12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: อชิ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผู้ชายเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่น จะโอเคไหมคร้าฟฟ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าตาหล่ออยู่แล้วคับ แต่ถ้าอยากทำก็ทำเลยคับ เพราะตัวผมเองก็อยากทำกับหมอบุญเหมือนกัน แต่ติดตรงที่ว่ากลัวเจ็บนี้สิคับ ไปทำเหมือนไหร่บอกด้วยนะคับ ผมจะได้มีเพื่อนไปทำวันเดี่ยวกัน คอยให้กำลังใจ ผมเองก็มีสันจมูกเป็นทุนเดิมอยู่แล้วเหมือนกัน ใจหนึ่งก็กล้าอีกใจหนึ่งก็กลัวคับ อย่าลืมชวนผมด้วยนะคับ
หมอบุญถิ่นเหรอ ดูรูปพี่เอฮองเฮาตอนทำครั้งแรกจิ  แต่ผมเป็น จขกท นะ ไม่ทำแล้วหล่อโฮก ....ถ้ารอหมอเฉลิมไม่ไหวจองหมออีกคนคลีนิคเดียวกานดิชื่อไรนะจำไมได้
หมอบุญถิ่นดีจริงจิง
หน้าตาดีอยู่แล้ว ทำออกมาสาวๆๆ กรี๊ดแน่
จมูกสวยแล้วครับอย่าทำเลยขอร้องถ้าทำกะหมอบุญถิ่นจะออกแนวสาวๆไปเลยน่ะ เพราะหมอแกถนัดผู้หญิงนะผมว่าผู้ช ...
ต้นฉบับโพสโดย hanoi เมื่อ 2009-12-10 12:52

ตามรีบนครับจากที่ซุ่มอยู่นานหลายเดือนครับ หมอบุญถิ่นจะเหมาะกับสาวๆน่ะครับ ส่วนผู้ชายผมว่าหมอเฉลิมเหมาะที่สุด อันนี้อย่าว่ากันนะครับพูดตรงๆครับ  ถ้านายอยากหน้าชายแต่จมูกหญิงก็ หมอบุญถิ่นครับ
หล่อมากอยู่แล้่ว อย่าทำเลยคับ
สิ่งที่ตามมาคือ หล่อแบบธรรมชาิติ เสน่ห์แบบธรรมชาติ (ที่ดึงดูดคนกว่าค่อนบอร์ด) จะหายไป

คิดดีๆนะคับ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 14:05:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากเลยคร้าฟฟ
ที่ให้คำแนะนำ คำปรึกษาที่ดี และมีประโยชน์
ตอนนี้กำลังสองใจอยู่นะคร้าฟฟ

ว่าจะทำหรือไม่ทำดี กลัวด้วยคับเรื่องของเรื่อง แหะๆๆ
คับผมยังไงก้อจะหาข้อมูลจากพี่ๆที่ไปทำกับหมอบุญถิ่นมาอีกนิด
แล้วจะตัดสินใจเลยคับ

ขอบคุนพี่ๆทุกคนอีกครั้งคร้าฟฟ ขอบคุณคับ
สุ้ๆนะคับ ลองดูหมออื่นๆด้วยก็ได้นะคับ
หล่อแล้วนะ .. แต่ถ้าอยากทำก็หาข้อมูลเยอะ ๆ นะครับ
ลองดูครับ  ดูจากกระทู้ว่าใครทำแล้วเป็นไงมั่งค่อยตัดสินใจ ครับ ใจเย็นๆๆ หาข้อมูลเยอะๆๆเพราะมันจะอยู่กะเราไปอีกนาน น่ะครับ  เจ็บตัวเสียตังค์ครั้งเดียวพอครับ
โห ทำ ออกมา คง คล้าย ชิน ชินวุฒิ แน่ๆ เลย ^^
อชิ เชคเมดเสด ตงเมนู "ข่าวสารของฉัน" ข้างบนด้วยนะคับบ
อืม เสียดาย หล่อไม่เสด อีกนิดเดียวคุณก็จะหล่อแล้ว ถ้าทำกับหมอบุญถิ่น จะไม่ได้โด่งอย่างที่ต้องการคับ เห็นหลายๆคนทำมา แต่จะคงรูปเดิมของจมูกไว้เพิ่มสันมาหน่อย แต่เขาว่าปลอดภัย ผมก็ยังหาข้อมูลอยู่เหมือนกัน ผมเล็งหมอเฉลิม โด่งได้ดังใจแต่กลัวไม่เหมาะกับคนจมูกสั้นแบบเรา   มาแชร์กันเฉยๆคับ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-19 13:43:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากเลยคร้าฟฟ
อาทิตย์นี้ผมตั้งใจสอบก่อนนะครับ
แล้ววันที่ 26 ตัดสินใจอีกที เพราะนัดหมอพอดีคับ
สงสัยอะไร อยากรู้อะไร เดียวถามหมอตรงๆเลยครับ
พี่ๆว่าดีไหม แหะๆๆ

ทำ ไม่ทำ ตัดสินใจวันนั้นเอาเลยย
ขอบคุณพี่ๆอีกครั้งนะครับ

ของให้ เว็บ และ สมาชิก DungDong มีความสุขมากๆๆนะครับ
้ำhello ชื่อ กอลฟ์ ใช้ปล่าว
เราแนะนำ หมดเฉลิม เพราะว่า เก่งทำจมูกผู้ชาย
ในการทำศัลยกรรมผู้ป่วยหรือคนไข้ต้องมีอายุไม่ต่ำกว่า18ปีเป็นต้อไปนะครับ ลองปรึกษา หาข้อมูล และใช้วิจารณญาณเป็นตัวตัดสินใจครับ
หล่อแล้วนะ ยังเด็กอยู่ด้วย พี่ว่ายังมะต้องทำหรอก
ว่าไง  ปีใหม่แล้วอ่ะ ตรงลงทำที่ไหนยัง หมวยก็ทำมาแหละที่หมอบุญถิ่น 23/12/52 ว่างแวะมาทักกันได้นะ
ตกลงทำรึปล่าวน้อ
ผมว่า น้องก็หล่ออยู่แล้วนะครับ จมูกก็สวยมากแล้ว ต่อให้ไปทำมันก็ดูไม่ค่อยต่างหรอกครับ ถ้าอยากทำจริงๆ รอให้โตกว่านี้อีกสักหน่อยดีกว่า เพราะโครงหน้าอาจเปลี่ยนรูปได้อีกนะครับ
ผมว่า น้องก็หล่ออยู่แล้วนะครับ จมูกก็สวยมากแล้ว ต่อให้ไปทำมันก็ดูไม่ค่อยต่างหรอกครับ ถ้าอยากทำจริงๆ รอให้โตกว่านี้อีกสักหน่อยดีกว่า เพราะโครงหน้าอาจเปลี่ยนรูปได้อีกนะครับ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-14 13:30:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำแล้วครับ
คนที่เห้นบอกว่าโอเค
ไม่เปลี่ยนมาก ธรรมชาติดี
เหมาะแล้ว ไม่เยอะเกิน ดูชัดขึ้นนะครับ
น่ารักอ่ะ เด๋วไปทำมั่งได้คิวสอบเสร็จพอดี
ทำทรงผม ดีๆ มึง ก็ ขั้นเทพ ละ เเสดดดดดดดดดดดดดดดดดด จะไปทำ ทำห่าไร
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้