123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: shamsham79
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โชคดีบนความโชคร้าย (สารไบโอ)

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ อยากเห็นรูปจัง
แก้มากี่บาทครับ
อย่าใจร้อน ต้องใช้เวลากว่าจมูกจะเข้าที่
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-12 10:55:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hahamalutoetoe เมื่อ 2012-11-10 23:22
อย่าใจร้อน ต้องใช้เวลากว่าจมูกจะเข้าที่ ...

เย็นมา นี่เข้าเดือนที่ 7 แล้ว รอยแดงคล้ำยังไม่หายเลย ปลงแล้วหล่ะ
หายไวไวนะครับ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-12 16:35:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
6 หมื่นบาทครับ เพราะว่าคุณหมอต้องเลาะเอาซิลิโคนเก่าออกก่อนจะ เลาะสารไบโอแล้วค่อยเสริมใหม่ครับ
น่ากลัวมากๆ
หล่อแล้วครับ อิไบโอนี่เหมือนเนื้อเค็มเลยเน้อออ
โชตดีแล้วละครับที่เจอคลินิกที่สามารถแก้ปัญหาได้

ขอให้ จขกท โชคดีคับ
แอบรู้สึกชอบจมูกที่เสริมมาจาก หมอ อ. มากก่า   แต่ก้โชคดีแล้วคับบ ที่ไบโอออกหมด
ขอให้ จขกท โชคดีค่ะ
ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่เอามาแชร์นะให้ความรู้มากๆ
นับวันยิ่งมีน้อยนะคะหมอที่มีจรรยาบรรณ โชคดีนะคะที่คุณ จขกท ได้เจอ
ขอบคุณที่นำมาแชร์ เราอ่านทุกบรรทัดเลย
ปัจจุบันจมูกเป็นอย่างไรบ้าง สนใจอยากแก้เหมือนกันเราเคยขูดจมูกมาแล้ว 2 ครั้ง แก้จมูกมา 3 ครั้งเหตุผลที่แก้คือเอียงทั้งหมด คิดว่าของเราก็น่าจะมีสารที่ฉีดหลงเหลืออยู่เหมือนกัน น่าจะเยอะอยู่
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้