ดู: 1807|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลังทำศัลยกรรมดื่มเครื่องแอลกอฮอลล์ได้ป่าวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปทำตามาได้8วัน
แต่
พรุ่งนี้เพื่อนๆนัดMeetingกันอ่ะค่ะอาจต้องมีกินเครื่องดืมแอลกอฮอลล์นิสสสสหน่อย
เหมือนเคยได้ยินพี่ที่เค้าไปทำจมูกมาเค้าบอกว่าห้ามกินเหล้า

ไม่รู้ว่าจริงรึเปล่า

สรุปว่ากินได้หรือไม่ได้
ได้ครับ แต่ไม่ควรเสี่ยง

เพราะ เคยเจอเคสที่กินแล้วมีผลเสียอย่างแรง

กับเคสที่กินแล้วไม่มีผลเสียเลย

แต่จริงๆ หมอห้ามนะครับ
จริงๆเราอย่าเลยดีกว่าค่ะ  

แต่ถ้านานๆเจอเพื่อนทั้งทีเราสนับสนุนให้ไปเจอเพื่อนๆน้า........  แต่มีข้อแม้ว่า ไม่กินอ่ะเป็นดีที่สุดค่ะ(ให้นึกไว้ว่าถ้าเกิดผลเสียขึ้นมาไม่คุ้ม +เงินที่ทำก็ไม่ใช่บาท2บาทน้าค่ะ)

บอกเพื่อนไปเลยว่า ก็ได้ชั้นขอแก้วเดียวตลอดคืนดีป่ะ แล้วก็ตลกชนไปเรื่อยๆ โดยที่เติมน้ำแข็งกะมิก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-22 07:03:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะค่ะ
ทาน L กอ ฮอ ทำให้หลอดเลือดขยายตัวนะคับ

ส่งผลต่อผลกลังการผ่าตัด คือจะทำให้บวม ยุบช้าคับ

หมอเรยห้าม  ดื่ม น้ำอัดลม หรือน้ำปล่าวไปก่อนนะคับ

แล้วกะแอ๊บ(เมา)เอา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้