ดู: 14020|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางหมอภูค่ะ (ขอบปากไม่ชัดก็ทำได้)

[คัดลอกลิงก์]
เราได้คิวทำปากบางกับคุณหมอภู เดือนตุลาคม 55 คิวยาวมากมาย ทางเจ้าหน้าที่ใจดีมากๆๆ เลื่อนนัดเราให้มาทำวันที่ 22 กค. 55 สดๆๆ ร้อนๆๆ พอดีมีเ่คสจัดฟันที่คุณหมอทำปากให้ไม่ได้ เราก็เลยได้คิวเสียบแทนเลย แอบตื่นเต้นนิดนึงค่ะ เราเป็นคนปากไม่มีขอบ และไม่ชัดเอาเสียเลย ก็ตัดสินใจ หาข้อมูล และได้คุณหมอภู นี่แหละค่ะเนรมิตรูปปากให้เราใหม่ แอบประทับใจมากๆๆๆ ค่ะ ตอนนี้ก็รอให้ปากม้วนเข้ารูป จะรีวิวให้ดูต่อเนื่องนะค่ะ เพื่อเพื่อนท่านไหนมีรูปปากเหมือนเรา ตัดสินใจทำกับหมอภูเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน

ปากบางหมอภู.jpg (27.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

ว๊าว...ได้รูปปากแบบใหม่เลยอ่ะ  ตัดไหมหรือยังอ่ะค่ะในภาพอ่ะ
ดูสวยมากกว่าเดิม
สวยมากคร้าบ เด๋วจะตามไป สิงหานี้

รอดูรูปสวยๆอยู่นะครับ :)
ทำแล้วสวยมากๆค่ะ
ปากสวยมากเลยค่า
สวยมากเลยคะ
แวะมาชมค่ะ ไม่ทราบใช้รูปปากใครแบบค่ะ สวยเนียนมากๆ แผลก้อเนี๊ยบสุดๆ เราได้คิวกลางเดือนตุลาค่ะ แอบตื่นเต้นเหมือนกัน ดูแลแผลยังไงค่ะแผลสวยมากๆ ไม่บวมเลย ตัดไหมแล้วมาอัพรูปอีกนะ สวยวันสวยคืน เพี้ยงงงง
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-31 10:34:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตัดไหมแล้วค่ะ วันนี้เป็นวันที่ 9 แล้ว เดี๋ยวรอให้ปากเข้าที่เรียบร้อยก่อนนะค่ะ แล้วจะเอารูปรีวิวให้ดูอีกทีค่ะ ขอบคุณทุกคนเลยนะค่ะ มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย ไม่เสียดายที่คิดทำค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-31 10:36:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้ใช้รูปแบบปากใครเลยค่ะ คุณหมอออกแบบให้ค่ะ เพราะรูปปากแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ การดูแลแผลก็พักผ่อนให้เพียงพอ ทานยาเยอะๆๆ ประคบเย็นบ่อยๆๆ ทายาที่คุณหมอให้เท่านี้ค่ะ
ของคุณ จขกท.ซื้อยามาทานเองเพิ่มด้วยมั้ยค่ะหรือทานเฉพาะยาที่หมอให้มา? รอดูรูปอยู่นะค่ะ
เป๊ะ มากเลยคร้า
ว๊าว ตัดไหมแล้ว ต้องสวยแน่ รอดูรูปสวยๆคร้าบ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 10:44:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช้เฉพาะยาของคุณหมอค่ะ ทาเยอะๆๆๆ จะได้หายไวๆๆ ค่ะ เดี๋ยวรออัพรูปเพิ่มเติมให้ค่ะ
มีปากวันที 9 มั้ยค่ะ พอดีเราลางานไว้ 8 วันอยากจะลองเปรียบเทียบแผลดูว่าถ้าวันที่9 ออกไปทำงานจะดูออกมากมั้ยว่าไ่ทำอะไรกับปากมา อัพรูปให้ดูหน่อยนะ ขอบคุณจร้า สวยวันสวยคืนนะ...
ปากสวยเลยจ้าทีนี้
ทำเท่าไหร่อ่าคะ และคลินิกอยู่ที่ไหนคะ แนะนำทีค่ะอยากทำมั้ง
เราได้คิวเดือนกันยาอ่ะขอให้สวยแบบนี้นะค๊ะ
รอดูรูปสวยๆอยู่น้าาา
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-7 10:25:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นาริสา เมื่อ 2012-8-7 10:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นาริสา เมื่อ 2012-8-7 10:27

รูปหลังจากทำ 16 วันค่ะ กับคุณหมอภู (ภูณิศาคลีนิค) อยู่แถวปิ่นเกล้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สอบถามคุณ นาริสาหน่อยนะค่ะว่า แล้วหลังจากทำปากมาแล้ว ปิดปากสนิทมั้ย  โพสต์ 2012-8-15 17:20
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-7 10:56:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: ทำปากบางหมอภูค่ะ (Update รูปเพิ่มเติมค่ะ)

อัพรูปเพิ่มเติมให้ดูแล้วค่ะ จะอัพขึ้นบ่อยๆๆ นะค่ะ จะได้เห็นถึงความเปลี่ยนแปลง แต่ตอนนี้ปากยังไม่ค่อยม้วนเลยค่ะ
โอ้วแมนนน!!! สวยทั้งหน้าเลยคร้าบบบบ

ขอบปากบนนี่ชัดขึ้นมั้ยคับ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้