เจ้าของ: Nes88
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอกแผลใต้ราวนมกับหมอธีค๊า

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2013-6-26 16:50
วันนี้มาอัพรูปน้องนมอายุ 1 ปีให้ดูค่ะ
อาการโดนรวมถื ...

สวยมากๆค่ะ
สอบถามวิธีดูแลแผลนิดนึงค่ะ พอดีผ่าใต้ราวนมเหมือนกัน แผลคุณเนสสวยมว้าก คือนอกจากใช้ยาลดรอยแผลเป็นแร้วต้องใช้ครีมอะไรเพิ่มเติมมั้ยคร้า เพราะดูเหมือนสีมันเริ่มจะเข้มขึ้นน่ะค้ะ..
278#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-15 01:33:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lukyim34 เมื่อ 2013-11-13 14:42
สอบถามวิธีดูแลแผลนิดนึงค่ะ พอดีผ่าใต้ราวนมเหมือนกั ...

Smooth E สลับกับ Nivea UV Whitening extra cell repair protect หมั่นทาบ่อยๆด้วยค่ะ :))
คุณNes ค่ะ พอดีหนูอายุ18 ทำได้เลยไหมค่ะ. อยากทราบการเตรียมตัว ก่อนทำค่ะ แหละหลังทำต้องทำยังไงบ้างค่ะ เจ็บมากไหมค่ะ ขอโทษที่ถามเยอะนะค่ะ
สวยค่ะ อยากเปลี่ยมมาผ่าใต้ราวนมละ แต่อยากดูแผล ณ ตอนนี้ว่าเห็นจัดแ่าวค่ะ
281#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-27 21:43:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Lolokiprim เมื่อ 2013-11-17 12:34
คุณNes ค่ะ พอดีหนูอายุ18 ทำได้เลยไหมค่ะ. อยากทราบการเตร ...

อายุยังน้อยค่ะ อดใจรออีกนิดดีกว่า เพราะยังเป็นวัยที่ฮอร์โมนมีการเปลี่ยนแปลงอยู่นะคะ ^^*
กำลังจะไปทำเดือนหน้านี้หล่ะค่ะ เห็นคุณหมอบอกเสริมเหนือกล้ามเนื้อจะเจ็บน้อยกว่าหรอคะ และถ้าเป็นสาวสองเนี่ยจะผ่าใต้ราวนมได้มั้ยอ่ะคะ เพราะว่าเหงื่อออกที่รักแร้เยอะ กลัวเหม็น ว่าจะให้คุณหมอฉีดโบท๊อกซ์ที่รักแร้ด้วยเหมือนกันอ่ะค่ะ

ขอบคุณคุณเนสล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ
283#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-23 23:55:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย poknarak เมื่อ 2013-11-28 05:24
กำลังจะไปทำเดือนหน้านี้หล่ะค่ะ เห็นคุณหมอบอกเสริมเ ...

ทำเรียบร้อยรึยังค่ะ ขอให้น้องนมสวยถูกใจนะคะ :))
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2012-7-16 23:22
อัพเดตน้องนมอายุ 45 วัน (1 เดือนครึ่งแล้วค๊า)

หลังจากท ...

ตอนนี้เรา กังวลมากคะ  มีอาการมีก้อนใต้ราวนมและเจ็บ  กลัวว่าจะร้ายแรงคะ...และอาการมีก้อนของคุณเนสหายได้ยังไงคะ...แล้วได้ทำเมมโมแกรมหรือป่าวคะ คุณหมอว่ายังไงคะ รบกวนคะ ตอนนี้เครียดมากคะ  จอบคุณคะ
ขอเบอร์ได้ไหมค้่ะสวยมากค่ะเเละราคาไม่เเพงเลย

อยากทำมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เบอร์โทรอยู่หน้าแรกๆ ลองเข้าไปดูนะคะ :)  โพสต์ 2014-8-22 02:10
สอบถามคุณเนสค่ะ ตอนนี้หมอธีร์ ทำนมราคาอยู่ที่เท่าไหร่ค่ะ แล้วถ้าไปที่คลินิกเพื่อปรึกษาเลยได้ไหม หรือ ต้องโทรจองคิวก่อนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่แน่ใจเลยค่ะเรื่องราคาว่าอัพราคารึยัง ยังไงโทรจองก่อนก็จะดีค่ะ :)  โพสต์ 2014-8-22 02:09
287#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-22 02:06:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย unkoo เมื่อ 2014-6-8 07:44
ตอนนี้เรา กังวลมากคะ  มีอาการมีก้อนใต้ราวนมและเจ็บ  ...

