ดู: 2972|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รอยด่างดำแผลจากสิวบนใบหน้าใช้ยาตัวไหนดีค่ะแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยแชร์หน่อยค่ะ ใครใช้ตัวไหนดีแนะนำหน่อย ไม่ไหวก่ะรอยดำจากสิว T^T

รับไม่ได้ขันรุนแรง เป็นสิวอักเสบรักษาสิวหายหมดแล้วแต่ทิ้งรอยดำไว้ เดือนหนึงแล้วค่าาาาา
หัวอกเดียวกัน รอยดำสิวเด่นมาก  T^T
รอยดำสิวถ้าเอาไว เห็นจะเป็นเมโสหน้าใส หรือเอาดีๆ ก็สเต็มเซลล์ฉีดแบบเมโสทั่วหน้า

อีกอย่าง จุดด่างดำสิว ให้ทำเลเซอร์ควบคู่ไปด้วยจะช่วยได้เยอะค่ะ
พอนด์ส สีเขียว คามิเลีย ใช้แล้วหาย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-21 23:45:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกความเห็นค่ะ ^^
ลองทานคลอราริชดูนะคะ ซึ่งเหมาะสำหรับคนที่เป็นสิว ผิวเป็นหลุมเป็นบ่อ หน้าหมองคล้ำ จุดด่างดำ คะ เพราะพี่สาวทานควบคู่กับการใช้ครีม เกี่ยวกับสิวและพวก รอยเ่างดำ ก็ทำให้หน้าใสเยอะเลยคะ :) เผื่อจะ หายเร็วขึ้นนะคะ แนะนำยี่ห้อbejeweled ด้วยคะ กำลังเป็นที่นิยม และ มีสินค้าที่ช่วยทำให้หน้า ลดรอยด่างดำ รอยสิว ผิวหน้าขาวใส และรอยฝ้า กระ ด้วยคะ สามารถสอบถามได้นะคะ เพราะเรา เข้าใจว่า ทุกคนอยากสวยเด้ง จึงอยากแนะนำคะ

แสดงความคิดเห็น

bejeweled คืออะไรค่ะ  โพสต์ 2012-5-22 09:05
ชื่อยี่ห้อครีมนะคะ bejeweled luxuly skincare คะ
เราใช้ พวก เซรั่ม alpha arbutin 100% จ้า
จะช่วยเรื่อง รอยแดง รอยดำ แล้วก็หน้าขาวใสค่ะ  
เราก็เจอปัญหานี้เหมือนกันบอกตรงๆว่ากลุ้มใจมากถึงมากที่สุด แต่ตอนนี้หายกลุ้มใจแล้วเพราะเราไปรักษาที่จัตุจักร ขอนแก่น คลินิคมา ตอนนี้รอยแดง รอยดำจากสิวดูจางลงมาก หน้าเราเริ่มกับมาขาว ใส เหมือนเดิมแล้วดีใจมากๆ
รอยดำจากสิว เดือนเดียวก็หาย แต่ต้องไปทำ IPL นะคะ
ลองหาครีมที่พวก AHA ผสมดูครับ มันจะช่วยผลัดเซลผิว
อีกทางเลือก เมโสหน้าใส อโพไดซ์ ค่ะ สัปดาห์ละครั้ง เดือนเดียวอยู่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้