ดู: 2861|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวรแนะนำ คุณหมอกับทรงจมูกผู้ชาย

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-6-20 23:58:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีคับน้องกาน ด้านข้างเราพี่ว่าโอเคแล้วนะ ดูหล่อทีเดียว

แต่ถ้าอยากทำของผู้ชายแล้วออกมาดูดีพี่แนะนำ คุณหมอไพศาล ที่บางแค

เพราะหน้าพี่ทั้งหน้า ฝีมือคุณหมอหมดเลยคับ

ไม่ได้จะมาสปอยน์ หรือเป็นหน้าม้านะคับ

พี่สาว น้องสาว คุณแม่พี่ ทำที่นี่หมด

คุณหมอทำตามความเหมาะสมกับหน้าเราคับอย่าไปกลัว

เคยเอารูปไปให้คุณหมอดูก่อนทำเหมือนกัน

คุณหมอบอกว่า "ก็หล่อได้เท่าที่เราจะหล่อได้แหละ"

ฝีมือสุดยอดคับ ราคาก็ไม่แพง

ปล.อยากเห็นรูปพี่ หลังไมค์คับ :)

แสดงความคิดเห็น

ครับพี่ ผมอยากดู ติดต่อพี่ไง แล้วขอ คุยด้วยครับ  โพสต์ 2012-6-21 23:37
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้