เจ้าของ: iiicream
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ภาพหลังตัดไหม 320cc หมอเทพค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เห็นแล้ว อยากทำทันที อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย iiicream เมื่อ 2012-5-26 23:27
คือ ต้องให้มันนื่งๆ ห้ามกลื้งใช่ไหมค่ะ ...

ค่ะ ต้องให้ซิลิอยู่นิ่งๆ น้องจุกอยู่ตรงกลางซิลิค่ะ
แผลเปนจารักษายังไงอามันจะหายป่าวอะคะ!
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-30 20:19:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย พัจชา เมื่อ 2012-5-30 17:09
แผลเปนจารักษายังไงอามันจะหายป่าวอะคะ! ...

หายค่ะ ต้องใช่เวลาหน่อยค่ะ
เดียวหมอจะฉีดยาให้รอบๆๆแผลด้วยค่ะ
นมสวยชิดดีจังคะ สวยเว่อร์ได้ใจจริงๆคะ ของเราหมอใส่ให้ตั้ง 380 ซีซี ยังไม่ชิดใหญ่เท่านี้เลยอ่ะ อาการน้องนมเป็นงัยบ้างคะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-1 18:39:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-5-31 17:19
นมสวยชิดดีจังคะ สวยเว่อร์ได้ใจจริงๆคะ ของเราหมอใส่ใ ...

ตอนนี้ไม่เจ็บนะคะ่ ก็เริ่มนวดแล้ว แต่ว่าจับแล้ว ข้างหน้าอกมันเปน ริ้วๆ อะค่ะ จับโดนซิลิโคน

ไม่รู้ว่าจะหายไหม
เป็ฯไงบ้างแล้วอะคะ
มีใครเคยโดนคุณหมอบล็อคหน้าอกบ้างไหม เราพึ่งโดน อยากทราบว่าผลจะเป็นไงต่อไปคะ ตอนนี้กลุ้มใจค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

บล็อกเมื่อไรคะเจ็บปะ เสริมน้องนมมากีวันแล้วหมอใช้วืธิบล็อกยังไง  โพสต์ 2012-6-20 17:18
สวยจัง....????แล้วตอนที่ทาม1-3วันแรก มันบวมมากไหมคะ? แล้วนานไหมกว่าจะหายบวมค๊ะ ประมาณกี่อาทิตย์? แ
สวยๆค่ะ ชิดด้วย อิจฉาทำมาถูกแร้วดี เดวขอเก็บเงินแก้หมอเทพดีกว่า
เข้าใจผิดรึเปล่าคะ ส่วนใหญ่หมอเทพทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ
ขอคำแนะนำได้ไม๊ กะลังจะไปเสริมหมอเทพเหมือนกัน
สวยงามมาก ๆ  ค่ะ อิจฉา ขอเวลาที่เราไปทำสวยแบบนี้บ้างเถอะ
สวยมากค่ะชอบอ่ะ เราก็จะทำกับหมอเทพเหมือนกันจองคิวแล้ววันที่17เดือนนี้ตื่นเต้นมากแต่อยากขอคำแนะนำหน่อยสูง159หนัก44พื้นฐานเป็นคนไม่มีอกเลยควรจะทำไซด์อะไรอยากได้แบบธรรมชาติแต่ร่องอกแคบๆขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
สวยมากเลย อยากทำนะ แต่กลัวอ่ะ
สวยมากเลยค่า อยากทำบ้างจัง
เราก็ 158 หนัก 45  ทำ 320 ใต้กล้ามเนื้อจะบึ้มๆๆแบบนี้ไหมเน้ออออ  
ต้นฉบับโพสต์โดย Chaim เมื่อ 2012-12-7 15:30
สวยมากค่ะชอบอ่ะ เราก็จะทำกับหมอเทพเหมือนกันจองคิวแ ...

รอดูรีวิว  นะคะ
สวยมากกคร่าาาา :)
แร้วยุ่ได้นานแค่ไหนค่ะ
อยากทราบหน้าอกของ จขกท ก่อนทำอ่ะค่ะ ว่าเดิมทีหน้าอกคัพอะไรอ่ะค้ะ มีรูปก่อนทำให้ดูมั๊ยค้ะ ^^
เท่าที่ดูคุณเป็นคนร่างเล็กทำออกมานมเลยชิดและดูใหญ่ คิดจะทำใต้เหมือนกันค๊ะเจ็บอยู่กี่วันได้ค๊ะ แล้วนมนิ่มรึยังเอ๋ย
159 หนัก 43 ทำ 350 ใต้กล้ามเนื้อ หมอจะให้ถึงปะคะ
แล้วใต้กล้ามเนื้อจะยุบลงเยอะป่าวอะ
รูปด้านบนที่ถอดชุดชั้นในกี่วันหลังจากทำ คุณ iiicream เป็นคนขอเองใช้มั้ยตอนแรกหมอบอกเท่ารัยเอ๋ย ใหญ่มากเกินตัวเลยแต่สวยดีชอบมาก 555 ออกแนวโรคจิต
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้