เจ้าของ: gooddie_12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แฉ Aqualiftฟิลเลอร์ฉีดเสริมหน้าอก ฉีดเสริมสะโพก ของปลอมระบาด

[คัดลอกลิงก์]
ขึ้นอยู่กับดวงใครดวงมันแล้วล่ะค่ะ งานนี้ อยากทำสวยแต่ไม่ศึกษาข้อมูลกันก่อน
ใครมีคนรู้จักชอบเรื่องสวยงามก็เตือนๆกันไปนะคะ
หึ ล่าสุดแอบเนียนคุยกับแม่ค้าในเฟสร้านนึง บรรยายว่าของนางแท้แน่นอน รับประกัน ซื้อจากตัวแทนนำเข้าเอง พอเราบอกขอดูกล่องก่อนซือ้ได้ไหม อ้างโน่นนี่ ว่าอยู่ต่างจังหวัด ทั้งๆที่ตอนแรกบอกอยู่ กทม. คุยกันล่าสุดบอกราคาถูกแล้วไม่มีกล่อง  เอ๊ะ มันยังไง เห้อ
เราเข้าไปดูที่คุณ sanrio ฉีดแก้มมา สวยมากเลยค่ะเห็นผลดีค่ะ ตอนนี้เปนไงมั่งคะ
แวะมารีวิวอีกนะคะ ชอบ อ่านแล้วเพลินดีค่ะ
สิ้นเดือนนี้มีนัดที่คลีนิคแห่งนึงฉีดสะโพกด้วย Aqua filling เริ่มกลัวๆแล้วสิ....ขอบคุณ จขกท. ค่ะที่มาเตือน
น่ากลัวจังเลยค่ะ ขอบคุณที่มาเตือนนะคะ ของเราเคยฉีดนานแล้ว เป็นตัวเรสไทเรนค่ะ
โห แย่มากจริงๆค่ะ ทั้งคนขายทั้งหมอที่ฉีด ไม่มีจรรยาบรรเลย ต้องเลือกดีๆแล้วล่ะค่ะสมัยนี้ ยิ่งเป็นฟิลเลอร์ด้วยแล้วซื้อมาราคาถูก แต่อักเสบขึ้นมาเสียค่ารักษากันบานเบอะแน่ๆๆ
เราเคยโดนอคาลิฟปลอม น่าบวมแดง ไหลย้อย เหมือนซิลิโคนเหลวเป๊ะ!!!!
คุณkanom ฉีดมานานรึยังคะ แล้วเป็นไงมั่งอักเสบมากรึเปล่าคะ น่ากลัวจัง
นานหง่ะ มีคนโดนเยอะเลย แฉแล้วก็ให้สุดๆเลยดีไหมคะ บอกชื่อคลีนิคมันไปเลย ไม่ต้องไว้หน้าแล้วมั้ง คนที่ทำมันยังไม่แคร์เราเลย หรือจะมีผลทางกฎหมายหรือเปล่าคะถ้าบอกชื่อคลีนิค  อีกทางก็หลังไมค์แจ้งๆกระจายข่าวกันไปก็ได้ค่ะ
0.0 ดันนนนนนนนนนนนนน กระทู้ดีๆๆไม่ควรปล่อยตก เหรียญมีสองด้าน ราคาถูกแต่ต้องลุ้นคุณภาพแบบนี้มันก็ไม่ไหวนะ
ตามเรื่องไปถึงไหนแล้วคะคุณ gooddie ตอนนี้ตามเอาเรื่องพ่อค้าได้ไหม แต่เพื่อนคุณอากรดีขึ้นแล้วใช่ไหมคะ
บางทีจะไปขอดูกล่องก็แปลกๆมั้งคะ กลัวพนักงานหรือหมอเขม่นเอา ง่ายๆตามความคิดเรามันสำคัญที่สุดคือขั้นตอนเลือกหมอ เลือกคลีนิค ที่จะทำพยายามอย่าไปใช้บริการพวกหมอกระเป๋าจะดีที่สุดนะคะ อย่างน้อยๆเลือกหมอที่ค่อนข้างมีชื่อเสียงหน่อย คลีนิคได้มาตรฐาน เพราะอย่างน้อยเค้าคงไม่เอาชื่อเสียงมาเสี่ยงกับของปลอมหรอกค่ะ
เหยดดดดดดดดดดดดดด
น่ากัวเว่ออ สงสารคนที่โดนหลอก
เจ็บทั้งตัว เจ็บทั้งใจ เหอะๆๆ
แบบนี้เจอตัวมันต้องจัดหนักกกกกก !! หน้าคนเรามีหน้าเดียวนะเฟ้ยย
ว่าแต่ที่ของปลอมนี่คือ ซิลิโคนเหลวป่ะคะ เห็นหลายๆๆกระทู้ก็เตือนกันมา
โห น่ากลัวมากค่ะ restylane บางร้านในเน็ตนี่ถูกมากก ถูกจนงง ที่แท้ก็ของปลอมนี่เอง
แล้วพวกยี่ห้อ excellent อะคะ ที่บอกว่าของสวิสบ้าง ของเกาหลีบ้าง (ยี่ห้อเดียวกันของคนละประเทศ???)
มันปลอม หรือ เป็นยี่ห้อสมมติขึ้นมาเองหรือเปล่าอะคะ เพราะลอง google ดู แต่ไม่เห็นเป็นwebsite ต่างประเทศขึ้นมาเลย
เจอแต่ weloveshopping ของพี่ไทย พวกร้านค้าอย่างเดียวเลย .. ทั้งๆที่เวลา google คำว่า restylane, esthelis, juvaderm ก็ขึ้นมาเป็นเว็บไซต์ของเค้ากัน
แต่พอsearch excellent หรือ neuronox หรือ renew กลับขึ้นนแต่เว็บขายของไทย
ข้องใจมานานแล้วค่ะ  
น่ากลัวจริงๆเลยของปลอมเนี่ย
ตอนนี้ที่ฉีดแล้วปลอดภัย ไม่ต้องมานั่งลุ้นนี่ยี่ห้ออะไรบ้างคะ เราสามารถหาดูได้จากทางไหนอ่ะ
ขอแนะนำ ตัวแทนจำหน่ายของไทย Dermalink thailand ดูเว็บนี้ก็ได้จ้า เราก็หาข้อมูลจากในเว็บนี้แหละ เป็นลูกค้าพี่พีท มีข้อมูลฟิลเลอร์บอกอยู่ค่ะ
ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนน
มาช่วยดันค่ะ นุ้ยฉีด อควาฟิลลิ่ง สบายใจมากค่ะ คุยกับคุณหมอเรื่องฟิลเลอร์เหมือนกันค่ะ กระแสของปลอมมันแรงมาก และอันตรายมากจริงๆๆ
เราฉีดจมูก aqua filling ค่ะ เอากล่องกลับบ้าน สบายใจดีค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆค่ะ
เวลาทำต้องขอดูกล้องแล้วล่ะค่ะ ขอบคุณข้อมลูดีๆค่ะ
แวะมาดันนนนน ค่ะ .... ขอบคุณสำหรับข้อมูลดี ๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้