เจ้าของ: popularzaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กว่าจะมีวันนี้ ผมก็ไม่อยากเชื่อเหมือนกัน

[คัดลอกลิงก์]
คาราวะครับผม หล่อๆ
ไม่น่าเชื่อเลยเหอะพี่
ดั้งไม่เปลี่ยนเลยน่ะทำใหม่เถอะจะดุดีกว่านี้
สุดยอดดดดดดด ตอนนี้คุณเป็นไอดอลของผมเลย ผมกำลังลดน้ำหนักจาก86กิโลครับ ลดมาได้4โลจาก90 ดูแล้วมีกำลังใจมากเลยครับ
สุดยอดครับ ทึ่งในการเปลี่ยนแปลงมาก เหมือนเป็นคนละคนกันเลยครับ
สุดยอดค่ะ หล่อมากค่ะ
ส่วนอื่นไม่เท่าไหร่ นับถือตรงที่ลดน้ำหนักได้ ผมนี้ผอมอยากเพิ่มทำไงก็ไม่เพิ่ม กลับกันเลยครับ
สุดยอดดดด เยี่ยมสุดๆ
ดีคับป๊อบ อิอิ มาเจอกันอีกและนะ
สุดยอดของจิง คับ
เยี่ยมมากค่ะ !
หล่อขึ้นเปงกองเลย
แวะมาทักทายนะ ป๊อบ อิอิ เข้ามาทีไรก็แวะมาดู คนหล่อจ้ำม่ำ ^^
จีบได้ป่ะครับ
ทำหัวจมูกใหม่คะ บานออกมา จะหล่อแล้ว
หล่อแล้วค่ะ
เปลื่ยนเป็นคนล่ะคนเลยครับ ^^
หล่อขึ้นมากเลยคะ
หล่อขึ้นเยอะเลยค่ะ
ทำที่หมอไรจะ  แนะนำหน่อยซิ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toomtam1175 เมื่อ 2012-12-7 10:17

สุดยอดครับเป็นกำลังใจให้ไปตลอดเลย
หล่อมากคะ จีบเลยดีกว่า
สุดยอดเลยคะ. หล่อและก็ดูดีขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อเลย
ทำแล้วดี ทำต่อไปคับ รักษา ตรงนี้ไว้ ชีวิตจะได้มีความสุข
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้