ดู: 7211|ตอบกลับ: 69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คิวหมอเฉลิม27พ.ค. มีใครอยากทำเร็วๆมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
จริงๆเราอยากให้เร็วๆ  แต่ดูถ้าแล้วคงจะไม่มีใครให้แน่ๆเลย  แต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ  

ให้มีต้นๆเดือนมิ.ย. บ้าง  มาแล้วกันนะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ผมอยากทำเร็ว แต่คิวผมช่างยาวนานเหลือเกิน
ของหนูนัดไว้ตุลาเลย เพราะไม่มีคิวว่างเลยช่วงนี้อยากทำก่อน8มิ.ย.เหมือนกันก่อนเปิดเรียน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 17:11:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหหหหหหหหหห  ไมนัดนานจังเลยคะ
แลกกับผมเปล่าครับ 17 มิย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 17:35:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วง17 มิ.ย  อ่ะ  16-17-18  ยังยุ่งเรื่องหวยอยู่เลยจ้า...คงยากอ่ะสิ

หาตังค์ไปทำสวย อิอิ
onon สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 23:53:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ  ก็นิดนุงอ่ะค่ะ   

ต้องรีบหน่อยย

เพราะเดี๋ยวหวยบนดินมาเมื่อไหร่  ต้องขาดรายได้มากอยู่น้า...................
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-21 00:07:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่าไงคะ  ก่อนกลางเดือนยังมีอีกมั้ยคะ
คิวกี่โมงค่ะ วันที่ 27 อ่ะ ของโอ๋โอ๋ วันที่ 2 มิ.ย
ครายจะไปจองคิวบ้างอะคะฝากจองด้วยได้มั๊ยอ่ะ
พอดีอยู่ต่างจังหวัดอะไม่มีเพื่อนอยู่ในกรุงเทพด้วย
ครายจะไปจองคิวบ้างอะคะฝากจองด้วยได้มั๊ยอ่ะ
พอดีอยู่ต่างจังหวัดอะไม่มีเพื่อนอยู่ในกรุงเทพด้วย ...
ต้นฉบับโพสโดย ople_a1 เมื่อ 2009-5-21 13:38

อยู่ จ. ไร ค่ะ ถ้าจองตอนนี้ คิวก็ยาวนะค่ะ ตอนนี้มะรุ ว่าถึงเดือนไหนแล้ว แล้วการจองคิว ต้องมีมัดจำอ่ะค่ะ  1000.-  ถ้าไกล จาก กทฯ มากก็ ลองโทรสอบถาม ที่คลีนิค ดูนะค่ะ ถ้าไม่ไกลมาก ก็ลองเข้ามาคุยกับหมอตั้งแต่ 11-12.00 น. นะคะ ปรึกษาได้แค่เวลานี้ หยุดวันอาทิตย์ ยังไงก็ลองโทรไปที่คลีนิค ดูนะค่ะ
คุณโอ๋โอ๋ แลกกับเรามั๊ย เราได้คิววันเสาร์ ที่ 30 พฤษภาคม ตอน 18.30 น. พอดีเราติดธุระวันที่ 31 หน่ะ เราอยากได้คิววันที่ 2 มิ.ย. อยู่พอดีเลย ถ้าสนใจ ส่งเมลล์หาเราได้นะที่ suchada_tooky@hotmail.com
คือพอดีเราต้องเริ่มทำงานที่ใหม่วันที่ 11 มิ.ย. เราอยากทำและพักฟื้นก่อน ตอนแรกจองไว้ 30 พ.ค. เพราะคิดว่าได้มีเวลาพักฟื้นหลายวัน แต่เผอิญวันที่ 31 พ.ค. ดันติดธุระ เลยอยากหาคิวแลกอยู่ เพราะถ้าไม่ได้ทำช่วงนี้ก็คงอีกนาน เพราะเริ่มงานที่ใหม่ ยังไม่มีวันพักร้อน ลางานก็ไม่ได้ วันหยุดติดๆ กันก็ไม่ค่อยมี ที่สำคัญคุณหมอเฉลิมก็ไม่ค่อยมีคิวว่างด้วย
โทรไปถามแร้วคะเห็นพี่ที่คลีนิคบอกว่ามีคิวตอนปลายกรกฎา อ่าคะ
แร้วพี่เค้าก้อบอกว่าตอ้งวางเงินมัดจำด้วย เปิ้ลก้อเลยถามว่ามีให้โอนเงิน
มั๊ยพี่เค้าก้อบอกว่าไม่มีอ่า  ต้องเข้ามาจองเองหรือไม่ก้อฝากเพื่อนจอง
แต่ทีนี้เปิ้ลไม่มีเพื่อนในกรุงเทพอ่าคะ ก้อเลยไม่ได้จองสักที
แร้วอีกนานด้วยก่าจะได้เข้ากรุงเทพกัวคิวมานจะยาวไปเรื่อยๆๆๆ
แร้วก้อไม่ได้ทำซักทีอ่าคะ
คืออยากให้ไปดูที่คลินิกอะ มีคนยกเลิกคิวเยอะเลย วันธรรมดา
คุณ bankcup เข้าไปดูแล้วเหรอค่ะ ช่วงวันที่ 1 มิ.ย. มีว่างบ้างป่าวไม่รู้ แล้วเข้าไปดูช่วงไหนบ้างหรือต้องไปก่อนเที่ยงของทุกวัน หรือไปตอนไหนก็ได้อะคะ
คืออยากให้ไปดูที่คลินิกอะ มีคนยกเลิกคิวเยอะเลย วันธรรมดา
ต้นฉบับโพสโดย bankcup เมื่อ 2009-5-21 15:02

