เจ้าของ: maliontang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยเลือกแบบจมูกทีค่ะ มีแต่สวยๆทั้งนั้นเลือกไม่ถูกเลยว่ามันเข้ากับหน้าไหม

[คัดลอกลิงก์]
เหมือนไปเจอกระทู้หนึ่งนะ
แบบที่ 1ทำกับสมเพชรคลีนิค  เชียงใหม่  38000
หาๆๆดูมันมีกระทู้ึนึงง่ะะ  บอกแบบนี้
ชอบแบบแองเจล่าค่ะ น่าจะสวยดี
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ชอบแบบที่1มากเลยยย

เฉียง เรียว สวย เลิศ!  อยากแก้ตาม! 55
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-22 18:58:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย minemy เมื่อ 2012-11-26 19:02
เหมือนไปเจอกระทู้หนึ่งนะ
แบบที่ 1ทำกับสมเพชรคลีนิค   ...

ขอบคุณค่ะ
แบบที่สี่ครับ ดูจากรูปหน้าแล้วน่าจะเข้ากับแบบนี้ทีุ่ดแล้วครับ ทำได้สบายๆเลยเพราะเนื้อจมูกเยอะ หาข้อมูลคุณหมอแล้วรีบไปทำเลยครับ จะได้สวยๆครับ
สวยทั้งจมูกทั้งใบหน้าเรยค่ะ
สวยจนเลือกไม่ถูกเลยค่ะ
เครียดเหมือนกันเลยคะ กำลังหาแบบจมูกอยู่เหมือนกัน
1 4 5 6 8 ได้หมดเลย
ดูพื้นฐานจมูกเราก่อนนะคะ แล้วหาข้อมูลและศีกษาดูก่อนว่าเราเหมาะกับทรงไหนแล้วค่อยตัดสินใจทำ ขอให้โชคดีและได้จมูกสวยที่ชอบค่ะ
แบบที่1 สวยค่ะ หน้าหวานๆดี  ขอก็อบรุปนะคะ  จะไปบอกหมอ  อิอิ
เเบบที่ 8 เหมาะนะคะ ทำมาสวยเเน่ๆเลย
แบบที่1ค่ะ ยังไม่ได้คำตอบเลยว่าทำที่ไหนค่ะสวยพอดีก็สนใจแบบที่1เหมือนกันแต่หาหมอไม่ได้ค่ะ
เอา รูปแบบที่ 2 ไปให้หมอดู แบบว่าชอบมากก  ตอนนี้ยังไม่ยุบเลย รอว่าจะเหมือนป่าว
ขออนุญาตโหลดรูปหน่อยน่ะค๊ะ จะเอาไปให้หมอดู จะเสริมวันที่ 26 นี้แล้ว
ชอบแบบที่7 สวยธรรมชาติปลายเชิดนิดๆชอบๆ
แบบที่ 5 กับ 6 สวย
ขอโทษนะค่ะ พอทราบ ชื่อ ดาราเกาหลี ต้นแบบที่ 3 มั๊ยค่ะ
แบบที่ 1 สวยค่ะ ทำแร้วขอดูหน่อยนะจ๊ะ
คุณหมอศรันย์ค่ะ แบบ open
ใช่ค่ะแบบที่1ทำที่เชียงใหม่ หมอสมเพชร พี่เค้าชื่อพี่แพนด้าค่ะเราเคยคุยสอบถามเค้าพี่เค้าบอกว่าทำ2รอบแล้วอย่างในรูปนี้คือรอบ2 พี่เค้าทำแบบโอเพ่นเอากระดูกหูมาเสริมปลายเพราะจมูกพี่เค้าเนื้อน้อยค่ะ ราคารอบแรกไม่แน่ใจประมาณ3หมื่นเท่าไหรี่นี่แหละค่ะ รอบ2ถ้าจำไม่ผิดน่าจะราวๆ6หมื่น ส่วนมากมีแต่คนชอบจมูกพี่เค้าและเอาไปเป็นแบบ(เราแล้ว1) และพี่เค้าก็น่ารักด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย jee488 เมื่อ 2014-2-15 23:25
ขอโทษนะค่ะ พอทราบ ชื่อ ดาราเกาหลี ต้นแบบที่ 3 มั๊ยค่ะ ...

ซอง เฮ เคียว ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chiclet เมื่อ 2014-3-22 06:50

ซ้ำๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้