12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ziikung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกับหมอนก :(

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-9 14:57:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ziikung เมื่อ 2012-6-9 14:58

ยอมรับสภาพ...  T T
เอาใจช่วยนะค้ะ สู้ๆ
ก็มีประสบการณ์แบบนี้มาแล้วเหมือนกัน แต่ไม่ไปทำกับหมดเดิมหรอก
ต้นฉบับโพสต์โดย ziikung เมื่อ 2012-6-8 16:23
ใช่ๆ ของเราหมอก้แบบรีบมาก ไ่ม่รู้รีบไปไหนขนาดเราเป ...

เห็นด้วยว่ามือหนักจิงๆ ของเราพอทำออกมาเส็ดบวมโย้ ไม่เป็นรูปเป็นร่าง แถมใช้เวลารักษา่ตัวนานมกกว่าจะนานบวม ไม่เห็นเหมือนของคนอื่น หลังตัดไหมก็สวยกันละ ตอนนี่ก็ได้แต่ทำใจยอมรับ ใจร้อน เลือกเอง เฮ้อ ขอระบายหน่อย หัวอกเดียวกัน 5555
เราเป็นคนนึงที่ทำกับหมอนก เวาทำปากบน ครั้งแรกวันที่28เมษา พอผ่านไปนึงเดือนแล้วไม่บางเลย เบี้ยวด้วย ก็เลยไปแก้วันที่28พฤษภา ปรากฏว่าเล็กลงนะ เป็นทรงขึ้น แต่เบี้ยวเหมือนเดิม เราก็ทำใจและ คงไม่แก้อีกรอบ คงต้องยอมรับ รู้สึกผิดหวัง ไปปรึกษาครั้งแรกหมอพูดดีข่าจะออกมาสวยนู้นนี่ แต่เราว่าหมอไม่ปราณีตเลย รีบมาก เวลาเราพูดไรหมอฟัง แต่ไม่ทำตาม ไม่ค่อยสนใจ แล้วอีกอย่างหมอพูดกับเราเหมือนพูดกับเทอว่า ปากเดิมเราเบีิยวอยู่แล้ว -*- เซ็งมาก แต่พอและ เบื่อที่จขทำใหม่
สู้ๆ นะคับ เอาใจช่วย ปากสวยยยไวๆ น๊าาา
ยังไงก็ขอให้ หายไวๆ นะคร้า
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-19 20:25:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย robotan เมื่อ 2012-6-18 17:55
ตาลก้อเพิ่งไปทำกะหมอนกมานะได้อาทิตย์นึงอะค่ะตัดไหม ...

หายไวๆนะคับ :)
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-19 20:31:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปตัดไหมมาแล้ว ปากค่อนข้างโอกว่าครั้งแรกแต่จะมีปัญหาตอนยิิ้มที่เหมือนจะไม่เท่ากันอาจจะเป่นเพราะแผลตอนเย็บไม่ปราณีตแต่ก้ดีกว่าครั้งแรกค่อยโล่งใจเด๋วว่างๆจะมาอัปรูปให้ดูนะ
เราก็ทำกะหมอนก  ก่อนทำพูดดีมาก แต่ตอนทำเนี้ยมือหนักสุดๆ ผลออกมาเบี้ยวไม่เท่ากันด้วย เราอยากแก้ พอกลับไปหาอีกรอบ ก็พูดว่า สวยกว่าเดิมแล้วนะไม่เห็นเบี้ยวเลย ขาดจรรยาบรรณ สุดๆอะ

แสดงความคิดเห็น

แล้วได้แก้ป่าวค่ะ  โพสต์ 2012-7-17 19:07
ใจเย็น ๆ นะคะ ปัญหาทุกอย่างบนโลกนี้มีทางแก้ไขเสมอ เราก็มีปัญหาเรื่อง
จมูกที่ทำมาค่ะ แก้มา 2 รอบแล้วยังบูดเบี้ยวไม่สวยถูกใจทั้งตนเองและผู้
พบเห็น แถมงบก็หมดหล่ะ ก็ต้องเริ่มต้นนับหนึ่งใหม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ
ขอให้รอบสองนี้ ผลออกมาสวยๆนะคร๊ะ หมอแย่มากๆเรยคร่ะ เคยเจอหมอประเภทนี้เหมือนกัน ก่อนทำพูดดี๊ดี แต่พอแก้ ... พูดแบบว่า..ไม่รักษาน้ำใจคนไข้เรย
ตอนแรกเราจะไปทำกะหมอนกเห้นงี้แล้วไม่ไปดีก่าไปทำกะหมอภูดีก่าแต่หมอภูคิวยาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เป็นกำลังใจให้นะครับ เพราะผมเองก็เคยไปทำปากกับหมอนกครับ ทำทั้งบน-ล่างเลยผลออกมาไม่พอใจมากๆกะว่าจะไปแก้หมอภูอะครับ ทำใจเลยถ้าใครไปทำปากกับหมอนก
หมอนก คลีนิคแพทย์สมชาย ทำเบี้ยวจริงค่ะ เราก็เครียดอยู่ ไปทำมาเมื่อ21พย55 ตอนนี้ยิ้มไม่มั่นใจเลย เซงๆ ถ้าเราเจอรีวิวก่อน เราจะไม่ไปทำเลยอะ
หมอนกอะไรนี้เราพึ่งเห็นจะมาบูมเรื่องทำปากบางไม่นานนี้เอง

เห็นโปรโมตร้านเยอะดีนะค่ะแต่เรื่องคุณภาพไม่รู้เพราะไม่เคยทำ

และคาดว่าคงจะไม่ทำ- -* เห็นหลายคนบอกว่าก่อนทำพูดว่าดีทำสวยอย่างโน้นอยางนี้พอทำพลาดก็เป็นแบบ

จขกท.

สู้ๆนะค่ะลองไปปรึกษาหมอภูดู

ฝือมือหมอนก อย่างกับไม่ใช่หมอ ดีแต่พูดเพราะอย่างเดียวแหล่ะเจ๊คนนี้อ่ะ พูดเพราะแต่รอบแรกนะ รอบสองมีแอบเหวี่ยง จรรณญาบรรณแทบไม่มีเลย เราเองก็เคยเจ็บใจ เรื่องเสริมจมูก แก้สองรอบก็เบี้ยวเหมือนเดิม เลยด่าซะเต็มที่ แล้วเราก็ไม่กลับไปอีกเลย
หมอแม่งนิสัยเลวมาก ตอแหลด้วย ยาชาก้อไม่ชา ทำออกมาทุเรสมาก เราแก้มา 2 รอยแล้ว หมดศรัทธา บอกตง
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้