เหรอค่ะ?  แต่โทรไปถามพี่ที่คลีนิค เค้าบอก คนที่จะยกเลิกไม่มีแจ้งล่วงหน้า หรือ ถ้าเข้าไปที่คลีนิค บางวันก็มะมีคนยกเลิกนะค่ะ ต้องไปนั่งลุ้นเอา แต่ โอ๋โอ๋ มะอยากเสียเวลา นั่งรออ่ะ
โทรไปถามแร้วคะเห็นพี่ที่คลีนิคบอกว่ามีคิวตอนปลายกรกฎา อ่าคะ
แร้วพี่เค้าก้อบอกว่าตอ้งวางเงินมัดจำด้วย  ...
ต้นฉบับโพสโดย ople_a1 เมื่อ 2009-5-21 14:33

น้องอยู่ จ. อะไรค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-21 20:55:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีค่ะคุณโอ๋  ของทราย วันที่ 27.พ.ค  ตอน 17.30 น. ค่ะ  สนมั้ยคะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-21 21:01:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิวกี่โมงค่ะ วันที่ 27 อ่ะ ของโอ๋โอ๋ วันที่ 2 มิ.ย
ต้นฉบับโพสโดย aoao เมื่อ 2009-5-21 13:34

คุณโอ๋ ได้คิวกี่โมงนะคะ  ที่รีบถามเพราะว่าทรายกำลังจะโทรไปหาเพื่อนให้อยู่รอที่ กทม.มั้ยอ่ะคะ

คุณโอ๋ ได้คิวกี่โมงนะคะ  ที่รีบถามเพราะว่าทรายกำลังจะโทรไปหาเพื่อนให้อยู่รอที่ กทม.มั้ยอ่ะคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย zinezoda เมื่อ 2009-5-21 21:01

คุนทราย เวลา นั้น โอ๋โอ๋ ติดสอนค่ะ ขอโทดด้วยนะค่ะ คุนทรายให้เพื่อนเลยก็ได้นะค่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-21 21:25:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป่าวววววววววๆค่ะ  เพื่อนทรายจะอยู่รอจะให้ยืมห้องพักค่า.......... ไม่ใช่อยากได้คิวอ่ะ  ทำไงดีอ่ะอยากได้คิวมากๆเลยอ่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-21 21:36:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุนทราย เวลา นั้น โอ๋โอ๋ ติดสอนค่ะ ขอโทดด้วยนะค่ะ คุนทรายให้เพื่อนเลยก็ได้นะค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย aoao เมื่อ 2009-5-21 21:11

สอนเสร็จกี่โมงอ่ะ   คิวจริงๆ มัน 17.30 น. ใช่ป่ะ  แต่ กว่าจะได้ทำจริงๆนี้ก็ช้าไปช.ม.ๆอ่ะคะ  

ที่คุณโอ๋สอน ไกลจากที่คลีนิคคุณหมอมั้ยคะ
ขอโทดนะ คะ จากที่ติดตามมานาน ชื่อวิน คะ พอดีก็อยากทำเหมือนกัน ถ้าคิวว่างยังไง หรือยังไม่มีใครเสียบแทน สนใจ เมลมานะคะ ketyyo@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้