ดู: 10538|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผู้ชายเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่น จะโอเคไหมคร้าฟฟ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนพี่ๆทุกคนคร้าฟฟ
ช่วยเสนอแนะรุ่นน้องทีคร้าฟฟ
ว่าเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่นแล้วจะโอเคไหมคร้าฟฟ

เนื่องจากปัจจัยหลายด้านบอกน่าจะทำ
เห็นรุ่นพี่(ตามการเดินเข้า)ที่เข้าอยู่ในวงการแรก
บอกหมอบุญถิ่นทำจมูกผู้ชายที่มีโครงดีอยู่แล้วหล่อ
จริงไหมครับ???

รบกวนด้วยนะคร้าฟฟ
ขอฝากตัวด้วยคร้าฟฟฟท่านพี่ทุกคน

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 15:45:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาจมองว่าโด่งเป็นมุมกล้องนะคร้าฟ
ถ้าโด่งอยู่เเล้วเเบบนี้

จากที่ที่ดูๆมาของหมอบุญ ก้อน่าจะโอเคครับ

เสริมขึ้นมาอีกนิด  ก้อดูมีมิติกว่าเดิม

ที่สำคัญ ของหมอบุญถิ่น ราคามิตรภาพด้วยครับ
ส่วนเรื่องที่ถามว่า

ผู้ชายที่มีโครงดีอยู่เเล้ว

ไปหาหมอไหน ก้อออกมาดีหมดล่ะคับ  คอนเฟริม
โห หล่อชิบเป๋งเลยอ่า ชอบๆ เสป็กเลย กรี๊ดดดดดดด วี้ดดดดด
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 20:35:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คร๊าฟฟฟ..ขอบคุณมาก....สำหรับคำแนะนำดีดีนะคร๊าฟฟผม...  :))

เอ่อ..

แล้วไม่ทราบว่าเราสามารถบอกหมอได้หรือไม่ว่า...เราต้องการให้ตรงนี้เป็นแบบนี้...ตรงนั้นเป็นแบบนั้น....??

อาจจะดูเป็นคำถามที่งี่เง่า.....แต่ว่า...อยากทราบจริงๆ...เพราะตอนนี้เริ่มเกิดอาการกลัวขึ้นมาทีละนิดๆ..

ขอบคุณมากครีาฟฟฟ...
จากเราศึกษาหาข้อมูลมา เขาบอกว่าหมอบุญ นี่จะไม่ทำตามใจลูกค้า จะทำตามความเหมาะสมของเรามากกว่า
( หน้าตาโอเคแล้วน่ะ ยังอยากจำะทำอีกหรอ เรานี่ อยากโมทั้งหน้าเลย อิอิ แต่เราว่ารอเกิดใหม่ดีกว่า ไม่เวียเงิน ไม่เจ็บตัว)
หล่อขนาดนี้ยังจะทำอีก อะไรกันหว่า
คุณคิดว่าการศัลยกรรมมีความเสี่ยงมั้ยครับ คุณน่ะหน้าตาดีอยู่แล้ว

จะไปทำ ทำไมครับ ลองหาข้อมูลดูก็ได้ในเว็บนี้น่ะ ว่าใช่ว่าทำแล้วทุกคนจะออกมาดูดี ไหนจะเสี่ยงเบี้ยวเสี่ยง ทะลุ

ต่อไปถ้าเล่นกีฬาก็ต้องมาระวังอีก แค่นี้ก็หล่อแล้วครับ แต่อยากจะทำก็ตามใจนะ
ไม่ขนาดนั้นหรอก อยุ่ที่ความชอบของคน ถามว่า เสริมได้ไหม เสริมได้ครับ
แล้วทรงเดิมก็สวยแล้ว ดังนั้น ไปทำหมอถูกๆ อย่างหมอบุญถิ่นก็โอเคครับ
ไม่ต้องอะไรมากมาย แค่งัดมันขึ้น นิดหน่อย ส่วนการรักษาตัว ก็มีบอกไว้นะ
ไมได้ลำบากขนาดนั้นหรอก นในนี้บางคนยังเป็นนักกีฬาอยู่เลย...ทั้งบาส วอลเล่ย์
ช่าย ๆ ดูดีอยู่เเล้วนะคับ ของเดิมก็พอมีอยู่
ถ้าอยากทำก็ทำ หาข้อมูลดีๆอ่ะคับ
น่ารักจังเลยอะ ชอบ อิๆๆๆ
ผมก็กะจาไปทำเหมือนกันคับที่คลินิคหมอบุญถิ่นวันที่18นี้อ่ะคับ
คิดว่างัดตรงระหว่างคิ้วสักนิดน่าจะโอนะ คิดว่าไงอ่ะ แต่แบบนี้อ่ะน่ารักแล้ว
เห็นชอบกันใหญ่เลย
แต่ว่าก็น่ารักจริงๆ แหละ น่ารัก ชอบๆ
ผมก้ออยากทำเหมือนกันคับ

