เจ้าของ: gooddie_12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แฉ Aqualiftฟิลเลอร์ฉีดเสริมหน้าอก ฉีดเสริมสะโพก ของปลอมระบาด

[คัดลอกลิงก์]
อื้ม ต่อไปคนที่จะฉีดคงต้องระวังตัวกันเองแล้วมั้ง มะกี้ดูยังเห้นมาตั้งกระทู้ขายฟิลเลอร์กันอยู่เลย อ่านตอนแรกก้องๆๆว่าไมมันถูกจัง เหอะๆแบบนี้นี่เอง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-16 15:31:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ พวกเห็นแก่ตัวมันไม่ค่อยสลดกันหรอกค่ะ ขออนุญาติดันกระทู้นะคะ เผื่อบางคนอาจจะยังไม่เห็นกัน ถ้าเพื่อนคนไหนไม่แน่ใจ ลองส่งรูปกล่องฟิลเลอร์มาให้ต้าก็ได้นะคะ จะช่วยดูค่ะ
ใจร่มกันค่าคู๊ณณณ อิชั้นว่าผู้บริโภคสมัยนี้ฉลาดนะคะ
สาวๆเด่วนี้สวยๆแล้วยังฉลาดรอบคอบทั้งนั้นนะคะ
ช่วยดันๆๆกระทู้ค่ะ ฮึบๆๆๆๆๆๆๆๆ
ช่วยดันอีกแรงค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ
แล้วจาหาของจิงได้ที่ไหนเนี่ยยยย
มาอ่านดูอีกที จีนอีกแล้วหรอเนี่ย ก๊อปทุกอย่างจริงๆๆ ของแบบนี้ขึ้นอยู่กับจรรยาแพทย์ล้วนๆ
แบบนี้เรียก ฟิลเลอร์ เสิ่นเจิ้นสินะ..สินะ ขอสามคำได้ไหม "เลว จิง จิง "
คุณต้าแล้วฟิลเลอร์ Juvederm นี่ละคะ เหนกระทู้รีวิวคุณวิฉีดเติมร่องแก้ม อันนี้เลิกผลิตรึยัง มีของปลอมไหม๊คะ
รบกวนสอบถามเพิ่ม อีกตัวคือเรสไทเรน เพระาเหนคนมารีวิวตัวนี้บ่อยเหมือนกัน มันแตกต่างกันยังไงอ่ะคะ
ชอบกระทู้นี้เหมือนกัน ยังไงก็เป็นกำลังใจให้คุณต้าร์และก็เพื่อนหายไวไวนะคะ
น่าจะมีกดแชร์แบบในเฟสบุ๊คนะคะ จะได้ช่วยกันกระจายข่าว เตือนๆกันไปค่ะ
ดีกว่าไปทำมาแล้วเกิดความเสียหาย
มันจะยุ่งยากแถมบางเคสอักเสบแล้วแก้ไม่ได้ด้วยนะคะ
เรากำลังจะไปฉีดจมูกค่ะ คุยกับคุณหมอเรื่อง ฟิลเลอร์ พอรู้ว่าเป็น aqua filling ก็สบายใจขึ้นค่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-26 18:14:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกข้อความที่ส่งมาสอบถาม แสดงควาเมป็นห่วงเรื่องการอีกเสบของเพื่อนต้า ขอขอบคุณมากจริงๆนะคะ เราให้เพื่อนอ่านทุกข้อความ ซึ้งใจมากจริงๆค่ะ ตอนแรกไม่คิดว่าสิ่งที่เราหาข้อมูลมา จะมีประโยชน์ช่วเยพื่อนๆบางคนได้
ขอรบกวนเพื่อนๆอีกนิดนึงนะคะ ถ้าใครมีข้อมูลเบาะแส พวกคลีนิคที่ใช้ฟิลเลอร์ Aqua lift ปลอม ยังไงช่วยบอกข้อมูลด้วยนะคะ เพื่อนๆคนอื่นจะได้เอาไว้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจค่ะ
   และขอย้ำอีกครั้งงงงง  เพื่อนๆๆๆๆๆๆอย่าไปซื้อดีลซื้อฟิลเลอร์ถูกๆจากพ่อค้าในเนตนะคะ ราคาถุกน่ะดีค่ะ แต่คุณภาพมันต่ำ ทำออกมาแล้วอักเสบ เสียทั้งเวลาแก้ไข เสียทั้งเงินนะคะ ระวังตัวกันด้วยค่ะเพื่อนๆทุกคน
เยี่ยมค่ะ หลายวันก่อรนอ่านในนี้แหละมีคนไปฉีดคางมั้ง ฟิลเลอร์ปลอม อักเสบ บวมหนักเลย น่ากลัวมาก
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-28 15:00:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอให้ทุกคนกระจายข่าว ออกไปให้สำหรับคนที่ฉีดเสริมหน้าอก ด้วยนะค่ะ  ว่าถ้าจะฉีด ต้องฉีดกับคุณหมอที่ผ่านการรับรองจาก บริษัทเท่านั้น ซึ่งมีคุณหมอไม่กี่ท่านนะค่ะที่ผ่านการรับรอง และ ขอดูกล่องก่อนฉีดทุกครั้ง และ หลังฉีดเสร็จต้องขอกล่องกลับด้วยนะค่ะ  

