ดู: 3067|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกทรงนี้สวยไหมค่ะ??

[คัดลอกลิงก์]
     จมูกทรงนี้สวยไหมค่ะ ถ้าทำบอกหมอว่าอะไร แล้วดาราเกาหลีคนนี้ชื่ออะไรค่ะชอบจมูกเค้ามาก
สวยค่ะ  แต่ถ้าจะเสริมเราต้องดูรูปหน้าเราด้วยค่ะว่าเมอะกับทรงนี้หรือเปล่า
เอารูปไปให้คุณหมอดูเลยค่ะและต้องหลายๆทรงหลายๆแบบด้วยนะ(ที่ชอบ) คุณหมอจะดูให้ว่าเราจะทำทรงไหนได้
มันขึ้นอยู่กับเนื้อจมูกเราด้วยค่ะ ขอให้สวยนะค่ะ
หมอฉันทัสเลยคะ ทรงแบบนี้ ทำแบบโอเพ้น ได้ปลายแบบนี้เลยคะ ทรงแบบนี้เลย ลองหาข้อมูลดูนะคะ เอารูปนี้ไปให้หมดดูได้เลยคะ แต่ที่คลินิกมีรูปดาราเกาหลีให้เลือกเพียบลองไปปรึกษาดูก่อนก็ได้คะฟรีๆๆๆเลย

ถ้าจะร้อยไหมคิดดีๆนะคะ เพราะเราเคยร้อยมาแล้ว มันโด่งจริงสวยจริงในช่วงแรกๆจ้า พอไหมละลายหมดก็เหมือนต้องทำซ้ำอีก แต่ทั้งนี้จมูกเราก็จะโด่งเพิ่มขึ้นมาจากเดิม 5-10 % เองจ้า แล้วแต่คนด้วย แต่มันก็ช่วยให้จมูกยาวขึ้นหน่อยนึงนะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 16:07:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลังสนใจหมอฉันทัส หมอชาลี และหมอสำรวย อยู่พอดีเลยต่ะ^^
ชื่อ Shin Se Kyung    ชินเซคยอง ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maylodyy เมื่อ 2012-6-28 23:47

นางเอก  Fashion King ชีรีย์ สนุกมากๆค่ะ อิอิ นางเอกสวยเน๊าะ พระเอกก็หล่อจมูกพระเอกก็สวยค่ะ^ ^

ขอข้อมูลหมอ ฉันทัสหน่อยค่ะ ราคาหมออยู่ช่วงไหนค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nawty เมื่อ 2012-6-29 01:27

หมอฉันทัสแบบธรรมดา20,000.- แบบโอเพ่น50,000ค่ะ
ทรงแบบในรูปเชียร์คุณหมอฉันทัสค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้