12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: idolizer
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 เดือนกว่า จมูกใหม่กับคุณหมอสำรวย

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-9 21:37:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ple.cruze เมื่อ 2012-7-17 10:48
สวยขึ้นมากๆค่ะ าจะไปทำกับหมอเหมือนกันเลยหาข้อมูลค่ ...

เจ็บตอนฉีดยาชาค่ะ...พอมันชาแล้วก็รู้สึกแค่ตึงๆค่ะ ^^
น่ารักค่ะ หมอเดียวกันเลย อิ อิ
เป็นกำลังใจให้นะคะ  หมอสำรวยเหมือนกันค่ะ  ตอนนี้เป็นยังงัยบ้าง  ลงรีวิวปัจจุบันสิคะ  อยากเห็นค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-10 20:17:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mujulin_1 เมื่อ 2012-10-6 19:30
เป็นกำลังใจให้นะคะ  หมอสำรวยเหมือนกันค่ะ  ตอนนี้เป็น ...

ขอโทษทีนะคะ พอดีช่วงนี้วุ่นๆ ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่ เพิ่งข้อความค่ะ

ขออัพเดตดั้งใหม่ ตอนนี้ก็ 7 เดือนแล้วค่ะ

- ถามว่าโด่งมากไหม พอดีว่าพื้นฐานเดิมเราไม่มีเลย มีแค่นี้เราก็ว่าโอเคแล้วค่ะ (ไม่ได้โด่ง แบบเห็นได้ชัดอะไร)
- มุมบางมุมก็ดูใหญ่ แต่จริงๆ ก็ไม่เท่านั้นนะ มันเป็นมุมจริงๆค่ะ
- จมูกดูบานๆ เพราะเราไม่ได้ตัดปีกด้วย กลัวตัดมาแล้วมันดูหลอกๆ เพราะเราหน้าบาน ^__^

ถ้าดูรูป BEFORE เท่านี้ก็เปลี่ยน ยัยดั้งแหมบ พอสมควรค่ะ ^___^
น่ารักแล้วค่ะ......idolizer

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะคะ....แอบอยากตัดปีก ^^  โพสต์ 2012-10-16 21:57
ผมจะไปทำกับคุณหมอสำรวย ปลายปีนี้
ขอกำลังใจด้วยนะครับ อิอิ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=50338
ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ
สวยขึ้นจริงๆ

ขอให้เจอคุณหมอที่ถูกใจ ทำออกมาแล้วสวยดังใจนะคะ ^^  โพสต์ 2012-10-22 11:12
โดนล้อเหมือนกันเลย เด็กๆเราก็แอบเคืองน้า
พอโตมันก็เริ่มชิน แต่ก็อายๆเวลาโดนล้อในที่สาธารณะอ่ะ
เราก็ว่าจะไปทำอยู่เหมือนกัน ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ

^^ ขอให้เจอคุณที่ถูกใจ ทำออกมาแล้วสวยสมใจนะคะ ^^  โพสต์ 2012-10-22 11:13
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-22 11:26:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย idolizer เมื่อ 2012-10-22 11:53

Update !!

ตั้งแต่มีดั้งเพิ่มขึ้นมา มีความมั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ัะ

เมื่อก่อนอยากใส่แว่น Ray Ban มาก แต่จมูกไม่เอื้อย แต่พอตอนนี้ได้ใส่สมใจแล้วค่ะ ^_^

ถ่ายเมื่อวันที่ 20 ต.ค. 2555

ไม่ใส่แว่น โชว์จมูกใกล้ๆ ^___^

สมใจอยาก แว่น แว่น แว่น ^O^

#แอบอยากโด่งกว่านี้ (คนเราไม่เคยพอ 555)

#อยากตัดปีกจมูกจัง
- - - ขอให้ทุกคนที่คิดจะทำ หรือตัดสินใจแล้ว ประสบความสำเร็จ สวย ดังตั้งใจนะคะ - - -

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เหมือนกันเลยอ่ะ เหตุผลเดียวกันเลย
ตอนนี้อยากใส่แว่นแต่ไม่มั่นใจเลยอ่ะ อิอิ
เลยคิดอยากจะไปเสริมบ้าง555+
น่ารักขึ้นค่ะ เราได้คิววันที่ 7ธค. ตื่นเต้นๆสุดๆ
แล้ว ยาหยุนหนานไป่เหยา มันดีจิงๆไหมค่ะ ต้องกินหรือป่าว พอดีเรามีเวลาหาข้อมูลน้อยมาก แล้วถ้าตัดปีกด้วยพักพื้นนานไหมค่ะ
ไปปรึกษาหมอมาแล้วค่ะ หมอใจดี น่ารักมาก เปิดรูปให้เราดู เปิดปฏิทินนัดให้ดู ลูกค้าหมอเยอะมากค่ะ หมอขอเบอร์ติดต่อ ถามชื่อ ใจก็กลัวไม่กล้าทำ มาอาศัยแอบดูรูปคนที่เคยไปทำกับหมอมาแล้วสวยกันทุกคนเลยค่ะ หมอนัดท่านนัดคิวให้เราเองเลย กพ. ปีหน้า แต่สองจิตสองใจ อยากทำครั้งเดียวใช้ได้ตลอด กลัวไปหมดเลยค่ะ   
สวยแล้วค่ะเราก็พึ่งไปทำกะคุณหมอมาเมื่อวาน เราว่าตัวเองตัดปีกจมูกจะทำให้ดูเรียวขึ้นและสวยกว่าเดิมแน่เลยค่ะ
สวย น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ เข้ากับรูปหน้าดี อยากถาม จขกท ว่า สำรวย นี่จองคิวนานใหม่ค่ะ ต้องจองล่วงหน้านานเท่าไหร่ พอดีมีเวลาจำกัดอะค่า ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้