ดู: 5866|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] การเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wagazy เมื่อ 2012-7-9 10:05

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wagazy เมื่อ 2012-7-9 09:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wagazy เมื่อ 2012-7-9 09:55

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wagazy เมื่อ 2012-7-9 09:34

พอดีน้องเป็นคนไม่แต่งหน้าเขียนคิ้วก็ไม่เป็นเขียนเท่าไหร่ก็ออกมาแปลกๆเพราะคิ้วบางไม่ไดรูปที่สำคัญปากน้องดำแบบว่าเหมือนคนสูบบุหรี่จัดมากแต่จริงๆแล้วน้องไม่เคยสูบบุหรี่เลยแม่แต่ครั้งเดียวกลุ้มใจกับหน้าตัวเองสุดเลยค่ะแต่พอไดเจอเพื่อนคนนึงเป็นเหมือนน้องเปะเลยคิ้วแย่พอๆกันปากดำกว่าน้องอีกเพื่อนคนนี้หายไปแค่สามอาทิตย์มาเจออีกทีทึงกับตะลึงเลยว่าทำไปสวยขึ้นมากกกกกกกเลยแอบถามว่าไปทำอะไรมาเค้าก็บอกว่าไปสักคิ้วสามมิติสักปากชมพูกับ อ.เฟียร์เราก็ไม่เคยรู้มาก่อนว่ามีการสักสามมิติกับสักปากชมพูแบบนี้ด้วยเพราะดูจากหน้าเพื่อนแล้วคือบอกตรงๆว่าคิ้วกับปากชมพูดุเป็นธรรมชาติมากเราเห็นแบบนี้แล้วตัดสินใจทำบ้างโดยด่วนเพราะรับกับหน้าตัวเองไม่ได้จริงพอหลังจากที่ไปสักคิ้วกับปากชมพูเรียบร้อยแล้วผ่านไปสามอาทิตย์(ชอบตรงที่เค้าสักคิ้วปรับโหงวเฮ้งเรื่องความรัก,การงาน,การเงิน,เสริมเสน่ให้ด้วยนะ)
เอารูปชัดๆมารีวิวให้ดูกันค่ะเผื่อคนที่มีปัญหาแบบน้องจะได้รู้ว่าการสักสามมติกับสักปากชมพูเปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมืออย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะเห็นบอกว่าร้านนี้ลูกค้าที่ไปทำเห็นมีแต่พริตตี้สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ตอนนี้ส่องกระจกดูหน้าตัวเองทีไรมีความสุขทุกครั้งเลยค่ะ
เบอร์ร้านที่น้องไปขอจากเพื่อนสาวมา 0860111410 อ.เฟียร์ 3D ART

มาดูกันชัดๆเลยค่ะว่าสภาพหน้าน้องก่อนทำมีสภาพดูไม่จืดเลยคิ้วก็แย่ปากก็ดำ กลุ้มใจสุดๆ ไม่อยากส่องกระจกเลยค่ะ - -"
ทำมาเท่าไหร่อะคะ
ขายของอีกและ
สักปากเนี่ยเท่าไหร่อ่ะค่ะ อยากทำบ้าง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-9 09:41:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wagazy เมื่อ 2012-7-9 10:13

สักปาก 7,000 แต่เค้าใช้ของดีทั้งยาชากับสีเกรด A ใช้ของคุณภาพดีงานก็ออกมาดี
ของน้องไปสักปากกับคิ้วมาไม่รู้สึกเจ็บไม่บวมสักเสร็จอีกวันก็ไปเรียนได้ปกติสักครั้งเดียวก็สวยอย่างที่เห็นค่ะ ^ ^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blueqq เมื่อ 2012-7-23 19:42

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blueqq เมื่อ 2012-7-23 16:04

ราคา 7000 ได้ทำกับอ.เฟียร์เลยถือว่าโอเคค่ะงานหน้าจะออกมาดีสะอาดปลอดภัย
ชัวว์กว่าเยอะ
ถามหน่อยค่ะ สักปากสีอะไรค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 22:04:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wagazy เมื่อ 2012-8-2 22:18

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wagazy เมื่อ 2012-8-2 22:05

สักปาก อ.เฟียร์เค้าจะดูตามสีผิวกับสีปากเราค่ะเค้าจะวิเคราะห์ตามหลักโหงวเฮ้งที่ดีดูทำออกมาดูเป็นธรรมชาติ
สีเป็นสีส้มอมชมพูค่ะเพราะน้องผิวแทนปากข้อนข้างคล้ำ อ.เลยใช้สีส้มนำเพื่อดึงให้สีปากสว่างขึ้นหน้าจะดูสดใสขึ้นค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย daraka เมื่อ 2012-8-14 13:02

ร้านนี้ไปทำมาเหมือนกันเค้าจะวิเคราะห์ปรับโหวงเฮ้งให้ก่อนทำนี่ก็ทำมาได้ 3 เดือนแล้วทำคิ้วกับขอบตาบนกับล่างหลังทำไปเฮงขึ้นจริง
เค้าไปสักปากมา 550 ที่งามตาบิวตี้เองจ้า ทีแรกก้อไม่ค่อยชอบเพราะว่ามันยังไม่หายตะสะเก็ตพอหายแร้วก้อพอใจมาก เพราะมันชมพูเข้มมาก แต่สวยน่ะ ไม่ต้องไปย้ำเลยจ้า
แล้วอ.เฟียร์อยุ่ที่ไหนหรอคะอยากรุ่่จัง
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-20 10:54:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่ถนนติวานนท์ ซอย 7 ค่ะ
ยังเด็กๆอยู่เลย ทำได้ทุกเพศทุกวัยเลยดีจัง ^ ^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้