12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: moomuailek
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากได้หยุนหนานไป๋เหยาเชิญทางนี้

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-25 21:06:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย msaipin เมื่อ 2012-7-24 22:31
ขอบคุณมากเลยนะค่ะ กำลังหาซื้ออยู่พอดีค่ะ ...

ไม่เป็นจ้า
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-5 21:35:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย moomuailek เมื่อ 2012-7-3 11:55
มันคือยาจีน แก้เขียวช้ำในการผ่าตัด โดยเฉพาะการเสริ ...

อันนี้ไม่แน่ใจจ้า..แต่สุทานตามที่เพื่อนๆ ในเว็บบอกน่ะ ไม่ได้ถามคนขายจ้า

แล้วมันก็เห็นผลจริงๆ ลองดูน่ะค่ะ ถามคนที่เคยใช้คนอื่นก่อนก็ได้น่ะจ๊ะ
ทานแล่วบวมมากๆประมานกี่วันอะคะ พอดีเราจะไปทำปาก
จะได้รุ้ว่าหายบวมประมานกี่วัน >< , ก่อนผ่าตัดกินสีแดงกี่เม็ดคะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-6 07:17:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย giftokok เมื่อ 2012-10-5 21:46
ทานแล่วบวมมากๆประมานกี่วันอะคะ พอดีเราจะไปทำปาก
จะไ ...

ทานสีส้ม ก่อนสามวันผ่าตัด วันที่ผ่า ทานเม็ดแดง ๑ เม็ด ออกมาจากห้องผ่าตัด ให้ทานสีแดงอีก ๑ เม็ด ห้ามเกิน ๑ ชม. หลังจากนั้น ให้ทานสีส้มสามเม็ด จ้า แต่เราทานสีส้มจนหมดแผงนั้นแหละ เสียดายน่ะ แนะนำให้ซื้อ ๒ แผง เพราะสีแดงมีแผงละเม็ดเท่านั้นจ้า บวมก็ประมาณ ๓ วันน่ะ แต่มันไม่๙้ำไม่คล้ำมากกว่าน่ะความรู้สึกของเรา
คุณ moomuailek คะ เราเจอเว็บไซต์นี้ http://www.helpofchinesemedicine.com/buyyunnanbaiyao.htm ดีใจมากเลยที่เราได้ของแท้จากร้านขายยานี้ค่ะ โย่ ๆ

แสดงความคิดเห็น

มันเอาไว้ทาแผลได้ด้วยนะคะ  โพสต์ 2012-10-17 15:40
แบบผง เค้าพกกันเวลาสงคราม ถ้าโดนยิง ก็จะโรยยา หยุนหนานแบบผงเพื่อห้ามเลือด คนจีนส่วนใหญ่จะมียานี้ติดบ้าน ไม่ว่าจะโดนมีดบาด หมากัด เมื่อไหร่ที่มีแผลเปิด ทำความสะอาดให้ดี แล้วโรยผงนี้ กดไว้ 1-2 นาที

ส่วนเม็ดสีแดง ที่มีแผงละ 1 เม็ด คือ Insurance Pill คือหยุนหนานแบบเข้มข้น กินเมื่อมีแผลเลือดออกมากเท่านั้นค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-22 21:07:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Prettysis เมื่อ 2012-10-17 15:37
คุณ moomuailek คะ เราเจอเว็บไซต์นี้ http://www.helpofchinesemedicine.com/buyyu ...

ทาได้จริงด้วย เหอะๆ คงไม่มีใครทราบมาก่อน เพราะเราเอง หาข้อมูลอยู่ตั้งนานเนาะ แต่ก็ขอให้คนที่จะทำ ในครั้งต่อไป ได้เข้ามาศึกษาแล้วได้ของดีดี ไปเนาะ แต่ว่าไหง มีแต่จีน แหะๆ อ่านมิออกเน้อ

แสดงความคิดเห็น

ใช่จ้ะ เสาร์นี้จะได้ลองใช้แล้ว ตื่นเต้น ๆ  โพสต์ 2012-10-23 16:25
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-23 18:35:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย moomuailek เมื่อ 2012-10-22 21:07
ทาได้จริงด้วย เหอะๆ คงไม่มีใครทราบมาก่อน เพราะเราเ ...

จะทำอะไรหรอค่ะ อย่าลืมมารีวิวบ้างน่ะ สู้ๆน่ะตัวเธอ
พร้อมส่งหยุนหนานไป๋เหยาจ้า สำหรับลูกค้าที่ต้องการด่วนสามารถรับได้ที่ มาบุญครองได้เลยค่ะ BTS สนามกีฬา

รีวิวลูกค้าเคสแก้จมูก โดยลูกค้าเป็นคนบวมช้ำง่ายน้ำเหลืองไม่ดีแผลหายช้า วันที่ 4 ก็แต่งหน้าได้แล้วค่ะ

สามารถดูรีวิวเพิ่มเติ่มได้ในเพจเลยจ้า
www.facebook.com/surgerycareshop

ติดต่อสอบถามปรึกษาเมย์ได้ที่
Tel. 086-403-2023 May , Line :maymaie
www.surgery-care.lnwshop.com
www.facebook.com/surgerycareshop

หยุนหนาน ไป่เหยา (Yunnan Paiyao) ยาจีนสำหรับผู้ที่ผ่าตัดหรือทำศัลยกรรมต่างๆ
ช่วยบรรเทาอาการปวดและลดการอักเสบของแผลผ่าตัด ช่วยสร้างเลือดและห้ามเลือด
ลดอาการบวมช้ำจากการทำศัลยกรรม

1 กล่อง บรรจุ 1 แผง
1 แผง มียา 17 เม็ด
(เป็นเม็ดสีส้ม 16 เม็ด และเม็ดสีแดงตรงกลาง 1 เม็ดไว้สำหรับทานก่อนผ่าตัด)

วิธีรับประทานยาหยุนหนานไป๋เหยา
1. เม็ดสีส้มทานก่อนผ่าตัด 2 วัน ครั้งละ 2 เม็ด หลังอาหารเช้า กลางวัน เย็น
2. เม็ดสีแดงทานก่อนผ่าตัด 1-2 ชม. 1 เม็ด และหลังผ่าตัดไม่เกิน 1 ชม. อีก 1 เม็ด
3. หลังจากนั้นทานเม็ดสีส้ม ครั้งละ 2 เม็ด หลังอาหารเช้า กลางวัน เย็น
**ในการทำศัลยกรรมเล็ก ใช่ประมาณ 3 กล่อง**

หมายเหตุ
- ห้ามทานกับน้ำเย็นหรือของเย็นเพราะจะไปล้างยา ทานกับน้ำอุ่นจะทำให้ยาออกฤทธิ์ดีกว่าค่ะ
- งดแอลกอฮออล์ ของหมักดอง อาหารทะเล หน่อไม้ ปลาร้า และของแสลงทุกชนิด

** เพื่อให้แผลผ่าตัดหายเร็วยิ่งขึ้นสามารถทานคู่กับสมุนไพรจีนเหล่งเอี๊ยงได้นะคะ**

สำหรับลูกค้าที่ต้องการสินค้าเร่งด่วน สามารถรับสินค้าได้ที่หน้าร้านมาบุญครอง ชั้น 6  BTS สถานีสนามกีฬาแห่งชาติค่ะ

ติดต่อสอบถาม
www.surgery-care.lnwshop.com
Tel. 088-694-8449 Pim , Line : Galnista
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้