ดู: 2842|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] ช่วยแนะนำผม หน่อยนะคร๊าบ ว่าควรทำอะไรดี

[คัดลอกลิงก์]
           ช่วยแนะนำหน้่อยนะครับ ว่าควรทำอะไรดี
ช่วยลงรูปที่เห็นหน้า ชัด ๆ หน่อย คับ พอดีบอกไม่ค่อยถูก อะ
แต่ที่เห็น ก็ คง ต้อง โบท็อก ก็โอเค คับ
ก็ดูดีแล้วน๊า....
โบทอกเลยจ้า เมโสแฟตก้อช่วยได้นะ เรียวๆไม่มีแก้ม
เราว่าเธอมีครบแล้วนะ ดูดีแล้ว
ดูดีแร้วข๊ เกิดมาครบแร้ว ไม่ต้องทามรายอีกแร้วนะ
น่าร๊ากกกกกกกกกกก   แล้วคร้า หน้าผมเป๊ะแว้วว  เอาหุ่นให้ผอมกว่านี้อีกสัก2-3โลดีมะ กะลังน่ากอดด   ~

แสดงความคิดเห็น

กอดแบบนี้ก็อุ่นดีเหมือนกัน กร๊ากกกกกกกกกก  โพสต์ 2012-7-19 12:05
ปลาขอแนะนำ meso fat แก้ม และโบท็อกกราม จะทำให้หน้าเรียวเล็ก หุ่นก็โอเคแล้ว ค่ะ

ปลาสามารถแนะนำที่ทำให้ได้ นะคะ 087- 2536880
ทำหน้าเล็ก กับ ทำตาโต แล้วจะหล่อมากๆ เชื่อสิ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-25 16:20:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำตาโต ยังไงหรอครับ??
ออกกำลังกาย โบทอก จมูก คิ้ว เท่าที่เหนน่ะครับ
ออกกำลังกายให้หุ่นล่ำๆ จะดูหล่อขึ้นมาทันที
แค่โบท็อกก็พอค่ะ เห็นตอนนี้ในเว็บดั้งโด่งมีเยอะเลยค่ะ
แต่ที่เอเชียคลินิกก็มีโปรโมชั่นอยู่นะค่ะ ลองเข้าไปดูค่ะ
https://www.facebook.com/AsiaClinic
ออกกำลังกายฟิตหุ่น ก็หล่อมากเลยนะครับ
เล่นกล้ามเถอะค่ะ หน้าตาโอเคแล้วนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้