12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sake2525
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] คิวทำจมูกใครว่างบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
เขาบอกหมอที่สระบุรีก้อสวยนะครับ
6500 บาทเองอ่าน่าสนไหมอ่า  ไม่เปลืองดีหรือหมอที่เลียบทางด่วน 15000 บาทช่วงโปร
น่ารักจังคับคู่เนี้ย............ผมก็รอคิวเหมือนกันคับ
ขอบคุณครับ  ว่างแวะมาทักทายกันนะครับ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-25 16:20:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักจังคับคู่เนี้ย............ผมก็รอคิวเหมือนกันคับ
ต้นฉบับโพสโดย nut_loveable เมื่อ 2009-12-23 12:25

ไม่หรอกครับ พี่  อาย เพื่อนๆๆคน อื่นๆๆ เขา  โห เอ ไม่ทราบว่ารอคิวหมอ ไรครับ เมื่อ ไหร่ เอ่ย
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-25 16:21:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่หนุ่ม เขาทำออกมา ก้อสวยดี่น่ะครับ อ้นจา ได้ ทำ ด้วย เผื่อขอลดได้ อิอิอิอ
ดีไหม ทำสองคน อิอิอ
สอบถาม หา ข้อมูลก่อน เร็ว
อิอิอ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-25 16:22:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าทำจาทำเมื่อไหร่ครับ นี่
พี่ฟิฟ
7 ม.ค .ครับที่รัก  หมอเฉลิม ครับ พี่ต้นที่ยุดยาเขาให้คิวมารอแค่ คอนเฟริ์มคับ แต่พี่เขาส่งข้อความมาบอกแล่วครับ อิอิอิอิ ได้ก่อนใครเลยครับ จะได้หน้าไหม่ก่อนวันเกิดพอดีคับ
ลุ้นๆๆ  อิอิ

เอาใจช่วยจ้า

...............
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 00:10:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อนอื่นขอบคุง พี่ต้นแทนพี่ฟิฟมาก น่ะครับ ที่ ให้คิวทำจมูก

พี่ต้นน่ารัก ดี คุย เก่ง ให้ข้อ มูล ดีมากมาย เลยครับ
ยังไงแก้รอบสองขอให้ออกมา หล่อๆๆ เลยน่ะครับ พี่ อิอิอิอ

ขอบคุณพี่มากครับ
ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งจ้า

ปล.ก็ขอขอบคุณคุณออม จากอยุธยาด้วยนะครับ
ที่ให้คิวมาอีกต่อนึง  เป็นการส่งความสุขกันเป็นทอดๆ ไป  อิอิ  ^^

....................
คุณหมอจัดไปเตียงคู่
อิจฉาจังคนมีคู่ไม่รู้หลอกฮืออออออ
อิจฉาตาร้อน
ขอบคุณพี่ต้น สุดหล่อ และคุณออมด้วยนะครับ
ที่กรุณาครับ และขอเปนกำลังใจให้เพื่อนๆทุกคนครับ
น้ำตาล ขึ้นกระทู้ เจ้าข้าเอ๊ยยยยยยยยยยยยยยย
ถ้าทำมาแล้วก็อัฟรูปให้ดูหน่อยนะค่ะจะรอชมค่ะ...
นี่ถ้าไม่ใช่กระทู้คู่รัก คงโดนแบนไปแล้ว
ตกลงได้คิวกันแร๊วหรือยางงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
อีกทางเลือกนะคะ หมอภูศิษฐ์ ถ้าอยากได้ ยกให้เลยเหมือนกัน เพราะมีคิวเสริมจมูก ตัดปีก ฉีดฟิลเลอร์ วันที่ 9 ธค คิวแรก
บ่ายสี่โมงเย็น (แต่ตอนนี้ ตัดสินใจทำกับหมอพีระไปแล้ว จ่ายตังค์ไปหมดแล้ว เพราะว่า ใกล้บ้านมากกว่าอ่ะคะ คือ ทำหลายอย่าง ทั้งจมูก ปีก เรสติเลน และหน้าอก ดังนั้น คิวของหมอภูศิษฐ์ ยังไม่ได้โทรไปยกเลิก ถ้าคุณน้อง อยากได้ก็บอกมาค่ะ จะโทไปแจ้งที่คลีนิคให้ค่ะ (เห็นคนรักกัน แล้ว อินนนน รักแล้วกล้าแสดงออกด้วย แจ่มค่ะ อิอิ)
พี่อ้นไปแปลงร่างมาแล้วเดี่ยวน้องชายจะไปทำมั้ง อิอิ
หายบวมยังค่ะ...มารอดูรูป
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้