12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sasinant
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากมาแล้วนะค่ะ คุณหมอพีระ ^^

[คัดลอกลิงก์]
เจ็บมากมั้ยอ่ะ..คล้ายๆแทบขาดใจป่าว
ถึงขั้นเปลี่ยนความคิดเลยมั้ยแบบว่าไม่น่าทำเลยเราอะไรประมาณนี้
บอกหน่อยนะ..เพราะอยากทำมั้ง
ตัวพร้อม ตังค์พร้อม แต่ใจยังไม่พร้อมอ่ะ..รบกวนconfirmความเจ็บปวดหน่อยนะค่ะ
ติดอยู่อย่างเดียวนี่แหละค่ะ..อยากได้ความมั่นใจค่ะ
เห็นแล้ว ไม่ทำแล้วดีกว่า
กลัวทนเจ็บไม่ไหวอ่า

แต่ขอบอกว่า จขกท. ทำแล้วสวยขึ้นนะค่ะ ^^
มา confirm คับว่าทำปากบางไม่เจ็บคับ อิอิ จขกท ทำกับคุณหมอท่านเด่วกับผม ผมทำมาจะครบสามเดือนแล้วคับ คุณหมอทำปากบางสวยคับ  ที่ตัดสินใจทำเพราะเพื่อนๆ มันชอบล้ออะคับ ว่าปากห้อยๆ เพราะว่าเป็นคนริมฝีปากหนาอะคับ  ถึงจะไม่เจ็บแต่ต้องยอมรับนะคับว่าการดูแลแผลที่ปากยากจิงคับ  เพราะปากมีฟังก์ชั่นหลายอย่าง อิอิ ยิ้มนิด หัวเราะหน่อยไม่ได้เรยคับ จะเเสบจี๊ดๆ กลัวว่าแผลจะฉีกอีก  ประมาณเดือนนึงอะคับ ถึงจะเริ่มดูเป็นรูปเปงร่างได้  แต่ก็ยังคงชาๆอะคับ  ตอนผมทำใช้ไหมละลายนะคับ  พอเริ่มครบเจ็ดวันไหลจะละลายนิดนุง  ( พอไหลเริ่มละลายก็เริ่มออกไปลั้นลา ได้คับ แต่ต้องเม้มปากไป ผมออกไปแดนซ์ ไปเมา อตก ตั้งแต่เจ็ดวันอะคับ ไม่เหมือนจมูกออก ตั้งแต่วันที่สี่ อันนี้ไม่แนะนำให้เอาแบบอย่างนะคับ ไม่ดีๆ เปงความสามารถเฉพาะตัวอะคับ )
ช่วงทำใหม่ๆอย่าเพิ่งจิตตกนะคับ  แผลที่ริมฝีปากจะค่อยๆม้วนเข้าไปข้างใน และ จะเริ่มบางเป็นตามแบบที่เราให้หมอทำอะคับ  ของผมบอกเอาเปงกระจับ ๆก็จะเริ่มมาก็ตอนนี้แหละคับ อิอิ และปากก็จะเริ่มสวยได้รูป ตามกาลเวลาคับ อิอิ ยิ่งนานก็จะยิ่งสวย
  ณ วันนี้คิดว่าตัดสินใจไม่ผิดคับที่ไปทำมาเพราะชอบปากตัวเองตอนนี้มากๆ  แระก็อยาดเปงกำลังใจให้ จขกท นะคับ ใจเย็นๆ เด่วก็สวยแระคับ  แวะมาบอกด้วยคับว่า จัดฟันอะสามารถทำปากบางได้คับ ตอนตัดปากเสดยังไปนั่งเม้าส์กะหมดจัดฟันเรยคับ เค้าบอกทำตัดปากแระดูดีขึ้น เด่วจราได้แนะนำคนไข้จัดฟันไปทำปากบางบ้าง จราได้ดูดีทั้งปากและฟัน อิอิ ซะงั้น
แนะนำ จขกท หารีวีวของพี่รักมาอ่านนะคับ พี่เค้าเล่าเรื่องการดูแลปากหลังตัดปากไว้ได้ดีทีเดียว อิอิ
มา confirm คับว่าทำปากบางไม่เจ็บคับ อิอิ จขกท ทำกับคุณหมอท่านเด่วกับผม ผมทำมาจะครบสามเดือนแล้วคับ คุณหมอทำป ...
ต้นฉบับโพสโดย papaint เมื่อ 2010-2-11 06:03

พี่ papaint คับ รบกวน อ่านข้อความใน pm ด้วยคับบบบ :D
น่ากลัวอะ  กำลังอยากทำพอดีเลย......... หายไวไวนะครับ
หายไวๆน่ะค่ะไม่เห็นมาลงรูปเลยยยยย^^
จขกท.อัพรุปหน่อยค่ะ

อยากเห็นปากตอนเฉยกะยิ้มของคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากตัดมั่ง  รอยแผลเป็นมองเห็นป่ะคะ  หายบวมยังคะ

แล้ว ขอดูด้าวข้างด้วยได้ป่ะค่ะ(ขอมากจริงๆ)5555++
อัพรูปหน่อยนะค่ะหายไปเลยรอลุ้นอยู่นะค่ะเพราะว่าเราก็นัดหมอไว้กลัวมากอยากแน่ใจมากกว่านี้(ว่าหมอทำสวยจริง)
อัพเดตล่าสุด คิดว่าคงหายเป็นปกติแล้ว
ตอนแรกนึกว่า จะเบี้ยวนะ

แต่สุดท้าย สวย คะ
เซ็กซี่เชียวคับ
สวยค่ะ...

นานมั้ยค่ะกว่าจะหายเป็นปกติ
6-7 เดือนก็ไม่เจ็บแร้วล่ะค่ะ
สวยค่ะ อยากทำบ้างจัง
สวยขึ้นแน่ๆค่ะ..ขนาดแผลยังไม่หายยังสวยเลย:) ยังไงก็ขอให้หายไวๆนะค่ะสู้ๆค่ะ:victory:
สวยจิงๆค่ะ เปลี่ยนมากมาย
ปากสวย จัง ๆๆๆ

อยากทำ ปาก บางมั้ง อ่ะ ...

อีกใจ ก็ อยากทำ อีกใจก็ กลัว เจ็บ ๆๆๆๆๆ
โอ้ยยย ปวดใจ เป็นกัมลังใจให้นะค่ะ ผู้ ญ อย่าหยุดสวยคร้า...ๆๆๆๆๆๆๆๆ
คร้า ผู้หญิง อย่าหยุดสวยค๊า
ถ่ายวันนี้ค่ะ แต่อยากทำจมูกใหม่จัง รอเก็บเงินก่อนน้า...
ต้องสวยแน่เลยค่ะ หายไวๆนะค่ะ
รูปตอนทำมาใหม่ๆน่ากลัวจังค่ะ  แต่สวยแล้วอ่านะกำลังเซ็กซี่ คุ้มค่าการรอคอยย  
12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้