เจ้าของ: shamsham79
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โชคดีบนความโชคร้าย (สารไบโอ)

[คัดลอกลิงก์]
ขอชื่นชมจริงๆอดทนสุดๆ  หมอก็มีจรรยาบรรณน่ายกย่อง  สู้ๆนะค้าบเป็นกำลังใจให้
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-18 23:06:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shamsham79 เมื่อ 2012-6-18 23:07

อีก 2 วันจะครบ 2 เดือนครับรูปเพิ่งถ่ายเมื่อกี้ ยังบวมอยู่ครับ คุณหมอบอกว่าผังผืดผมเยอะมาก

3shot.jpg (96.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ต้นฉบับโพสต์โดย shamsham79 เมื่อ 2012-6-18 23:06
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shamsham79 เมื่อ 2012-6-18 23:07

อีก 2 วันจ ...

โห ทรงสวยมากเลยค่ะ
ทำไม ต้องบอกว่า คลีนิก อ. บอกไปเลยคับว่า อรรถพร ผมแก้กะมันมา2รอบแล้ว เบี้ยวตลอด แล้วหมอพูดกวนตีนมาก พูดเหมือนกันเลยว่า หมอเปนหมอ หมอรู้ดี มาหาว่าเราเปนคนทำเบี้ยว ล่าสุดผมเข้าไป แต่โชคดีผมได้ปรึกษาหมอมาหลายท่านแล้ว ตอนแรกว่าจะลองแก้กะมันดูอีกรอบ แต่พอเจอคำพูด ผมก้อ อารมขึ้นเลย เลยสวนกลับไปว่า ผมก้อปรึกษหมอมาเยอะเค้าก้อบอกว่า มันไม่มีทางเบี้ยว ถ้าหมอไม่วางเอียงแต่แรก หรือไม่กะแทกอะไรแรงๆ ขนาดมีสี่ตายังวางเบี้ยวเลย พอเราเถียง มันตัดบทว่า แค่นี้นะ หมอมีคนไข้คนอื่นต้องคุยต่อ- -"

แสดงความคิดเห็น

ต้องให้แกกินปลาเยอะๆละ... แม้งชุ่ยจะตาย  โพสต์ 2012-6-24 12:56
เจ้าของกระทู้ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคับ ทรงจมูกสวยมากเลยคับ ชอบอ่า
เห็นไบโอแล้ว  เอิ๋มๆ ๆๆ กลัวไม่ไหวน่ะค่ะ โชคดีบุญรักษาน่ะค่ะ ^^
หายเร็วนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ดีใจด้วยที่ได้มาเจอกับคุณหมอที่มีจรรยาบรรณแบบนี้
ลงรูปเรื่อยๆนะค่ะติดตามค่ะ
อ่านกระทู้แล้วชื่นชอบ ณพลักษณ์คลีนิคมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ที่สุดแล้วครับที่นี่...  โพสต์ 2012-6-26 14:59
เปนการผ่าตัดที่ยาวนานมากเลยนะครับ  แต่พ้มว่ามันคุ้มมากกับผลลัพ  หล่อๆๆๆ
เจ้าของกระทู้โชคดีที่เจอหมอที่เก่ง ขอให้หายจมูกหายไวไวนะค้า
อ้อ...คลินิคนี้นี่เอง เคยเข้าไปทำตาค่ะ  ตอนแรกก็พูดดีปกติ แต่พอจะเข้าไปแก้เท่านั้นแหล่ะนิสัยไม่ดีเลย  กลับมาว่าเราไม่พอใจซะงั้น  หมอหน้าตาก็ดูดีนะ จบก็จากที่ดี แต่การกระทำเนี่ยแย่มาก เจ็บใจมาก  เรานั่งรถก็ไกลต่อรถเมย์ไปรถก็ติดเส้นพหลฯอ่ะ  ถ้าเราไม่กังวลคงไม่ไปถึง 3 รอบหรอก จนวันนี้ครบ1ปี ทนความอัปยศมานานแล้ว กับสภาพตาไม่เท่ากัน เตรียมหาที่แก้ใหม่ดีกว่า  นึกแล้วไม่น่าเสียค่ารถ ไปหาเค้าตั้งหลายรอบ กะจะให้เค้าแก้ให้ใหม่ แต่กลายเป็นโดนเค้าว่าแทน เข้าใจความรู้สึกของเจ้าของกระทู้เลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-5 10:49:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tangmonarak เมื่อ 2012-7-4 16:49
อ้อ...คลินิคนี้นี่เอง เคยเข้าไปทำตาค่ะ  ตอนแรกก็พูดดี ...

