ดู: 2469|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ร้อยไหมยกแก้มค่ะ ที่ยศยาคลินิก แอบเติม Filler ร้องแก้มด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอระบายแบบยาว ๆ เลยนะค่ะ  เพราะทำมาหลายอย่างค่ะ  ไม่ว่าจะเป็น จมูก botox Filler  ร้อยไหม  Vaser  ก็อยากดูดีนี่คะ  ก่อนที่จะตัดสินใจทำ ก็ต้องศึกษาข้อมูลก่อนแหละค่ะ  จากอินเตอร์เน็ตบ้าง  เพื่อนบ้าง  น้อง ๆ ที่รู้จักบ้างค่ะ  หลังจากที่ได้คำแนะนำจากเพื่อน ๆ น้อง ๆ แล้วก็ต้องหาข้อมูลและผลงานคุณหมอก่อนค่ะ เอ่อ  ลืมไป คุณหมอทรงยศนะคะ  แต่ก็แอบไปปรึกษามาหลายที่ค่ะ แต่หมอท่านอื่นคุ้นไม่ถึง 10 นาที ยังไม่รู้เรื่องอะไรเลย  เลยไม่ค่อยมั่นใจค่ะ เลยตัดสินใจมาหมอทรงยศท่านเดิมค่ะ   ที่มั่นใจในคุณหมอทรงยศส่วนหนึ่งก็เป็นเพราะเห็นผลงานจากเพื่อน ๆ และ น้อง ๆ ที่ไปทำมา  ผลงานทางอินเตอร์เน็ต รีวิวต่าง ๆ ค่ะ  และคุณหมอก็ให้เวลาปรึกษาจนเราพอใจ ตอบทุกคำถามค่ะ  พอถึงนัดวันทำก็กังวลค่ะ  แต่ก็ได้คุยกับคุณหมอก่อนขึ้นผ่าตัดอีก  ทำให้คลายกังวลได้เยอะค่ะ    ส่วนพนักงานก็ดูแลดีค่ะ อัธยาศัยดี ไม่ดูแข็ง ๆ น่ารัก  เราอยากรู้อะไรถามน้อง ๆ พนักงานได้เลยค่ะ  ให้คำปรึกษาได้เหมือนกัน  ส่วนเรื่องการจองคิวทำก็ไม่นานอย่างที่คิดค่ะ  จองวัน มัดจำบางส่วน ก็ได้คิวเลยค่ะ  ตอนทำถามว่าเจ็บไหม  ไม่ค่ะ  เพราะยานอนหลับ + ยาชา  ชอบที่นี่ก็ตรงนี้ด้วยค่ะ  ให้เราหลับก่อนค่อยลงมือทำ  เราจะได้ไม่เจ็บมาก  หลังจากทำไปแล้ว ก็พึงพอใจค่ะ บวมช่วง 1 – 2 วันแรก  หลังจากนั้นก็ค่อย ๆ ยุบบวมค่ะ  อาการอื่น ๆ ไม่มีส่วนตอนนี้ก็ยังไม่ค่อยเปรี่ยนมากค่ะ  ต้องรอให้มันยุบบวมก่อนค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-2 15:43:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนทำหลังทำดูเลยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ร้อยไหม เท่าไหร่ครับ เฉพาะยกแก้มอ่ะ.....
ดูดีขึ้นค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-31 15:19:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฉพาะยกแก้ม 12000-15000 ขึ้นอยู่กับว่าคุณหมอจะประเมินกี่เส้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้