ดู: 2112|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พักฟื้นอาทิตย์เดียวได้มั้ย

[คัดลอกลิงก์]
พอดีปอจองคิวไว้แล้ว จะทำทั้งจมูกและปาก  ถ้าปอทำเย็นวันศุกร์ และลางาน 5 วัน  นับเสาร์อาทิตย์ทั้งหัวและท้ายก้อกลายเป็น 9 วัน ไปทำงาน จะน่าเกลียดมั้ยอ่ะ บวมมากมะ แล้วปากจะเป็นไง กูรูบอกหน่อย กัวๆๆๆอะ
9 วัน คิดว่าโอเคแล้วคัฟ

แต่ช่วงพักฟื้นดูแลตัวเองดีๆน่ะคัฟ ดูแลตัวเองให้ถูกวิธี ดูแลอย่างถูกต้องน่ะคัฟ

อีกทั้งประคบเยน เยอะๆ ก็จะช่วยให้ยุบไว บางคน ไม่ต้องถึงเก้าวัน แค่ สี่ห้าวัน ก็ออกจากบ้านได้คัฟ

มันขึ้นอยู่กับร่างกายเรา และวิธีการดูแลตัวเราด้วยอ่ะคัฟ

สู้ๆ น่ะคัฟ

ถึงแม้เก้าวัน ถ้ารอยใต้ตา ยังจางไม่หมด แป้งก็ช่วยได้แล้วคัฟ หลังเจ็ดวันก็อาบน้าม แต่งตัว แต่งหน้า ทาแป้งได้แล้วคัฟ

สบายๆ คัฟ ไม่ต้องกังวลน๊าคัฟ
เป็นกำลังใจให้คุณ เป็นกำลังใจให้คุณ
มาเป็นเพลงเลย
มีเวลาพักมากกว่าเราอีกคับ

เราพัก ห้า วัน ก็ไปทำงานปกติแร้ว

เมคอัพ ช่วยได้คับ โป๊ะๆไป
9 วัน ถ้าไม่ใช่คนที่บวมหนักบวมนาน
คิดว่า โอเคแล้วครับ

9 วันของหนึ่งนี่
เป็นแบบนี้ละ

008.jpg (50.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

มีเวลาพักเยอะจัง ของนู๋ วันที่ 5 ก็ต้องไปทำงานแล้วอะ

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 19:32:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ของโอปอทำทั้งจมูกและปากบางเลยนะ จะหายทันมั้ยเนี่ย
น่าจะทันนะคับ

มะวานเพิ่งไปโซ้ย ส้มตำกะพี่หญิงมา

ทั้งที่พี่หญิงทำปากเพิ่งได้ 7-8 วันอ่า เหอๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-21 19:51:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ ดีใจจัง งั้นโอปอก้อคิดถูกแล้วใช่มั้ยคะที่ตัดสินใจเพราะความสวยรออยู่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้