เจ้าของ: ideafirst
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกกับหมอธีแห่งบางกอกศัลยกรรมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-25 14:20:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย krittaya2109 เมื่อ 2012-5-25 12:52
ขอถามต่ออีกนะคะ ราคา5หมื่นนี้คือยี่ห้อAlleganทรงกลมผิว ...

เรื่องราคาของmentor ไม่ทราบเช่นกันค่ะ เพราะส่วนใหญ่จะใส่ของยี่ห้ออะไรได้นั้นต้องขึ้นอยู่กับฐานนมเดิมของเราด้วยค่ะ เพราะแต่ล่ะยี่ห้อฐานนมมีความกว้าง และขนาดก็ไม่เท่ากันค่ะคุณหมอจะวัดฐานนมเราก่อนค่ะเราจะแจ้งเราว่าใส่ของยี่ห้ออะไร ขนาดอะไรทรงอะไรได้บ้าง หรือไม่ก็บอกความประสงค์ไปเลยค่ะ คุณหมอก็จะดูให้อีกที ยังไงลองเข้าไปปรึกษาดูนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-6-6 10:30
55,000  โพสต์ 2012-6-6 07:18
mentor  โพสต์ 2012-6-6 07:18
ความเห็นส่วนตัวน่ะค่ะหมอนี้ทำหน้าไม่ค่อยสวยเท่าไรเห็นของเพื่อนทำมาห่างมากไม่มีหยดหน้าชิลิโคนอยู่สูงมาก

อ่านไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่นะค่ะ เป็นไปได้เรียงคำพูดอีกทีจะดีเลยค่ะ  โพสต์ 2012-5-25 17:23
ค่ะก็อาจจะแล้วแต่เคสก็เป็นได้ค่ะ  โพสต์ 2012-5-25 17:20
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-26 02:41:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ก็มาเล่าสู่กันฟังอีกแล้วค่ะ ก็สืบเนื่องจากคราวที่แล้วที่ได้เจาะน้ำเหลืองออก ทั้ง2 ข้าง คุณหมอก็ทำการนัดดูอาการวันนี้ค่ะ หลังจากถึงคลีนิคซักบ่ายกว่าๆ คนเยอะมากค่ะวันนี้ ได้พบหมอและตรวจดูอาการก็ประมาณ 2 โมงกว่าได้ ก็ตามปกติค่ะ ขึ้นเตียงถอดเสื้อแต่วันนี้พี่นัทไม่อยู่ค่ะเลยมีคนใหม่มาดูแลแทน เค้าก็ทำการนวดน้องนมให้ ระหว่างรอคุณหมอ จะบอกว่าตอนนี้นวดไม่เจ็บแล้วค่ะ สบายมากชิวๆเพลินๆกันไปอิอิอิอิ พอคุณหมอมาก็ จับๆ บีบๆอีกตามเคยเพื่อดูว่ามีน้ำเหลืองอีกไหม ปรากฎว่ามีที่ข้างขวา้ล็กน้อยค่ะ คุณหมอเลยถามความสมัครใจค่ะวันนี้ ว่าอยากเจาะไหม แต่ตัวคุณหมอเองก็อยากให้เจาะ เราก็เลยตัดสินใจว่าเจาะค่ะ (การเจาะน้ำเหลืองไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆนะค่ะ). จากนั้นก็ใส่เสื้อเพื่อรอเรียกอีกครั้ง แต่วันนี้ขอแอบเม้าค่ะ รอนานมากระหว่างรอเจาะ รอจนถึง3โมงครึ่งค่ะ เลยเดินไปถามที่เคาเตอร์ค่ะว่าอีกนานไหมค่ะ เค้ากลับทำหน้างงๆ 55555สรุปเค้าจำไม่ได้ว่าเราทำอะไร จำได้แต่เพียงว่าตรวจไปแล้วนี้นา สรุปคือเค้าลืมเรา55555 แต่ไม่โกรธค่ะเข้าว่าคนเยอะมากและคุณหมอดูแลเพียงคนเดียวอิอิอิอิ (แต่อย่าบ่อยนะค่ะ55555). เราเลยได้ขึ้นอีกครั้งตอน 4โมงเย็นค่ะ เตรียมตัวนอนรอหมอจนหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้มาตื่นอีกทีตอนได้ยินเสียงคุยกันค่ะ จากนั้นซักพักคุณหมอก็มา การเจาะคราวนี้รู้สึกชิวๆแล้วค่ัเพราะผ่านเหตุการนี้มาไม่นาน ก่อนที่จะเจาะคุณหมอก็จะคอยบอกว่า เจ็บนิดนึงนะเพราะจะฉีดยาชา แต่สำหรับเราฉีดยาชายังไม่รู้สึกเจ็บเท่า คุณหมอพยายามดึงหนังตรงใต้ราวนมของเราเลยเพราะหนังมันติดกระดูกมาก55555คุณหมอต้องใช้แรงมากพอสมควร อิอิอิ สุดท้ายวันนี้เจาะนานพอสมควรกว่าจะเอาน้ำเหลืองออกได้ รู้สึกเจ็บแปร๊บๆตรงที่คุณหมอเจาะ พอเสร็จก็ดูนาฬิกา 5โมงพอดี ใส่เสื้อผ้าเสร็จก็กลับบ้านพอมาถึงบ้านอาบน้ำ ต้องตกใจเล็กน้อย เพราะบริเวณที่คุณหมอเจาะวันนี้มีรอยเหมือนจะช้ำเป็นวงเลยเวลาไปโดนก็จะเจ็บจี๊ดๆ 55555เอาอีกแล้วเป็นกันให้ครบกันไป สู้ๆเพื่อความสวย วันนี้กลับมาเลยไม่ได้นวดเลย เจ็บอิอิอิ ยังไงเพื่อนๆก็ดูแลตัวเองกันด้วยนะค่ะหลังทำอ่ะค่ะ สำคัญจริงๆ จะได้ไม่ต้องเหมือนเราวิ่งเข้าออกคลีนิคเป็นว่าเล่น วันที่ 30 ก็ต้องไปเฮ้อเศร้าใจ แต่ยังไงก็ต้องดูแลให้ดีเพื่อความสวยคร้าาาาา
น้องนมสวยค่ะ  อย่าลืมมารีวิวให้ดูอีกน่ะค่ะ  อยากทำเหมือนกันค่ะ กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ  

