ดู: 1652|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปลี่ยนชื่อกระทู้อ่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำไมเปลี่ยนชื่อกระทู้ตัวเองไม่ได้อ่ะคะ ทำไงอ่ะ ทำไม่เป็นค่ะ รบกวนทีนะคะ
ต้องให้แอดมิน เปลี่ยนให้เท่านัน้ครับ
รบกวน จขกท

ลงชื่อกระทู้ที่จะเปลี่ยน แล้วก็ลงลิงค์ไว้ที่นี่ด้วยครับ
จาได้เปลี่ยนให้น่ะครับ
อิ อิ
เปลี่ยนชื่อกระทู้ให้ทีค่ะ    ชื่อกระทู้เก่านะค่ะ จมูกเก่าเบี้ยวจะแก้วันที่ 16 ธ.ค ทรงใหม่เอาไงดี    เปลี่ยนเป็น
เอาจมูกงานแก้ของหมอกิตติศักดิ์ที่สวยงามมาให้ชมว่าดีขึ้นไหม  ช้วยเปลี่ยนด้วยค่ะ
เปลี่ยนแล้วก็ย้ายไปห้องรีวิวให้แล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้