ใช่ไอคลีนิก พหล73 นี้แหละครับ แย่มาก...... ทุกวันนี้ก็ยังรู้สึกสงสารคนที่เค้าไม่เคยเจออะไรแย่ๆแบบผมมากก่อนที่กำลังจะก้าวเท้าเหยียบเข้าไป  ความซวยกำลังมาเยือนจริงๆ
หล่อยังค่ะหายไปเลยรอชมนะค่ะหายไวๆค่ะ
ขอให้ดีขึ้นค่ะ
ขอบคุณมากเลยค่ะ จาได้เอาบอกต่อๆกัน
เพื่อนๆคนไหนที่มีปัญหาอยู่จาได้หายทุกใจเสียที
หายบวมแล้วหล่อแน่ คุณหมอทำทรงสวยมาก
ดีใจกับเจ้าของกระทู้ด้วยนะค่ะขอให้หล่อสมใจในเร็ววัน เราเข้าใจว่าความรู้สึกของคนที่ทำศัลยกรรมแล้วต้องกลับไปแก้เป็นยังไง แถมยังเจอการกระทำที่ปัดความรับผิดชอบของคลีนิคด้วย  เสียทั้งเงิน เสียทั้งเวลา เจ็บตัว ที่สำคัญเสียความรู้สึกด้วย  ทุกวันนี้คลีนิคศัลยกรรมความสวยความงามมีเยอะแยะไปหมด แต่จะเจอ Jackpot เจ้าที่ชุ่ยเนี้ยต้องเสี่ยงดวงกันอีกที ต้องหาข้อมูลเยอะ ๆ ขนาดตอนจะไปทำยังไม่อยากจะคุยกับคนไข้เลย แล้วนับประสาอะไรกับจะต้องมาแก้ไขสิ่งที่หมอทำผิดพลาดให้คนไข้ เฮ้อ คำว่าจรรยาบรรณ สะกดกันไม่ค่อยจะถูกแล้ว จะเอาแต่เงินอย่างเดียว   ยังไงก็ขอให้คลีนิคคุณเฟี๊ยตน่ารักและบริการดี ๆ อย่างนี้ตลอดไปค่ะ
ทุกกระทู้รีวิวของณพลักษณ์คลินิกมีวิธีการเล่าเรื่องเหมือนกันทุกรีวิวเลยนะคะ ^^
อยากแก้เหมือนกันไปแก้มาได้1ปีแล้วจมูกเป็นคลื่นๆยังใหญ่ไม่ได้รูป...อย่างไงก็อัพเดตรูปด้วยนะค่ะค่าใช้จ่ายเท่าไร่หรอค่ะขอบคุณนะค่ะ
จมูกใหม่ทรงสวยมากนะครับ รอหายบวมยิ่งหล่อไปใหญ่
คนที่เคยแก้ไบโอมาแล้วจะรู้ว่าแก้แรกจะออกมาดูดีเล็กและเป็นทรงสวยแต่พอผ่านไป8ถึง9เดือนมันจะใหญ่เหมือนเดิมของเราแก้ที่ฟูจูนมา4ปีแล้วใหญ่กว่าของ จขกท ตอนยังไม่แก้อีก แต่ยังไงก็หวังว่าที่นี่จะแก้ได้ดีจริงๆจะรอติดตามจนครบปีนะคะถ้าไม่ใหญ่ก็คือที่นี้แก้ได้จริง  จขกทขอให้หายไว้ๆนะคะจะรอติดตาม ลงรูปไห้ดูเรื่อยๆน่ะคะ
อ่านบทความของคุณจนจบเลยค่ะ ทุกบรรทัด ขอบคุณประสบการณ์ที่่เอามาแชร์นะคะ เราก็เป็นคนนึงที่กำลังศึกษาอยากเสริมจมูกค่ะ ราคาเสริมแพงไหมคะ รายละเอียดเป็นยังไง รบกวนขอด้วยได้ไหมคะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-3 15:11:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย DarwSasitorn เมื่อ 2012-9-3 13:09
อ่านบทความของคุณจนจบเลยค่ะ ทุกบรรทัด ขอบคุณประสบการ ...

ผมแนะนำว่าลองเข้าไปคุยที่ ณพลักษณ์ ดูนะครับ
http://www.facebook.com/pages/Noppaluck-Cosmetic-Surgery/192205777481949
ถือแบบจมูกที่เราอยากได้เข้าไปด้วยนะครับ จะได้รู้ว่าความเป็นไปได้ที่จะออกมาเป๊ะเหมือนแบบกี่ %
02 574 2022  
ต้นฉบับโพสต์โดย shamsham79 เมื่อ 2012-9-3 15:11
ผมแนะนำว่าลองเข้าไปคุยที่ ณพลักษณ์ ดูนะครับ
http://www.f ...

ขอบคุณค่ะ^^
เป็นไงบ้างคะ จมูกดีขึ้นหรือยังคะ ?
เข้าใจความรู้สึกมากมาก
เป็นกำลังใจให้นะคะ
สู้สู้ค่ะ
อยากทราบว่าที่คุณหมอบอกว่าพังผืดเยอะเนี่ย แล้วมีทางแก้มั๊ยคะ ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้