จร้าจัดให้.... ขอบคุณนะค่ะ  โพสต์ 2012-5-30 19:24
คุณเฟิร์ส เป็นงัยบ้างคะ ... น้องนมนิ่มขึ้นรึยังคะ เสียดายวันที่ 30 ไม่ได้เจอกันเลย พอดีเนสมันแต่ลนเรื่องผื่นแพ้ลมพิษแล้วก็รีบแจ้นไปโรงบาลเลยคะ ตอนนี้น้องนมเต่งตึงมากเลยคะ คุณเฟิร์สเริ่มนวดตอนไหนคะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-4 00:22:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nes88 เมื่อ 2012-6-2 18:59
คุณเฟิร์ส เป็นงัยบ้างคะ ... น้องนมนิ่มขึ้นรึยังคะ เสี ...

ตอนนี้ต้องดูแลตัวเองมาดเลยค่ะ เพราะไปดูดน้ำเหลืองมา 2 รอบแล้วค่ะ น้องนมก็ยังมีปัญหาอยู่เลยไปหาคุณหมอทุกอาทิตย์เลยค่ะ ตอนนี้ น้องนมนิ่มข้างซ้ายมาก แต่ข้างขวานวดเหมือนกันกับข้างซ้ายแต่ไม่ยอมนิ่่มค่ะ คือนิ่มแแต่น้อยกว่า คุณหมอทราบอยูค่ะ เพราะแจ้งคุณหมอว่าเป็นตั้งแต่ออกจากโรงพยาบาลแล้ว ล่าสุดไปหาคุณหมอเมื่อวันที่ 30 ที่ผ่านมารอบนี้ไม่ได้เจาะแล้วค่ะ แต่หลังจากเจาะข้างขวาไปครั้งก่อน คุณหมอแจ้งว่าน้องนมน่าจะนิ่มขึ้นเหมือนข้างซ้าย แต่เฟิร์สนวดยังไงก็ไม่ยอมนิ่มค่ะ พอไปหาคุณหมอรอบนี้ คุณหมอจับก็ดูคุณหมอจะเป็นกังวลค่ะเลยบอกว่าให้กลับไปนวดมาอีกที คือให้หาคนมานวดค่ะ แล้วนัดอีกทีวันที่ 8/06/12 ค่ะ หากไม่นิ่มคุณหมอแจ้งว่าอาจจะต้องผ่าตัดอีกครัั้งค่ะ (แอบกลัวค่ะ) แต่ก็จะพยายามนวดๆต่อไปค่ะ แล้วน้องนมสวยเป็นไงบ้างงค่ะ มาวิวให้ดูบ้างหรือยัง รอชมจร้า ยังไงก็หายไวๆนะค่

