ดู: 16880|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุณหมอศุภชัย อุบล

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ...
หมอไก่ทำสวยอยู่แล้ว อิอิ  ของหนูยังบวมอยู่เลยอ่าค่ะหมอ ตาเขียวปั๊ดเลย
เท่าไหร่คับ
ถ้าจะแก้  ( เคสคุณหมอเอง ) คิดราคาเท่าใหร่ค่ะ
อยากทราบว่า ถ้าทางคลินิกจะรีวิวรูป จะแจ้งหรือขอความคิดเห็นจากตัวคนไข้ก่อนไหม
แนะนำด้วย,อยากทราบจริง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 20:48:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาโปรโมชั่น 5,900B ครับ สำหรับคนที่จะแก้ต้องเข้ามาพบหมอก่อนว่าทำไมถึงจะแก้นะครับ

สำหรับการรีวิวรูปทางคลีนิกต้องแจ้งผู้ป่วยอยู่แล้วเพราะเป็นสิทธิผู้ป่วยโดยตรงว่าจะอนุญาตหรือไม่อนุญาตให้นำรูปมาเผยแพร่ต่อสาธารณะ แต่รูปที่โพสนี้เจ้าของรูปยินดีและเต็มใจครับ ขอบคุณมากสำหรับคำติชมนะครับ

สามารถดูรูปภาพรีวิวได้ที่ www.facebook.com/หมอศุภชัย อุบล
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนูหวาน เมื่อ 2012-5-17 21:55

หนูทามได้เก้าวันแล้วค่ะคุณหมอแต่หน้ายังแปลกๆๆอยู่เลยค่ะ  ที่สำคัญตรงระหว่างคิ้วอ่ะค่ะคุณหมอมานเหงเปงแท่งซิลิโคนนูนๆๆเลยค่ะต้องเข้าไปพบคุณหมอเมื่อถึง สองอาทิตย์ไหมค่ะ
หนู๋ ว่าการแก้น่าจะขึ้นอยู่กับความพอใจของคนไข้ด้วย ถ้าเขาบอกไม่สวย ความมั่นใจของคนนั้นน่าจะลดลงไม่ตำ่ำกว่า 30 %
คลินิกหมอศุภชัยเราใส่ใจทุกความสวย
คลินิกหมอศุภชัยเราใส่ใจทุกความสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้