เจ้าของ: gooddie_12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แฉ Aqualiftฟิลเลอร์ฉีดเสริมหน้าอก ฉีดเสริมสะโพก ของปลอมระบาด

[คัดลอกลิงก์]
ดันๆๆจ้า
ดันๆสาวๆจะได้ไม่ต้องตกเป็นเหยื่อคนเห็๋นแก่ตัวอีก
ช่วยอีกแรงคะ มีประโยชน์ทั้งนั้นใครรู้เรื่องสารอื่นเพิ่มเติมลงไว้เป็นข้อมูลได้เลยคะ  
เราฉีดสะโพกมาก็มีคนสงสัยถามมาเยอะนะเรื่องAqualift กะ filling เนี่ย ขอดันหน่อยนะเผื่อจะมีคนมาเห็นบ้างเพราะเราไม่ใช่กูรูกูรู้อะไรมากมายคะ
ดันแรงๆ เผื่อได้กระแทกตาบางคน
ดันไปกระแทกใครคะ 55
เยอะแยะค๊า ไม่เจาะจงใครอยากรับ รับไปเลย ฮิฮิ
เราฉีดคางค่ะใช้filler ยี่ห้อจูวีเดิมนะคะ
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-30 20:09:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยี่ห้อjuvederm ปลอดภัยค่ะหายห่วงค่ะใครฉีดมาแล้วขอให้โชคดี

ไม่โชคร้ายอักเสบเจอของปลอมกับหมอเลวๆแบบเพื่อนเราค่ะ
  สู้ๆค่ะน้อง Gooddie กระทู้นี้มีประโยชน์มากจ้า น่ามีโหวตกระทู้แนะนำแบบ pantip เนอะ
ที่บอกว่าเพื่อนอาการดีแล้วเนีย คือมันยุบลงเองหรือนิ่มเองตามธรรมชาติ หรือว่าไปเอาสารที่ฉีดเข้าไปออกคะ
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-12 18:35:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนเราคุณหมอบริษัทตัวแทนผู้ผลิตเค้าเอาสารที่ฉีดออกให้ค่ะเลยดีขึ้นค่ะ เพื่อนเราฝากมาขอบคุณทุกคนๆมากนะคะ เพื่อนเรารู้สึกดีมาก แต่ขอให้เรื่องนี้เป็นอุทาหรณ์ด้วยนะคะ สำหรับคนที่คิดจะไปทำอะไรก็แล้วแต่ ต้องศึกษาข้อมูลดีๆด้วยนะคะ อย่าให้เป็นแบบเพื่อนเรานะคะ จากสวยจะกลายเป็นซวยแทน
ยินดีกับเพื่อนคุณด้วยนะ โชคร้ายผ่านไปแล้วค่ะ
กุ๊บกิ๊บเจ้าเก่ามาดันค่ะ
116#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-26 16:38:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีอะไรจะเม้น นอกจากขอบคุณทุกคนจริงๆค่ะ
โย่ว อ่านๆไว้ข้อมูลมีประโยชน์จ้ะ
เท่าที่เคยรู้มาจากคุณหมอ อควาลิฟ มีส่วนผสมของ โพลีเอสเตอร์ ไม่สามารถย่อยสลายได้หมด ยังทิ้งส่วนที่ตกค้างไว้กับเรานะคะ ถ้าเป็นไปได้เลือกตัวที่ผ่าน อ.ย บ้านเราสะบายใจกว่า

แสดงความคิดเห็น

เป็น Aqual Hydrophilic gel จะเป็น แบรนเดียวในโลกที่ เป็น โพลีเอไมล์  โพสต์ 2013-1-27 17:06
ต้นฉบับโพสต์โดย hskexpress เมื่อ 2013-1-26 06:55
เท่าที่เคยรู้มาจากคุณหมอ อควาลิฟ มีส่วนผสมของ โพลีเ ...

เท่าที่เคยรู้มาจากคุณหมอ อควาลิฟ มีส่วนผสมของ โพลีเอสเตอร์ ไม่สามารถย่อยสลายได้หมด ยังทิ้งส่วนที่ตกค้างไว้กับเรานะคะ ถ้าเป็นไปได้เลือกตัวที่ผ่าน อ.ย บ้านเราสะบายใจกว่า
..........................................................................................................

เป็น  Aqual Hydrophilic gel  จะเป็น แบรนเดียวในโลกที่ เป็น โพลีเอไมล์ นะครับ  ผ่าน อย ที่ต่างประเทศ 45 ประเทศทั่วโลก มาตรฐาน CE ยุโรป คลาส 3  แต่ยังไม่ผ่านอย.ไทย

ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-1-27 17:05
เท่าที่เคยรู้มาจากคุณหมอ อควาลิฟ มีส่วนผสมของ โพลี ...

ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูลดี ๆ แต่ที่แน่ ๆ พอฉีดไปหลาย ๆ ปีเข้า ตอนนี้ผิวที่จมูกไม่เรียบแล้วค่ะ มันเหมือนทางลูกรัง เป็นคลื่น ๆ ไม่รู้จะแก้ไขยังงัยดี จะฉีดสลายก้อกลัวไม่หมดอยู่ดี เลยปล่อยไปเรื่อย ๆรอให้สลายตัวมากที่สุดแล้วไปขูดออก

ไม่ต้องรอสลายหรอกครับ เพราะ ยังไงๆก็ต้องขูดออกอยู่ดี  โพสต์ 2013-1-30 08:46
ต้องระวังจริงๆนะคะ ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย hskexpress เมื่อ 2013-1-29 13:06
ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูลดี ๆ แต่ที่แน่ ๆ พอฉีดไปหลาย ๆ ...

ไม่ต้องรอสลายหรอกครับ เพราะ
1 รอไปก็ สลายไม่หมด เพราะเป็นสารกึ่งถาวร
2 สลายตัวช้ามาก  กว่า10ปีก็สลายไม่หมด
3 ขูดออกเลยและทำจมูกใหม่ไปเลยดีกว่า จะทำให้คุณสวยขึ้นทันที ฟันธง!
4 ตอนนี้ปัญหาความงามหลักของคุณ คือ จมูกของคุณไม่ได้รูป จึงไม่ควรรอ เพราะ ความสวยรอไม่ได้ 555
ต้นฉบับโพสต์โดย hskexpress เมื่อ 2013-1-29 13:06
ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูลดี ๆ แต่ที่แน่ ๆ พอฉีดไปหลาย ๆ ...

จริงเหรอคะ ไม่มีวิธีอื่นเลี่ยงเลยเหรอคะ แล้วมันจะเหมือนไอ้เจ้า ไบโอ ที่เค้าพูดกันแบบนั้นรึเปล่าเวลาที่ขูดออกมาแล้ว เนื้อเยื่อเสียหายมากน้อยเท่าไหร่ขึ้นอยู่กับระยะเวลาในการฉีดรึเปล่าคะ
ขอบคุณนะคะที่เข้ามาไขข้อข้องใจให้กระจ่าง

จริง ไบโอ ที่อดีตหมอไพศาล เฮงสวัสดิ์เคยใช้ คือซิลิโคนแท่งเอามาปั่นฉีด  โพสต์ 2013-3-6 20:23
เล็กมาช่วยupกระทู้นะจ๊ะคุณต้า
ของปลอมดูไม่ค่อยเป็นอ่ะ เลยขอบาย กลัวการฉีดมากกว่าเสริมซิลิโคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้