เป็นความรู้ที่ดีมากๆค่ะ เพื่อนๆชางดั้งโด่ง และ ทุกๆคน เวลาจะทำอะไรก็ขอให้ดูข้อมูลเยอะๆนะค่ะ  เพราะเหมือนเพื่อนคุณต้าร์ ก็เห็นที่ราคา โดยไม่นึกถึงคุณภาพ  เวลามีปัญหาก็จะแย่กว่าเดิมค่ะ

ของถูกๆ และดีในโลกนี้ไม่มีแน่นอนค่ะ  

และอย่างที่ คุณกู๊ดดี้บอกนะค่ะ   ดูที่จรรยาบรรณหมอ ดูว่าหมอมีความน่าเชื่อถือแค่ไหน และ ต้องรอบคอบนะค่ะ

เพราะเวลามีปัญหาจะต้องเสียเงินหนักกว่าเดิมอีกค่ะ
จะรีบไปแชร์บอกต่อเพื่อนๆในเฟสบุ๊คอีกช่องทางนะคะคุณต้า อยากที่เคยพิมไว้ขึ้นอยู่กับจรรยาแพทล้วนๆๆๆๆๆ เห่ออออ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sanrio_no1 เมื่อ 2012-7-31 16:42

บ่อยครั้งที่อ่านเจอกระทู้ร้านขายของแล้วเหนราคาถูกมากๆ ถูกจนน่าตกใจนี่เรากลัวมากกวว่าจะวิ่งเข้าใส่นะคะ
เพราะเอาจริงๆคนที่อ่านบอด หาข้อมูลประจำก็จะรู้ราคากลางอยู่แล้ว แต่ละคลีนิคส่วนต่างมันไม่เยอะหรอกค่ะ
ถ้าพ่อค้าแม่ค้าจะหามาขายมาบริการเราได้ราคาถูกมว๊ากๆๆขนาดนั้นก็นะ อารมณ์เหมือนเครื่องสำอางค์ปลอม ก๊อบเกรดเออ่ะค่ะ
รอบคอบกันเยอะๆๆเลยนะสาวๆๆ เราอ่านบอดประจำอยากเหนรีวิวของเพื่อนๆที่ทำมาแล้วสวยมากกว่ามีปันหานะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ถามไปถึงบริษัทผู้ผลิตเลยหรอคะแล้วอย่างนี้เราเอาผิดกับพวกขายของปลอมได้ไหมเนี่ย
คุณต้าร์ไฟท์สุดๆๆๆไปเลยอ่ะค่ะ นับถือจริงๆๆ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 18:38:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หนูขออนุญาติเพื่อนๆพี่ๆดันกระทู้หน่อยนะค อยากเตือนจริงๆค่ะเพราะมันอันตรายมากๆค่ะ
ฝากกระจายข่าวกันด้วยนะคะ ใครอยากแชร์อยากบอกต่อเซิญนำไปแชร์ได้เลยค่ะ หนูยินดีมากๆค่ะ
ดันกระทู้หมายความว่า อย่างไรค่ะ น้องใหม่ไม่เข้าใจจริงๆ ค่ะ   
และ เราก็เป็นคนหนึงที่กำลังคิดอย่างฉีดหน้าอก แต่พอได้อ่านกระทู้นี้แล้วถึงกับชะงักเลยเหมือนกัน  
และต้องใช้เวลาคิดอีกใหม่  ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยนะค่ะ
ดันกระทู้หมายความว่า อย่างไรค่ะ น้องใหม่ไม่เข้าใจจริงๆ ค่ะ   
และ เราก็เป็นคนหนึงที่กำลังคิดอย่างฉีดหน้าอก แต่พอได้อ่านกระทู้นี้แล้วถึงกับชะงักเลยเหมือนกัน  
และต้องใช้เวลาคิดอีกใหม่  ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยนะค่ะ
ดันกระทู้ตามที่เราเข้าใจคือมาเม้นมาโพสอะไรก็ได้ค่ะ แล้วกระทู้จะรันขึ้นไปหน้าหนึ่งให้เพื่อนๆที่มาใหม่ได้เห็นกัน กระทู้นี้มีประโยชน์สมควรดันจริงๆค่ะ
อ๊ะ เค้ามาช่วยดันค่ะ สร้างสังคมความงามดีๆที่มีคุณภาพกันดีกว่าค่ะ (แหมะๆ รู้สึกว่าอิชั้นเหมือนนางงาม 555)
อย่างน้อยๆเผื่อคนอื่นเข้ามาใหม่ ที่จะฉีด เจอกระทู้นี้อาจจะหยุดคิด
ให้รอบคอบมากขึ้นนิดนึงเนอะ
ขอเพิ่มเติมหน่อยนะคะ เคยอ่านเจอในพันทิบ พวกดีลๆต่างที่ราคาถูกม๊าก เห็นมีปันหากันหลายเคสเลย ระวังด้วยนะจ๊ะสาวๆ
ในห้องซื้อขายเห็นยังมีพวกมาขอย aqualift อยู่เล้ยยยยย เหนละปวดตับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้