12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: topfy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสียความรู้สึก

[คัดลอกลิงก์]
ถูกกกก จมูกไม่ต้องดีเริศขนาดดาราแต่ขอเรียว ไม่เบี้ยว ไม่คด ไม่ดูพิการ ไม่มีปัญหาอย่างที่น้องว่าก็พอแล้วค่ะ พี่แก้มา3รอบกับหมอนี้หละ สุดท้ายไปแก้หมออื่นจบเรื่องสบายใจแล้วค่ะ ขอให้แก้แล้วถูกใจนะจ้ะ
ไม่รู้เดาถูกหรือป่าว รบกวนหลังไมด้วยนะค่ะ ถ้าใช้ที่เดาอยู่ที่เดียวกันเลยค่ะ แก้มา 2 รอบ รอบแรกปลายแดง รอบที่ 2 ปลายสั้น รูจมูกไม่เท่ากัน ข้างนึงเล็กมาก พี่ๆ ที่คลีนิคจะให้แก้เป็นรอบที่ 3 แต่เราขอบายไม่กล้าทำแล้ว กลัวว่าครั้งที่ 3 จะเกิดอะไรขึ้นอีก หมอชอบโทษเนื้อคนไข้ค่ะ เห็นด้วยว่าพี่ที่คลีนิคดีมาก แต่หมอแย่สุดๆ

แสดงความคิดเห็น

ทำคุณหมออะไรค่ะ แถวนั้นมี 2 หมอที่ดังๆ เดาไม่ถูก แต่ไปปรึกษามา 2ที่เลย  โพสต์ 2012-10-8 17:02
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-16 12:59:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่้เดียวกันคับ...เราว่าไปหาหมอคนอื่นที่ทำให้รูจมูกเท่ากันเถอะคับ
หมอที่คลินิคบอกว่าเสริมแล้วยังไงรูจมูกก่อไม่เท่ากันอยู่ดี
แต่หมอคนอื่นบอกถ้าทำดี รูจมูกยังไงก่อเท่ากัน เราขอเจ๊บตัวที่นี่
ครั้งเดวพอละคับ คำพูดก่อนทำหลังทำคนละเรื่องเลยคับบ
หมอกระแสแรงก่อแบบนี้ละคับ สักพักคงแผ่วเพราะผลงานเองแหละคับ
ได้ไปแก้มารึยังอ่ะค่ะ
ขอทราบชื่อคุณหมอด้วยคนค่ะ เพื่อของเรามีปัญหาจะได้ไม่กลับไป สู้ๆนะค่ะ
ขอชื่อคุณหมอด้วยคนค่ะ กำลังหาข้อมูลตัดสินใจอย่างหนัก
ทำมัยคุณหมอไม่เหนจัยคนไข้มั้งนะ   ที่ไปทำก้อเพราะอยากสวยครั้งเดียวแล้วไม่ต้องแก้  หรือถ้าต้องแก้ ก้อยอมรับหน่อย  ไม่มีคนไข้คนไหนอยากไปหาหมอเพื่อแก้รอบ 2  รอบ 3 หรอก  เห็นใจ จิงๆ ค่ะ จขกท.  พออ่านแล้ว รู้สึกว่า  จมูกเราก้อคงต้องพอใจแล้ว ถึงมันจะไม่สวยอย่างจัย   ขอให้เจอหมอที่แก้สวยๆ นะค่ะ  
ใช่หมอ ศ อะเปล่าเนี่ย? คิวเค้าเลื่อนไปเดือนพฤศจิกายน เริ่มจิตตกอีกแระ

แสดงความคิดเห็น

หมออะไรค่ะ พอดีขึ้นจะไปทำกับหมอไพศาลบางแค เริ่มคิดมากแล้วไม่อยากเจ็บ  โพสต์ 2012-9-16 16:00
ชื่อหมออะไรค่ะ  จะตัดสินใจไปทำอยู่เดือนหน้าแล้ว เริ่มกลัวแล้วค่ะ ช่วยตอบเพื่อเป็นข้อมูลทีค่ะ  ไม่เคยทำมาก่อนยังเป็นมือใหม่มากๆ แนะนำด้วยนะคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้