ดู: 4023|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฉีดโบท๊อกซ์] ช่วยดูหน่อยค่ะต้องทำอะไรเพิ่ม

[คัดลอกลิงก์]
เอารูปที่ไม่ได้ถ่ายในสตูดิโอสิคะ จะได้ดูชัดเจณ :)

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2012-6-24 12:24

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดูไม่ออกเพราะภาพใช้ Photoshop มากเกินไป ดูไม่เป็นหน้าธรรมชาติ ต้องใช้ภาพแบบไม่ได้แต่งภาพมากเกินไปถึงจะบอกได้
คงไม่ต้องเพิ่มแล้วมั้งค่ะ  แนะนำให้ลดดีกว่า (ลดความสวยคร้า ) อิอิ
แนะนำให้เอาภาพที่ไม่มีการแต่งมาลงดีกว่าค่ะ ถ้าต้องการคำแนะนำเพื่อการปรับเเปลี่ยน
ต้นฉบับโพสต์โดย preawa_chon เมื่อ 2012-9-16 12:49
คงไม่ต้องเพิ่มแล้วมั้งค่ะ  แนะนำให้ลดดีกว่า (ลดความส ...

ลดแก้มดีกว่าคะ

หน้าบาน แก้มเยอะขนาดนี้ มีแต่ไขมันทั้งนั้น โบท็อกซ์กรามแล้ว ต้องทำเมโสแฟต สลายไขมันส่วนเกินด้วยนะคะ
ลองดูตัวอย่างกระทู้ของเจ๊แล้วจะเข้าใจคะ 

ฉีดcelluphaseแล้วหน้าเรียวจริงไรจริงอะนะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=94308

ต้นฉบับโพสต์โดย moomuailek เมื่อ 2012-6-24 09:29
สวยแล้วค่ะ

เอียงข้างถ่ายรูป หน้ายังบานเป็นเหลี่ยมเลยนะคะ
ฉีดเมโสแฟตลดแก้ม จะสวยกว่านี้เยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้