ยังไม่ได้ไปเลยค่ะ แต่คิดว่าต้องลองไปแน่นอนค่ะ ขอบคุณมากค่ะ  โพสต์ 2012-6-12 11:09
ขอให้ไม่เป็นอะไรมาก หายไวไวนะคะ ลองไปนวดกับพี่แป้นรึยังคะ  โพสต์ 2012-6-4 20:05
สอบถามคุณเฟิร์สนิดนึงค่ะ คุณเฟิร์สเสริมข้างนึงใต้กล้ามเนื้อ อีกข้างนึงเหนือหรอคะ
แล้วใต้กับเหนือมันต่างกันยังไงคะ คุณเฟิร์สได้ถามคุณหมอรึป่าวคะ
ตอนนี้ลังเลมาก บางคนบอกว่า ผู้หญิงแท้ควรเสริมใต้กล้ามเนื้อ เพราะภายหลังจะตรวจมะเร็งได้ง่ายกว่า
มันจริงหรือป่าวคะ ถ้าจริงนั้นก็แปลว่า ถ้าผู้หญิงแท้เสริมเหนือกล้ามเนื้อจะตรวจมะเร็งยากหรือไม่เจอรึป่าวเอ่ย แอบกลัว
แล้วอีกอย่างนึงคือ เสริมเหนือกล้ามเนื้อจะพักฟื้นหายได้เร็วกว่าใต้กล้ามเนื้อ(อันนี้ได้ยินจากเพื่อนๆในนี้มาค่ะ)
หาข้อมูลการตัดสินใจเยอะมาก ยอมรับเลยลังเลซะแล้ว เลยอยากจะถามผู้มีประสบการณ์จริงจะดีกว่าน่ะค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ ถามซะเยอะเลย แห่ะๆ
รอดูรูปอยู่ค่ะ ตอนนี้เป็นไงแล้วบ้างเอ่ย
ป๊อป สูง 161 หนัก 49 ได้ alligen 380 ทรงพุ่งค่ะ แต่ตอนลองใส่ 355 ค่ะ แฟนบอกชอบบบบ ใหญ่ดี
แต่เราเครียดอ่ะ คิดว่ามันใหญ่ไป
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 15:40:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ideafirst เมื่อ 2012-6-4 00:22
ตอนนี้ต้องดูแลตัวเองมาดเลยค่ะ เพราะไปดูดน้ำเหลือง ...

ขอบคุณค่ะคุณเนส ยังเลยค่ะเพราะเฟิร์สอยู่ไกล อยู่ลาดพร้าว 101 เลยไม่สะดวกไป ตอนนี้เลยต้องนวดเพิ่มขึ้น มากขึ้นค่ะ แล้วก็ใช้วิธี นอนทับสมุดหน้าเหลือง กลิ้งไป กลิ้งมาแทน แต่ดูเหมือนจะดีขึ้นค่ะ นิ่มขึ้น คิดว่าน่าจะมาจากน้ำหนักตัวที่ทำให้นิ่มขึ้นบ้าง
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 15:51:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kiing เมื่อ 2012-6-4 10:30
สอบถามคุณเฟิร์สนิดนึงค่ะ คุณเฟิร์สเสริมข้างนึงใต้ก ...

คำถามแรกนะค่ะ : เฟิร์สเสริมใต้กล้ามเนื้อทั้ง 2 ข้างค่ะ

คำถาม2 : เท่าที่ถามคุณหมอคือว่า ถ้าน่าอกเรามีเนินเนื้ออยู่บ้างและน่าอกไม่ได้ต่ำจนเกินไปคุณหมอจะแนะนำให้เสริมใต้กล้ามเนิ้อค่ะ เพราะอย่างที่คุณ kiing เข้าใจถูกต้องแล้วค่ะ เรื่องเสริมใต้กล้ามเนื้อ (เพราะภายหลังจะตรวจมะเร็งได้ง่ายกว่า) ส่วนเหนือกล้ามเนื้อนั้น เราจะเห็นสาวสอง เสริมกันซะส่วนใหญ่ เพราะบางคนไม่มีเนิ่นอกค่ะ จะพักฟื้นหายได้เร็วกว่าใต้กล้ามเนื้อ(อันนี้ได้ยินจากเพื่อนๆในนี้เหมือนกันค่ะ) และเท่าที่ทราบก็ประมาณนี้ค่ะ

แต่ถ้าจะให้ดีปรึกษาคุณหมอดีกว่าค่ะ ให้คุณหมอดูน้องนมและก็ปรึกษาคุณหมอไปเลยว่าเราอยากได้แบบไหน จะได้ไม่ลังเลค่ะ และจะได้ออกมาถูกใจตามความต้องการจร้าา
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 15:54:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย poppada เมื่อ 2012-6-4 23:18
รอดูรูปอยู่ค่ะ ตอนนี้เป็นไงแล้วบ้างเอ่ย
ป๊อป สูง 161  ...

