123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nusaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอก กับหมอเทพ สามร้อยห้าสิบ ซีซี

[คัดลอกลิงก์]
พี่ค่ะของพี่ตัดไห้มรอบแรกกี่วันค่ะ แล้วเอาผ้าที่พันหน้าอกออกวันไหนค่ะ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-16 19:22:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-8-14 16:44
พี่ค่ะของพี่ตัดไห้มรอบแรกกี่วันค่ะ แล้วเอาผ้าที่พั ...

ตัดไหมครั้งแรกวันที่สามหลังการผ่าตัดค่ะ ตัดครั้งที่สองเมื่อครบอาทิตย์และแกะผ้าพันอกออกค่ะ
สอบถามหน่อยะคะ
ส่วนตัวพี่ยกแขนสุดๆได้วันไหนคะ
นมสวยมากคะดูมๆๆจังเลย อิฉาจังเราได้แค่320เอง
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-24 18:46:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kwangkiki เมื่อ 2012-8-24 04:22
นมสวยมากคะดูมๆๆจังเลย อิฉาจังเราได้แค่320เอง ...

ทำกับหมอท่านไหนคะ น้ำหนัก ส่วนสูงเท่าไหร่เอ่ย
สวย ทะลัก ทะลาย
รอดูรีวิวจ้า ตอนนี้สวยขึ้นกว่าเดิมยังคะ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-4 03:36:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-8-25 21:01
รอดูรีวิวจ้า ตอนนี้สวยขึ้นกว่าเดิมยังคะ ...

ยังเป็นริ้วๆ เหมือนเดิมคร่า แต่โดยรวมแล้วดีค่ะ สองเดือนพอดี พอหายบวม หายตึงแล้ว ยุบลงนิดนึงค่ะ แต่มีความสุขดีค่ะ ไม่ว่าจะเป็นบิกินี่หรือเสื้อเกาะอกสวยๆ ที่เคยซื้อเก็บไว้ ตอนนี้ก็เอาออกมาใส่สวยดั่งใจเลยค่ะ  ขอบคุณที่คอยติดตามคร่า
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-4 15:46:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องนม 2 เดือนแล้วค่ะ หายบวม หายตึง เหลือแต่อาการแปลบๆ ตรงนิปเปิล รอยที่เป็นริ้วซิิลิโคลนยังเห็นเหมือนเดิมค่ะ แต่ไม่เห็นชัดค่ะ ไม่นอยเพราะไม่มีใครเห็นนอกจากเราเอง น้องนมนิ่มขึ้นตามลำดับ แผลผ่าที่เลยออกมาด้านหน้าสีเข้มกว่าบริเวณที่อยู่ใต้รักแร้ เพราะผ่าได้เดือนเดียวก็ไปแอบแดดแล้วค่ะ ทาครีมกันแดดแล้วแต่เอาไม่อยู่ โดยรวมแล้วชอบมากค่ะ มั่นใจใส่อะำไรก็ดูสวย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะ เท่ารัยอ่ะค๊ะ
ทำมาเท่าไหร่คะ
sexy ดีค่ะ  ชอบๆๆ
ขอบคุณมาก ๆ นะค่ะ...สำหรับรีวิวและข้อมูลดี ๆ จากคุณ nusaa เร็ว ๆ นี้คงได้มารีวิวตอบแทนเพื่อน ๆ บ้าง กะว่าจะนัดหมอเทพประมาณ เสาร์ที่ 20/10/55 นี้แหละจ้า

สวยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยมากคะ อยากทำออกมาแล้วสวยแบบเพื่อนๆจังเลยคะ  โพสต์ 2012-12-14 20:17
แนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะ อย่าเราหนัก 44-45/สูง159 น่าจะทำกี่cc ดีค่ะ ว่าจะนัดหมอเดือนมกราคมปี56นี้ค่ะ
ขอคุณล่วงหน้าค่ะ
น้องนมสวยมากเลยอะ ราคาก็ไม่แพงเหมือนที่อื่น
อยากทำบ้างจังเลย ถ้าถูกหวยสามตัวตรงเมื่อไรจะรีบไปทำกะหมอเทพทันที
(คงไม่แก่เกินแกงนะเรา)
ต้นฉบับโพสต์โดย nusaa เมื่อ 2012-9-4 15:46
น้องนม 2 เดือนแล้วค่ะ หายบวม หายตึง เหลือแต่อาการแปลบ ...

ใส่ชุดว่ายน้ำแล้วสวยมากกก อกใหญ่ชิด กดlike ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-12-16 15:14
ใส่ชุดว่ายน้ำแล้วสวยมากกก อกใหญ่ชิด กดlike ^^ ...

เกิดกิเลสอยากใส่400 แต่ไม่ไหวแล้วผ่าไปสองรอบละ เฮ้อ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tannyxx เมื่อ 2013-1-19 17:55

สวยค่ะ  ชอบบบบบว๊ากกกกก
ตอนนี้อยากทำมากค่ะ  น่าจะหมอเทพ    อิอิ
เราพึ่งไปทำมาเมื่อวันที่24 ธันวา 55 กะหมอเทพค่ะ ก่อนไแไม่ได้ศึกษาข้อมูลเลย ไม่รู้เรื่องอะไรเลย แค่โทรนัดทำ เตรียมเงินแล้วพอถึงเวลาก็ทำเลยค่ะ เราสูง 166 หนัก 44 หญิงแท้นะคะ ตอนเปิดให้หมอดูหมอถามว่าทำงานอะไร เป็นคนตัวบางมาก มีแต่ซี่โครง หมอให้ 350 ซีๆ ค่ะ ตอนนี้สามอาทิตย์แบ้ว นมห่างกันประมานเซ็นนิดๆ แฟนบอกไม่ใหญ่เลย แต่ส่วนตัวเราว่ามันก้อพอดีตัวดี ไม่อยากให้ใหญ่เว่อ แต่ตอนทำเสร็จเราเลือดไหลไม่หยุด ต้องค้างที่คลีนิคคืนนึง ขอบอกทรมานมาก แต่ตอนนี้รู้สึกว่าคุ้มค่าดีค่ะ แต่เสียดายหน้าอกผื่นขึ้นเต็มเลย. ไม่รู้จะหายเมื่อไหร่ ใครรู้ช่วยตอบทีนะคะ อ่อ ประจำเดือนก้อมาช้าและน้อยมาก ตอนทำเสร็จอาทิตย์แรกน้ำหนักขึ้นสองโล ตอนนี้ลดเหลือเท่าเดิมค่ะ หมอยังไม่สอนนวด ยังไม่ฉีดยาให้ แต่เราใช้ยาทาแก้แผลเป็นตั้งแต่ตัดไหมเลย กลัวเห็นชัดค่ะ
ไว้จะมารีวิวให้เพื่อนๆติชมกันมั่งนะคะ ว่างเมื่อไหร่ขอมาแชร์ประสบการณ์อย่างละเอียดค่ะ ตอนนี้เริ่มถ่ายรูปเก็บไว้บ้างแล้ว อยากมาแชร์กะเพื่อนๆที่รักสวยรักงามรักตัวเองกัน ^^
ธรรมชาตืมากเลย
Xxx มากเลยคร่าาา
สวยและชิดมากเลยค่ะ มีแพลนจะทำกะหมอเทพพอดี อยากเห็นแผลใต้รักแร้จังเลยค่ะ บางคนแผลสวย บางคนแผลเลยรักแร้ออกมา กลัวตรงรอยแผลเลยออกมาอย่างเดียวนี่แหละค้ะ กลัวดูแลยาก
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้