แต่เลือกมะถูกว่าหมอไหนดี

ช่วยแนะนำด้วยนะคับบ
เพราะว่าหมอเฉลิมก้อคิวยาว คงรอมะไหวค้าบ

แล้วหมอบุนถิ่น  เราก้อระบุม่ายได้ช่ายป่ะคับ ว่าจาเอาแบบไหน  หรือเลือกได้คับ
ว้าว น่ารัก เสปคเรยค๊าบ อิอิ
ก็หน้าตาน่ารักดีคับ ผมว่าบางที่ไม่จำเป็นต้องทำก็ได้ ออกกำลังกายฟิตหุ่นก็พอแย้ว อายุยังน้อย
คร๊าฟฟฟ..ขอบคุณมาก....สำหรับคำแนะนำดีดีนะคร๊าฟฟผม...  :))

เอ่อ..

แล้วไม่ทราบว่าเราสามารถบอกหมอได้หรือไม่ว่า...เราต้องการให้ตรงนี้เป็นแบบนี้...ตรงนั้นเป็นแบบนั้น....??

ต้นฉบับโพสโดย อชิ เมื่อ 2009-12-8 20:35

ถ้าทำกับคุณหมอบุญ ไม่สามารถครับ

ลักษณะการเสริมของคุณหมอคือ เสริมให้โด่งขึ้น

ตามรูปจมูกเดิมของเราเอง แค่มีสันขึ้นแค่นั้น

โดยที่คุณหมอจะคำนึงถึงความปลอดภัยของคนไข้

จะไม่เสริมให้โด่งมาก และรูปทรงก็ยังเป็นทรงจมูกเดิมของเราครับ

แนะนำตามคนอื่นๆว่า ไม่ต้องทำแล้วก็ได้ครับ
หันมาดูแลรูปร่างผิวพรรณแทน ก็ดูดีได้ครับ เพราะพื้นฐานเป็นคนหน้าตาโอเคแล้วครับ
จมูกสวยแล้วครับอย่าทำเลยขอร้องถ้าทำกะหมอบุญถิ่นจะออกแนวสาวๆไปเลยน่ะ เพราะหมอแกถนัดผู้หญิงนะผมว่าผู้ชายไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ (แล้วแต่ความชอบด้วยมั๊งส่วนต้วผมว่าแกนของหมอที่ทำให้เหมือนๆกันแทบทุกคนเลยเล็กๆเรียวๆไม่ค่อยทำรับกับหน้าเท่าไหร่โชคดีเข้ากับหน้าก้ดีไปแต่โชคไม่ดีนี่....คือทรงมันแล้วแต่ความชอบส่วนตัวว่ากันไม่ได้นี่เนาะอย่าลืมว่าจมูกเราจะเอาความพอใจของคนอื่นมาเป็นบรรทัดฐานไม่ได้)
หน้าตาดีเป็นทุนเดิม

ศึกษาดีๆออกมานะจะหล่องับ

ชอบๆๆ^^
ทรงจมูกสวยอยู่แล้วครับ

ไม่แน่ใจว่าจมูกที่สวยอยู่แล้ว หมอบุญจะทำให้หรือเปล่านะครับ

คุณหมอเป็นคนที่มีความเป็นตัวของตัวเองสูงมาก

จะไม่ยอมดูรูป หรือแบบที่เอาไปให้ดู และไม่ทำตามแบบ

จะไม่เน้นโด่ง แต่จะเน้นธรรมชาติ

และจะไม่เน้นปลายจมูกครับ

พี่ให้ข้อมูลได้แค่นี้ นอกนั้นอยู่ที่การตัดสินใจของน้องเองครับ
โห หน้าตาแบบนี้ไม่ต้องทำแล้วคับ หล่อโฮกแล้ว 555
ใช่ๆ
หน้าตาดีอยู่แล้ว งิ
โอ้ว..หล่อเป็นทุนเดิมอยู่แล้วอ่ะ

ไม่ต้องทำก็ได้นะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้