เจ้าของ: alizee-99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดเสริมหน้าอกด้วยฟิลเลอร์ Aqua filling สวยทันใจ ไม่ต้องผ่าตัดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตกลงตอนนี้ได้ไปเติมรึยังคะ เหมือนเคยอ่านเจอเม้นต้นๆบอกว่าจะไปเติมน่ะค่ะ
เราว่าขนาดเท่านี้ก็กำลังดีแล้วนะคะ ค่อนข้างใหญ่เลยแหละ เติมอีกกลัวมันจะดูเยอะไปรึเปล่า
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-6 18:30:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จองคิวแล้วค่า ตอนนั้นถ่ายหลังทำเลยดูใหญ่มาก ของจริงขนาดพอดีค่ะ เราว่าจะเติมอีกแค่หน่อยเดียวค่ะ อยากให้มันกลมๆสวยๆ
เอ่อ ความเห็นส่วนตัวเราว่าคล้อยๆนิดแบบนี้กำลังงามแล้วนะตัวเอง กลมเป็นบล๊อกๆแบบดารา บางทีเราว่ามันจะดูไม่เป็นธรรมชาตินะ
อยากทราบราคาจังเลยค่ะ
สวยค่ะ ดูดีมากนะค่ะ ตูมตู้มกันเลยทีเดียว อิอิ
ราคาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย
อยากทราบราคาจังเลยค่ะรบกวนส่งราคาให้หน่อยได้มั้ยคะ
อยากทำมากย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongtubtim เมื่อ 2012-9-19 17:08

เราเพิ่งไปจัดสะโพกมา กำลังคิดอยากฉีดหน้าอกอีก  เราพอมีทุนเดิมบ้างแต่ว่าหน้าอกค่อนข้างห่างและไม่มีเนินอก อยากฉีดเสริมเหมือนกัน เวลาแต่งตัวดูเซกซี่ดีค่ะ .ตอนนี้ใช้เทคนิคดันเอา บางทีก็เหนื่อย แถมบางครั้งเจ็บด้วยค่ะ
ขอทราบราคาด้วยคนค่ะ ซีซีละเท่าไรค๊ะ
เราทำมาข้างละ 150 เท่ากันเลยค่ะ ซุ่มมานานไม่เคยรีวิว เขินนิดๆแฮะ
ฟิลเลอร์นี้ราคาหลอดละเท่าไรคะ แพงกว่าเดิมแน่เลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cookkie_cream เมื่อ 2012-9-26 18:03

ตอนฉีดเจ็บมากไหมคะ  อยากฉีดเหมือนกันแต่กลัวๆค่ะ เข็มฉีดฟิลเลอร์ใหญ่มากรึเปล่า
ถ้ามันยุบลง แล้วเราอยากไปฉีดเติมเนี่ย เสียตังพอๆกัฉีดตอนแรกเลยรึเปล่าคะ
ใครสนใจจะฉีด Aqua filling แล้วไม่แน่ใจเรื่องของจริงของปลอม ทิ้งเมลล์ไว้นะคะ เราจะส่งภาพกล่องของจริงให้อย่างละเอียดค่ะ พร้อมทั้งวิธีดูคร่าวๆ หรือไม่สะดวกก็เข้าไปดูกระทู้เราได้ค่ะ
รบกวนช่วยส่งราคามาหน่อยนะคะพี่
ฉีดฟิลเลอร์ตัวเดียวกันเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้สาวๆอัพไซส์ทุกคนนะคะ
เห็นแล้วอยากทำบ้างจังคะ เพราะไข่ดาวมาตั้งแต่เกิด แต่ว่าAquafillingเนี่ยปลอดภัย100%จิงรึเปล่าคะ

ลองดูบทความนี้นะคะ http://www.ryt9.com/s/iqry/1497074
ผมขอออกความคิดเห็นเรื่องฟิลเลอร์ตัวนี้หน่อยนะครับ เพระาผมก็อยู่ในวงการความงามมาพอสมควร
ถ้าเพื่อนๆค้างคาใจ หรือมีข้อสงสัยเรื่อง aqua filling ฟิลเลอร์ตัวนี้ปลอดภัยครับ ได้มาตรฐานผ่าน อย.ของต่างประเทศหมดแล้วครับ แต่เท่าที่ติดตามข่าวคือเป็นตัวใหม่เพิ่งนำเข้ามาในประเทศไทย ถ้าไม่สบายใจสามารถถามข้อมูลจากแพทย์ได้นะครับ เพราะส่วนมากจะมีการอธิบาย และมี ชนิดของฟิลเลอร์ให้ลูกค้าเลือกอยู่แล้วครับ

อยากแนะนำเพิ่มเติมอีกหน่อยว่าถ้าใช้บริการกับโรงพยาบาลหรือคลีนิกที่ได้มาตรฐาน เบื้องต้นลูกค้าสบายใจได้เลยครับ เพราะแพทย์แต่ละที่จะมีมาตรฐานในการใช้ยาเพื่อรักษาคนไข้อยู่แล้ว คงไม่เสี่ยงนำสารที่มีอันตรายมารักษาคนไข้ครับ

94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-9 10:59:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ ส่วนเรื่องฉีดเติมต้องดูนะคะว่าเติมมากน้อยแค่ไหน แต่มันไม่ยุบไวขนาดนัน้หรอกค่ะแล้วราคาแต่ละที่คงไม่เท่ากันนะคะ
เรื่องราคาฟิลเลอร์ต่อหลอดจะค่อนข้างแพงนะคะ ประมาน 500up เท่าที่สอบถามมาหลายๆคลินิกยิ่งฉีดเยอะราคาจะถูกลงพอสมควรนะ
ในส่วนนี้คือพวกฉีดสะโพก ฉีดหน้าอกฉีดแก้มนะคะ ส่วนราคาฉีดจมูกจะเป็นอีกแบบนึงค่ะ
รอยย่นๆใต้หน้าอกคืออารายอ่า
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 14:08:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอยย่นเป็นรอยเข็มที่ฉีดฟิลเลอร์เข้าไปค่ะ เต็มที่ประมานอาทิตนึงก็จางหายหมดแระ
0.0 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เป็นความแตกต่างที่เห็นได้ชัดมากของก่อน-หลังทำ บึ้มๆดูมๆมากค่ะ

คิดถูกมากเลยที่ทำ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-16 16:13:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555 ตั้งแต่ทำมาก็มีแต่คนพูดแบบนี้อ่ะค่ะ^^
ระวังจะเสียชีวิตแบบน้องกระแตนะคะ อย่าฉีดอะไรจากคลีนิคนอกสถานที่ราคาถูกแต่เสี่ยงต่อชีวิตนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้