ขอโทษมากๆเลยค่ะที่ตอบช้า  เนสไปทำแมมโมแกรมกะอัลตร้าซาวน์มาค่ะ ก้อนที่เนสเจอคุณหมอแจ้งว่าเป็นกลุ่มเนื้องอกปกติค่ะ แต่ก็ให้หมั่นมาตรวจและสังเกตอาการไปเรื่อยๆค่ะ ยังไงก็ไปตรวจดีกว่านะคะ อย่าเพิ่งไปเครียด ขอให้อาการดีขึ้นไวไวนะคะ :))
คุณ nes เราได้คิวหลุด นัดผ่าวันศุกร์ ที่29 ส.ค เราจะทำใต้กล้ามเนื้อและผ่าใต้ราวนม เหมือนคุณnes เราอยากทราบการเตรียมตัวก่อนผ่าตัด เพราะมีเวลาไม่ถึงอาทิตย์แล้ว ตอนนี้กินน้ำใบบัวบกอยู่ค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ รบกวนขอไอดีไลน์ได้ไหมค่ะ หรือ แอดเรามาก็ได้ค่ะ toom_miie ขอบคุณนะคะ
K. Nes รีวิวละเอียดมากเรากำลังตัดสินใจทำพอดี
ให้ข้อมูลดีมากมาก อัพรูปอีกนะค่ะ
ได้คิวผ่าหมอธีช่วงวันหยุดที่ 4 ธ.ค นี้พอดีค่ะ

แต่ยังกังวลเรื่องขนาดอยู่ เพราะกลัวมันจะใหญ่เอมมี่เกินไป อยากได้แบบอึ๋มๆที่ดูเป็นพอดีน่ะค่ะ
เรามีปัญหาเรื่องโครงสร้างที่ผิดปกติ คือเป็น อกไก่ ชัดมากๆ มากจนหมอบอกว่านี่เป็นเคสยากนะเนี่ย...

โดยหมอธีจะจัด 380 cc ให้ทั้ง 2 ข้างค่ะ เพราะหมอพูดว่าของเดิมติดลบ และอกไก่นูนของเราก็นูนมาก จนถึงใส่ใหญ่ก็จะดูไม่ใหญ่เหมือนคนอื่น
ทั้งๆที่เราตัวเล็กค่ะ คือสูง 157 หนัก 43 รอบอก 29 เอง (ฮอโมนผิดปกติ ไม่มีเต้านมเลย มีแต่น้องนิปค่ะ)
โดยเป็นไซส์ที่หมอเสนอเองนะคะ เราไม่ได้ขอเลย บอกแค่เอาให้ดูดีก็พอ ตอนแรกแกบอก 350 จนพอจะออกจากห้องแกบอกให้เปลี่ยนเป็น 380 จะดูสวยกว่า แต่จะเลือก 350 ก็ได้ ก็จะสบายกว่า.. แง่ววววววว

ตอนนี้เลยยังกังวลกลัวจะดูใหญ่ดาวยั่วเกินตัว

คุณเนสคิดเห็นว่ายังไงบ้างคะ เอาสวยตามหมอบอก (380) หรือเอาสบายๆตัว (350) ดี
รบกวนขอปรึกษาหน่อยค่ะ เครียด...
คุณเนสให้แนะนำดีมากเลยคร่า แจงก็จะไปทำ วันที่10 ตุลา นี้เหมือนกันคร่า ได้380 เหนือกล้ามเนื้อ ค่ะ
สวยมากอ่าาาาค่าา
อยากไปทำวัันนนี้เร้ยยยย
แง๊งๆๆๆๆ ขอบคุณมากๆนะค้าาาที่เอามาแชร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้