เดี๋ยวจะมาลงให้ดูนะค่ะ ทั้งน้องนมและ แผลใต้รักแร้ ได้ขนาดเท่าและยี่ห้อเดียวกันกับเฟิร์สเลยค่ะคุณป๊อบ ลองตัดสินใจดูค่ะ เอาที่เราชอบจะได้ไม่คิดมากตอนทำเสร็จแล้วอ่ะค่ะ
มันจะปวดหลังไหมค่ะ เห็นบางคยว่าถ้าใส่ใหญ่ไปจะทำให้ปวดหลัง ตอนลองรู้สึกว่ามันใหญ่มาก ๆ   
คุณเฟิร์สเลือกเองหรือหมอนวดให้ค่ะไซค์นี้ แล้วพอมีสิริโคนอยู่ในตัวแล้วรู้สึกยังไงบ้างค่ะ การเดินเป็นยังไงบ้าง
แล้วหนักไหมค่ะ
ป๊อปเครียดจนกินไม่ได้ นอน ไม่หลับ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-6 10:45:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย poppada เมื่อ 2012-6-6 07:24
มันจะปวดหลังไหมค่ะ เห็นบางคยว่าถ้าใส่ใหญ่ไปจะทำให้ ...

อาการปวดหลังเฟิร์สจะมีในช่วง 2 อาทิตย์แรกค่ะ ตอนนี้ก็มีบ้างแต่ไม่มากค่ะ (ตอนนี้ก็จะครบเดือนแล้วค่ะ อีก 6 วัน) ส่วนขนาดเลือกเองค่ะ เพราะอยากได้ใหญ่ๆ  อีกอย่างเห็นน้องที่บ้านทำมาพอเข้าที่แล้วมันเล็กลงไปอีกค่ะ เลยตัดสินใจเอาไซค์นี้เลย (อิอิ +ความชอบส่วนตัวด้วยค่ะ) แล้วพอมีสิริโคนอยู่ในตัวแล้วรู้สึกยังไงบ้างค่ะ : ก็บอกเลยค่ะมารู้สึกแปลกๆช่วงแรกๆ แต่ตอนนี้ก็เริ่มชินแล้วค่ะ ส่วนการเดิน ก็ปกตินะค่ะ ไม่ได้มีปัญหาอะไร อาจจะรู้สึกหนักตอนตื่นนอนที่ต้องลุกค่ะ แต่รอเข้าที่ซักสามเดือนก็น่าจะดีขึ้นกว่านี้ คุณป๊อบอย่าเครียดนะค่ะ ค่อยๆคิดค่ะ หาข้อมูลเยอะๆ ปรึกษาคุณหมอ ปรึกษาเพื่อนๆที่เคยทำก็ได้ค่ะ เก็บข้อมูลเยอะๆ เพราะแต่ละคนทำมา ร่างกายจะฟื้นตัวไม่เท่ากัน มีปัญหาไม่เหมือนกันค่ะ ยังไงเป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ขอบคุณคร่าคนสวยตอบคำถามคร่า

ไม่เปนไรคร้าาาา ยินดี  โพสต์ 2012-6-7 12:08
เป็นยังงัยบ้างคะ น้องนมดีขี้นรึยัง
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-8 22:06:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-6-8 22:14
ต้นฉบับโพสต์โดย lala2540 เมื่อ 2012-6-8 11:23
เป็นยังงัยบ้างคะ น้องนมดีขี้นรึยัง ...

