ดู: 26342|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำนมมาแล้วกับ หมอกุลเดชสามเดือน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนเพื่อนดิฉันเป็นสาวสองค่ะ ตอนแรกหาข้อมูลทำนมมาประมาณสองเดือนก่อนทำค่ะ
และก้อบวกลบคูณหารกับตังที่มีด้วยค่ะ ออกมาได้ เป็นคุณหมอกุลเดชที่หาดใหญ่ค่ะ
เข้าเรื่องเลยนะค่ะ
พอเก็บตังได้ครบ ก้อโทรหาคุณหมอเลยค่ะ บอกคุณหมอว่าจะไปทำวันที่ 7 มีนาคม 2555นะค่ะ ตอนแรกคุณหมอบอกว่า มาตอนสี่โมงเย็นนะ เราก้อโอเคค่ะ พอใกล้ถึงวันเลยโทรไปหาคณหมออีกครั้ง คุณหมอบอกว่าโอเคค่ะ
เราขึ้นรถจากภูเก็ต ตอนห้าโมงเย็นไปถึงบ้านเพื่อน ที่เตรียมใว้แล้วตีหนึ่งรถวิ่งช้ามาก
ตอนอยู่บนรถผู้ช่วยคุณหมอโทรมาถามว่าตออนี้อยู่ไหนเราบอกว่ากำลังจะไปค่ะ เค้าบอกว่า มาตอนแปดโมงเช้าเลยนะ
เราก้อโอเค พอรุ่งเช้าเราก้อไปกับเพื่อน เราไปถึงแปดโมงครึ่ง โอ้รอคิวเป็นแถวเลย ทั้งทำจมูกทั้งทำนม เราเป็นสาวสองคนเดียวทำนมแล้วมี ผู้หญิงไปทำนมอีกสามคน เรานั่งรอได้ทำตอนห้าโมงเช้านานมาก รอคิ้วเยอะ
มีหญิงคนหนึ่งทำนมก่อนหน้าเรา ก่อนทำก้อปรกติพอออกมาเราว่าเอะทำไมนางเป็นเมาเมา ออกมา
นางบอกว่าตอนทำไม่เจ็บแต่ตอนฉีดยาชามันจะเจ็บ เออเราก้ิอคิดว่ามันจะเจ็บได้ไงแค่ฉีดยา
พอเรานั่งรอคิว ผู้ช่วยเอายามาให้กินชุดหนึ่ง แต่บอกว่าถ้ายังไม่สั่งอย่าพึ่กิน แล้วเค้าก้อมาบอกว่ากินได้เลยค่ะเราก้อกิน
แล้วก้อเข้าห้องทันที ขึ้นเตียงเลยแล้วก้อมัดแขนแล้วก้อเอาน้ำอะไรไม่รู้มาทาบนอก ทาไปทามาเราก้อเริ่มเบอเพราะยาทำงาน
หมอบอกว่าจะเอาขนาดไหน เราบอกเลยว่า375ccค่ะ คุณหมอโอเค แล้วคุณหมอบอกว่าจะฉีดยาชาแล้วนะโอ้แม่เจ้าเจ็บแบบเอาอะไรมาทิ่มนะ ชักพักนึ่งเริ่มลงมือ เราก้อเหมือนจะหลับรู้สึกทุกขั้นตอนแต่ไม่เจ็บเลย ได้ยินเสียงด้วยดังแค้กแค้งเลยตอนเจาะโพรงนะแล้วก้อตอนยัดชิลิโคนนะ เรานิเสียงดังอึกเลย รู้สึกว่าเป็บเดียวเร็วมาก พอเสร็จ คุณหมอบอกลุกขึ้นเรานิเป็นแบบเมาเมาเลยเดินก้อไม่ตรง

ตอนทำนะไม่เจ็นนะแต่ตอนที่สามวันแรกนิ โครตทรมานเลยไม่อยากไปทำเลยเหมือนอยากเอรออกเลย
แต่ตอนนี้นมสวบมากค่ะไม่ผืดหวังเลยย เราจ่ายแค่36000นะคุ้มมากเพื่อนเราทำมาจากแถวประตู้นำแต่ไม่บอกว่าที่ไหน ได้กลับไปแก้จ้า นมนิห่างกันมากเลยเป็นบอ็ก

ขอรูปด้วยจ้า
อยากเห็น......................
ขอดูรูปหน่อยค่ะ สวยจริงรึปล่าว
อัพรูปให้ดูหน่อยคร่า
อยากเห็นรุปจังค่ะกำลังตัดสินใจจะไปทำกำลังหาข้อมูลอยุ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้