ดู: 9822|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] วิธิดูดไขมันเป็นวิธีที่ไม่ดีเลย

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-8-10 13:38:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราน่ะ เดือนนึงเป้นรอยบุ๋ม แผลรั้งแบบผิดรูป....จะแก้ไขยังไงดี

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะค่ะ ที่มาแชร์  โพสต์ 2012-8-11 06:42
2#
โพสต์ 2012-11-20 09:42:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงอยู่ที่รอยบุ๋มเป้นที่ฝีมือหมอค่ะ ถ้าดูดตื้นหรือมากเกินไปจะเป็นรอยบุ๋ม
หมอที่ทำเราเป้นแผลเป้น ก็จบศัลยโดยตรง แต่น่าจะมือใหม่
เหมือนมาลองมือกับคนไข้....น่ากลัวมากกก
หลังจากเจอปัญหาเรา ตอนหลังเห้นที่คลีนิกมีแถมRFให้ด้วย
......ยังไงก็ไม่คุ้ม หาหมอมือเก๋าๆ ที่มีประวัติคนทำมาก่อนเยอะๆดีกว่าค่ะ
คลีนิกใหม่ๆ หมอก็ใหม่ รู้ว่าคงไม่เจตนา แต่.....หมอควรเข้าcaseกับหมอกเก่งๆ
จนมีประสบการณ์ดีๆแล้วค่อยมารับทำ ดีกว่านะคะ
ดูดไปครึ่งแสนกว่าๆ   รักษาแผลเป้นอีกเกือบแสน ชนิดที่ไม่กลับมาเหมือนเดิมด้วยน่ะนะ
ดูดต้นขาแผลเจาะไม่ซ่อนแผล  ข้างละ 6 รู รวม 12รู เป็นแผลบุ๋ม 4 รู แผลเป็น 2 รู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้