เจ้าของ: iamwawa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกกับหมอสำรวย จรัญ 53 จ้าา

[คัดลอกลิงก์]
สวยๆๆคร๊าาบบ
สวยๆๆมากค่ะพี่หนูก็ไปทำมาเหมือนกันกับสำรวยอยากให้มันหายบวมทำไงดีอ่ะค่ะ
พี่มีวิธีแนะนำป่าวค่ะต้องดูแลยังไงบ้างค่ะ
สวยครับ ทรงจมูกเข้ากับหน้าดีครับ เดี๋ยวยิ่งเข้าที่ยิ่งจะสวย หมอไทยเก่งๆเยอะแล้วนะครับทุกวันนี้
สวยจังเลยค่ะ
ทำทรงอะไรหรอค่ะ
สวยมากค่ะ อยากไปทำเหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าตอนนี้ราคาเท่าไหรค่ะ
อยากเห็นก่อนทำอะคะ
ชอบแบบนี้มาก ดูเปงธรรมชาติค่ะ
สวยจังเบย
พอดีแล้วคับ โด่งกว่านี้เดี๋ยวหน้าดุนะ ^____^
กำลังจะไปกรอจมูกกับคุณหมอเดือนหน้านี้ มีใครเคยกรอจมูกมั๊ยค่ะ อยากทราบว่ามันจะพักฟื้นนายหรือบวมมากน้อยแค่ไหนค่ะ
สวยคะ เป็นธรรมชาติดีเข้ากับใบหน้า ไม่ทราบว่าคลินิกหมออยู่ที่ไหนคะ จังหวัดอะไร
พอดีอยากเสริมจมูกคะ แต่ไม่มีข้อมูล และไม่ทราบว่าหมอไหนทำสวย และเป็นธรรมชาติ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
สวยมากๆเลยจริงๆค่ะ
สวยค่ะ....เราเพิ่งทำมาเมื่อวานเองหมอน่ารักค่ะ...ได้ไม่โด่งเหมือนกันแต่พอใจค่ะ
สวยมากเลยค่ะ กำลังจะไปทำกะคุณหมอเหมือนก้านค่ะ พอได้เห็นฝีมือคุณหมอก็ยิ่งมั่นใจค่ะ
สวยมากเลยจ้า .. อยากทราบงาสนอกจากทำจมูก ได้ทำอะไรเพิ่มมั้ยอ่ะจ้า
หมอสำรวยทำโอเคนะคะไม่โด่งมากธรรมชาติรับกับหน้าดีแล้วค่ะ เราก้อผ่านมีดหมอสำรวยมา
ราคาเท่าไหร่คะ
สวยแล้วล่ะค่ะ ^^
เพิ่งทำมาไม่เจ็บเหมือนกันค่ะหมอมือเบามาก
ยุแถวไหนคร้า
หน้าเหมือนผู้หญิงที่เคยแอบชอบคนนึงเลยอะ
รวมตัดปีกด้วยมั้ยคะหรือว่าเพิ่มอีกต่างหาก
บวมนานมั้ยคะ
พอหายบวมแล้วมันรู้สึกแบบไหนคะมันเหมือนมีอะไรหนักๆในจมูกมั้ยคะ
มันจะคันข้างในมั้ยคะ ไม่เคยทำก็เลยแอบกลัวอ่า
อยากทำใจจะขาดดแล้วอ่าาา
สวยแล้วค่ะ จขกท น่ารักมากเลย ทรงจมูกก็สวย ดูเป็นธรรมชาติ ไม่หลอกตา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้