่ถ้าใส่คอวี รึเสื้อรัดรูปถึงจะมองรู้ว่านมเราใหญ่จริง อะไรจริง ส่วนแผลเป็นก็เริ่มจางๆแล้วคะ มองแทบไม่ออกว่ามีแผลเป็นคะ เพราะว่ามันดำเข้ากะรัก ไว้วันไหนพี่จะรีวิวแผลเป็นให้เพื่อนๆในเวบดูบ้างจ้า แล้วอาการน้องนมของน้องมิวส์เป็นงัยบ้าง คงนิ่มดีแล้วสินะ น้องมิวส์นวดทุกวันรึเปล่าจ้ะ พี่เองนวดแค่ตอนอาบน้ำเช้าเย็นกะน้ำอุ่นจ้า และหลังอาบน้ำเช้าเย็นก็นวดกะครีมบำรุงผิวธรรมดาคะ หน้าอกตอนนี้ก็นิ่มดี แต่ก็อยากจะให้ชิดกว่านี้คะ แต่ยังงัยได้นะ พื้นฐานหน้าอกเรามันห่างอ่ะ จะให้มันชิดก็คงยาก คุณหมอทำให้ได้แค่นี้พี่ก็ดีใจแล้วหล่ะ ถึงจะดูฐานสูงต่ำไม่ค่อยเท่ากัน แต่ส่วนตัวคิดว่าไม่มีปัญหาอะไรก็พอใจแล้วคะ ไว้วันหน้าพี่ว่าจะรีวิวนมหมอเทพปะทะนมหมอธีร์ให้เพื่อนในเวบได้ศึกษาฝีหมอทั้งสองหมอดูคะ เพื่อนพี่ไปทำกะหมอธีร์มาได้เกือบหกอาทิตย์แหล่ะ นมสวยชิดไม่ต่างจากฝีมือหมอเทพเลยคะ
ขอบคุณมากนะค๊ะพี่ๆเดี๋ยวหนูจะปรึกษาหมอดูจร้า
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-8-4 14:50
ขอบใจน้องมิวส์มากๆจ้าเข้ามาชมกันอีกแหล่ะ อย่างที่ ...

นวดแค่ตอนเย็นค่ะ พอหน้าอกเริ่มเข้าที่ก็ขี้เกียจนวดค่ะ นิสัยไม่น่าเอาเป็นเยี่ยงอย่าง^^
รอรดูรีวิวหมอเทพปะทะหมอธีร์ค่ะ ฝีมือสูสีกันเลย ชอบๆ
สวยมากคะเก็บตังค์ก่อนนมจ๋ารอก่อนนะ อิอิ
พี่ค่ะหมอเทพเค้า ให้น้ำเกลือก่อนทำเปล่าค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-8-5 19:59
นวดแค่ตอนเย็นค่ะ พอหน้าอกเริ่มเข้าที่ก็ขี้เกียจนว ...

มีที่กด like ไหมน้า ^^
หมอห้ามใส่บราด้วยคะ
ลูกสาวหมอเทพเหมือนกันจร้า น้องนมครบ 18 วันแล้วค่ะ สูง 154 ซม. นน. 42 กก. คุณหมอเคาะให้ที่ 320 CC ค่ะ ฉีดคีรอยด์เมื่อศุกร์ที่แล้ว แต่คุณหมอยังไม่ให้นวดค่ะ อีก 2 อาทิตย์นัดอีกทีแต่ตอนนี้น้องนมนิ่มขึ้นแล้วค่ะ
ของเรา22วันนี้พอดี นมลอยต้องพันผ้าสิ้นเดือนไปหาหมอ

เสริมใต้กล้ามเนื้อเหมือนกัน หมอยังไม่ให้นวด แต่กลัวจะเปนพังพืดจัง
ต้นฉบับโพสต์โดย โอแซจุน เมื่อ 2012-8-22 18:40
หรอค่ะ เพิ่งทำมาได้ 15 วันค่ะ เข้าไปพบคุณหมอเมื่อวันท ...

ตัดไหมครบฉีคคีย์ลอยแผลเนียบเรียบค่ะ ทีแรกก็ตกใจทำไหมหมอเย็บแผลไม่สวยเป็นกระจุก มันคงเป็นวิธีเย็บแบบหนึ่งมั้ง
รอการอัพเดทค่ะพี่แดง
คลีนิกอยู่แถวไหนอะคะมีเบอร์ติดต่อหมอเทพไหมคะอยากได้มากค้ะ
เดวนี้นู๋เห็นมีคนมารีวิวสักหัวนมชมพูเยอะนะค่ะแหละก็ไม่แพงด้วยและนู๋ว่าพี่ต้องไปทำอยู่แล้วแหละ คนผิวขาวก็หัวนมดำเยอะแยะไป  สู้ๆ จากคนสีผิวเดียวกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้