เจ้าของ: Nes88
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอกแผลใต้ราวนมกับหมอธีค๊า

[คัดลอกลิงก์]
251#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-21 13:29:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mink0533 เมื่อ 2012-11-18 18:55
ทำมา 16 วันแล้วค่ะ เวลาไปหาคุณหมอที่คลีนิคหมอบอกว่าเ ...

ช่วงนี้งดทานของเปรี้ยวไปก่อนนะคะ งดเหล้า1-2 เดือนเป็นอย่างน้อยค่ะ หมั่นประคบร้อนแล้วนวดจะทำให้หน้าอกหายตึง ทาบอดี้ครีมที่หน้าอกด้วยค่ะ หน้าอกสูงเวลานวดให้นวดกดลงบ่อยๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Mikeyniky เมื่อ 2012-7-21 00:03
ถ้าผ่าใต้รักแร้นี้ต้องพักฝื้นกี่วันหรอคะ??  และถ ...

เห็นด้วยคะ ผ่ารักแร้ใต้กล้ามเนื้อ ถึกแค่ไหนลาหยุดไว้เลย 8-10 วัน อย่าคิดเผื่อว่าชั้นแข็งแรง ชั้นถึก ชั้นอาจไม่เป็นอะไร แผลเซาะมันมากกว่าผ่าใต้ฐาน เจ็บกว่าอยู่แล้วคะ แต่ แผลเป็นหายเร็วกว่าแน่นอนคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nicky69 เมื่อ 2012-7-24 23:22
หมอธี...ทำนมกับแปลงเพศสวยจิงรัยจิง.....ขอบอก....แนะนำเพื ...

ถามนักนวดมือทอง ที่เคยนวดผลงานของหมอหลายๆท่าน ทั้ง 2 ท่านบอกกันเป็นเสียงเดียว ตั้งแต่นวดมา ยังไม่พบปัญหาของหมอธี process ของหมอธี ดี นมสวยคะ ทำทรงกลมเหมือนหยดน้ำ (ต้องขยันนวดด้วยนะ)
อยากดูแผลใต้ราวนมจัง ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ เพราะเราอยากผ่าใต้ราวนมอะจ๊ะ อยากทราบว่านัดก่อนเร็วสุดกี่วันค่ะ.
อยากทราบราคา ทรงหยดน้ำ ของหมดธีอ่ะคะ คือตอนนี้กำลังหาข้อมูลตัดสินใจว่าจะทำ ทรงกลม หรือหยดน้ำดี อยากได้ดูแบบธรรมชาคิ
น้องนมสวยมว๊ากกกกกค่ะ คุงnes แล้วแผลหายเปงอย่างไรบ้างค่ะ ตอนนี้กำลังเลือกอยู่ว่าจะผ่าใต้ราวนมหรือรักแร้ดี ยังเลือกไม่ถูก อยากเหงแผลใต้ราวนมของคุงnesจังว่าตอนนี้เปงอย่างไร  อย่าลืมมารีวิวให้ดูน่ะค่ะ รอชมอยู่ค่า
มาเก็บข้อมูลผ่าใต้ราวนมอยู๋ค่ะ กำลังเปรียบเทียบข้อดีข้อเสียกับใต้รักแร้ ขอบคุณค่ะ
อิอิอยากทำบ้าง
ได้ mentor 375cc คุณเนสว่ามากไปรึเปล่าคะ สูงแค่153 หนัก 43 เอง คุณหมอถามว่า "อยากได้ใหญ่ไม๊?"ตอบคุณหมอว่า ใหญ่คะ คุณหมอเลยจัดเลย แต่มานอนคิดดูแล้ว กลัวใหญ่ไปงะคะ ว่าจะเข้าไปปรึกษาอีกครั้ง อยากได้แบบธรรมชาติ แต่เลือกทรงสูงไป ไม่รู้จะออกมาแบบไหนเลย TT
ถ้าอยากได้แบบธรรมชาติต้องทรงต่ำรึปล่าวคะ เราว่าถ้าหมอให้ได้ก็เอาใหญ่ๆไปเลยค่ะ เพราะน้ำหนักกะส่วนสูงเท่ากันเราไม่ได้ทำหมอธีร์ค่ะ ได้ 250 ซีซีค่ะ เหมือนจะเล็กไปค่ะ น่าเสียดายมากค่ะ
ใจดีจังที่ให้ข้อมูลอย่างละเอียดเลยเพราะอยากทำแผลใต้ราวนมเหมือนกันขอให้หายเร็วๆนะจ่ะแล้วลงรูปให้ดูแผลใต้ราวนมเวลาที่แผลหายดีแล้วให้ดูด้วยน่ะจ่ะ
อยากทำบ้างจังแต่เงินน้อย
รบกวน ชื่อคลีนิค ด้วยค่ะ หมอธี เนี๊ยอยู่คลีนิคไหนค่ะ
พอดีอยากจะทำเหมือนกันค่ะ กำลังหาข้อมูล
ราคา 50000 รวมทุกอย่างแล้วใช่ไหมค่ะ
ขอบคุณมากจ้า
หายเร็วๆนะครับ
266#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-26 16:50:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้มาอัพรูปน้องนมอายุ 1 ปีให้ดูค่ะ
อาการโดนรวมถือว่าดีขึ้นมากค่ะ อาจจะมีอาการแปล๊บๆที่น้องนมบ้าง แต่โดยรวมก็นิ่มขึ้นค่ะ ส่วนแผลก็ค่อยๆจางแต่ก็ยังมองเห็นอยู่ อาศัยที่น้องนมคล้อยลงมาเป็นรอยพับตรงแผลพอดีค่ะ

