ดู: 3014|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยแนะนำหน่อยคับว่าควรทำไรดีกับหน้าคับ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำทีครับว่าควรทำอะไรกับหน้าดีคับ [
ถ่ายรูปหน้าตรง ชัด ๆแสงมันมองยากอะคับ
เสริมจมูก ตัดโหนก เสริมคาง ตัดกราม ค่ะหล่อแน่นอน อ่ะ!!ฉีดกลูต้าด้วยค่ะ
ทำทั้งหน้าเลย ได้ออกมาหล่อ ๆ^ ^
เราไม่พอใจตรงไหนก็ทำเลยครับ ค่อยๆทำทีละนิด
ลงรูปเพิ่มอีกได้ไหมแ่ค่ภาพเดียวแสงและมุมก็ไม่เหมือนกันจึงไม่มั่นใจว่านายควรทำไรมั้ง
ผอมไปนิด ด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย kyu เมื่อ 2012-7-27 15:11
ทำจมูกใหม่ ( ลองศึกษาดู รีวิว   ว่าชอบทรงซิลิโคน แบบไ ...

ลองศึกษา รีวิวเยอะๆนะครับ หมอเก่งๆ ราคาถูกและดีก็มีเยอะ นะครับ
  ทำจมูกใหม่ ( ลองศึกษาดู รีวิว   ว่าชอบทรงซิลิโคน แบบไหน หมอไหน    ทำปากล่างให้บาง  )     กรอโหนกแก้ม   ตัดกราม และก็  ทำคางด้วย  

# เอาแค่นี้ก่อน นะครับ #

(  ปากบาง แนะนำหมอเก่งๆอย่างหมอภู)  โหนกแก้มกรอก็ได้มั้งครับ ส่วนกรามก็ตัดภายนอกเอา  ถ้าไม่แพง แนะนำหมอเทพประตูน้ำ

***  แนะนำ อย่าทำสไตส์เกาหลีนะครับเพราะว่า  หน้าตาของคุณ ไม่เหมาะกับ สไตส์เกาหลี เอาแบบ ไทยๆเข้มๆนี้และครับ

พอได้ครบสิ่งเหล่านี้  ค่อยมาดูว่าจะทำไรเพิ่มอีก หรือว่าพอใจ กับสิ่งที่ทำมา     ถ้ารวมๆที่ผมกล่าวมาน่าจะไม่เกิน 100000 นะครับค่อยๆทำไปก็ไำด้ ที่สำคัญ ทำสภาพผิวให้ใสด้วยจะดีครับ   
ทำ....
คิ้ว
ตา
จมูก
ปาก
คาง
กราม
โหนกแก้ม
จัดฟัน
ทรีทเม้น
เลเซอ
ฉีกกลูต้า

แสดงความคิดเห็น

?????  โพสต์ 2012-7-27 20:16
1.จัดฟันปรับโครงหน้าก่อนค่ะ ระหว่างนี้ก็ดูแลผิวหน้าให้สดใส
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้