เจ้าของ: noobell82
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวเบล ลดกราม ลีฟหน้า ลดปีกจมูก ฟิลเลอร์จมูก ฟิลเลอร์คาง

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-8-20 23:01:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปฉีดโบท็อกที่นี่มาค่ะ ครบสองเดือนแล้ว ไม่เห็นผลเลย เห็นเคลมไว้ว้ว่าไม่ลดย้ำฟรี ก็เลยส่งข้อความไปทางwhatsapp คนรับเรื่องน่ารักค่ะพูดจาดี ชื่อคุณพลอย แต่คุณหมอตอบมาแบบอ้างๆยังไงไม่รู้ บอกว่าจากที่ดูแก้มเยอะกว่าก่อนฉีด หากกล้ามเนื้อไม่เล็กลงจะเป็นเช่นนี้ไม่ได้ ..
เอ้าาาา ก็เพราะเคยฉีดมาก่อนหน้านี้แล้ว แล้วมันได้ผล แต่พอฉีดที่นี่มันไม่ได้ผล มันก้อเลยบานขึ้น ไม่ได้ฉีดที่นี่ครั้งแรกนี่คะ
แต่เค้านัดให้เข้าไปให้หมอดูวันพุธบ่ายสาม กลัวไปเสียเที่ยวจริงๆค่ะ Y__Y
ไว้จะมารายงานผลให้เพื่อนๆฟังอีกทีค่ะ
2#
โพสต์ 2012-8-22 18:42:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าไปที่คลีนิกมาแล้วค่ะ มีพี่ที่คลีนิกมาจับกรามดู พอเหนว่ามันไม่ลด เค้าย้ำให้ฟรีจริงๆด้วยค่ะ คอนเฟิร์ม!!
ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ตีตนไปก่อนไข้ พอดีเพื่อนเคยไปทำที่คลินิกนึงที่รับประกันว่าลด แต่พอมันไม่ลด กลับไปเค้ากลับอ้างต่างๆนาๆ เลยกลัวว่าจะเจอแบบเดียวกันค่ะ
แต่ที่นี่ดีจริงๆค่ะพูดจริงทำจริง ประทับใจมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้