แสดงความคิดเห็น

นมสวย แผลสวยมากก คุณเนสทำทรงกลมหรอคะ ใช้ชิลิโคนของออะไร  โพสต์ 2014-2-8 01:09

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หน้าอกคล้อยสวยมาก ๆ เลยค่ะ แผลก็เนียนมาก แทบมองไม่เป็นแล้วอะค่ะ
ขอบคุณที่มารีวิวต่อนะค่ะ
เห็นรีวิวคุณเนสตอน 1 ปี สวยมากๆเรยค่ะ โอว๊แม่เจ้า สวยมากๆ
เราเป็นสาวสองนะคะ หมอนัดให้เข้าไปวันพุธนี้แล้ว ตื่นเต้นมากๆเรยค่ะ
อยากทราบว่าสาวสอง กับผู้หญิงนี่การดูแลแตกต่างกันยังงัยบ้างคะ
รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
269#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-6 12:21:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuengnapha เมื่อ 2013-7-4 15:36
เห็นรีวิวคุณเนสตอน 1 ปี สวยมากๆเรยค่ะ โอว๊แม่เจ้า สวย ...

ตื่นเต้นแทนค่ะ สาวสองอาจจะต้องดูแลมากกว่านิดนุงค่ะ ถ้าทำเหนือกล้ามเนื้อ รับรองน้องนมนิ่มกว่าแน่ๆค่ะ แต่ข้อควรระวังคือจะไม่มีกล้ามเนื้อมาคอยช่วยพยุงจะมีแต่ชั้นไขมันแลขผิวหนัง ดังนั้นช่วง แรกๆในการโนบราให้น้องนมคล้อยเป็นนมน้องนี อาจจะใช้เวลาน้อยกว่าแล้วก็พอน้องนมคล้อยได้รูปแล้ว อย่าพยายามโนบราบ่อยนะคะ เวลานอน สวมบราสำหรับนอนช่วยประคองทรง

ถ้าทำเสร็จแล้วอย่าลืมเอามาอวดบ้างนะคะ ขอให้น้องนมสวยๆถูกใจนะคะ :))
น้องนมสวยมากค่ะ คุณเนส เวลาผ่านไปเร็วนะค่ะ 1 ปีแล้ว
แผลสวยเนียนมากค่ะ
สวยดูเป็นธรรมชาติ มากๆเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2013-7-6 12:21
ตื่นเต้นแทนค่ะ สาวสองอาจจะต้องดูแลมากกว่านิดนุงค่ ...

ขอบคุณมากนะคะคุณเนส เราตื่นเต้นมากๆ และกลัวมากๆ แต่ตอนนี้ได้กำลังใจดีๆจากศิษย์รุ่นพี่ก็โอเคค่ะ สู้ๆ

สวยมากๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fahfah25 เมื่อ 2013-7-6 15:50

สวยมากกๆเลยแผลเนียนด้วย
อะรายจะสวยป่านนั้น อิอิ กำลังหาวันจะทำอยู่ค่ะ แค่คิดก็สั่นแล้วง่า มาเรียกความกล้า 55 อัพเดทบ่อยๆนะค้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้