วันนี้หลังจากไม่พบคุณหมอตามนัด คุณหมอก็บอกว่ายังไม่นิ่มขึ้นเท่าไหร่ข้างขวา(คุณหมอเป็นกังวลเลย)  ก็เลยสอบถามคุณหมอไปเลยตรงๆว่า มีโอกาสต้องผ่าตัดใหม่ไหมค่ะ  คุณหมอบอกว่า ให้รออีก 2 อาทิตย์ค่ะ ถ้ายังไม่นิ่มขึ้นกว่านี้อาจต้องผ่าอีกครั้ง (โอ้ เศร้าๆค่ะ) สรุปเราเลยยังไม่ทราบเลยว่าทำไมข้างขวาถึงได้แข็ง ขนาดนี้ทั้งที่นวดเหมือนกัน แต่คุณหมอเหมือนจะเป็นกังวลเพราะ อาการมันเป็นตั้งแต่ออกมาแล้ว ข้างซ้ายนิ่ม สวยมาก แต่ข้างขวาพยายามนวดเท่าไหร่ก็ไม่ยอมนิ่มซักที จะบอกด้วยว่าไปพบคุณหมอมา 5 ครั้งแล้วค่ะ หลังจากผ่ามายังไม่ครบเดือนเลย (ต้องบอกก่อนนะค่ะว่า ก่อนทำ ข้างซ้ายใหญ่กว่าข้างขวา แต่พอทำมา ข้างขวาใหญ่กว่าข้างซ้ายค่ะ 5555 งงเลยค่ะ แต่พอเจาะน้ำเหลืองรอบที่ 2 ข้างขวาก็เกือบเท่าข้างซ้ายแล้ว)  เจาะน้ำเหลืองมา 2 ครั้ง ครั้งที่ 2 เจาะข้างขวาข้างเดียว ถูกนวดหนักๆทุกครั้งที่ไปพบคุณหมอ เฮ้อ!!!!!!!!!!!!!! คิดหนักค่ะตอนนี้ แต่อยากบอกเลยค่ะว่า ที่นี้ดูแลดีมาก คุณหมอดี พี่ๆทุกคนก็ดีค่ะ ไปทุกครั้งนวดทุกครั้ง ดูแลดีมากค่ะ เป็นกันเองสุดๆ คร้า ไม่เสียใจเลยที่ทำที่นี้ค่ะ ได้ใจไปเลย

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-6-12 11:10
โห ฟังแล้วขนลุกเลยค่ะ สู้สู้ค่ะ  โพสต์ 2012-6-9 11:32
ปัจจุบันนิยมผิวทราย ช่วยลดปัญหาการเกิดพังผืดค่ะ
ยี่ห้อ mentor ในเมืองไทยไม่ค่อยนิยมใช้ค่ะ ทางคลินิกส่วนใหญ่จะคุ้นเคย silimed กะ allergen ค่ะ
ทางคลินิกจึงไม่ค่อยสต๊อกตัวนี้ค่ะ หากจะผ่าตัดบางครั้งคนไข้ต้องจอง(หมายถึงจ่ายเงิน)ค่าซิลิโคน
ยี่ห้อที่ไม่ได้สต๊อกค่ะ จึงทำให้ไม่ทราบราคาเพราะไม่ได้สั่งบ่อยๆค่ะ
คุณ Ideafirst ใช้ทรงกลมเป็นทรงที่นวดได้รอบทิศค่ะ สำหรับทรงกลมช่วงแรกๆที่ผ่าตัดจะรู้สึกดูลอยๆ
ต้องนวดมากๆ ดันให้ซิลิโคนคล้อยลงมาจึงจะดูเป็นธรรมชาติกว่านี้ค่ะ เท่าที่ดูสวยมากค่ะ
แต่ทานเยอะๆนะคะ อาจจะช่วยเรื่องกระดูกไหปลาร้าไม่เห็นชัดค่ะ
ไม่ทราบว่าไปนวดที่คลีนิกบางกอกเสียค่าใช้จ่ายครั้งละเท่าไหร่คะ

ไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ เหมือนจะเป็นบริการหลังการทำคร้า  โพสต์ 2012-6-8 23:52
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-8 23:51:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pingpang เมื่อ 2012-6-8 23:30
ปัจจุบันนิยมผิวทราย ช่วยลดปัญหาการเกิดพังผืดค่ะ
ยี ...

ขอบคุณค่ะคุณ pingpang เฟิร์สนวดทุกอย่างเลยค่ะ ทั้งนวดเอง ให้เค้านวด นอนทับหนังสือ ทำหมดเลยค่ะ อยากให้เข้าที่และนิ่มไวๆคร้าาา
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-9 00:18:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัพเดตหลังเสริมหน้าอก 26 วันค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ideafirst เมื่อ 2012-6-9 00:30

มารีวิวรูปหลังทำมาได้ 26 วันค่ะ

แผลข้างขวาค่ะ

แผลข้างซ้ายค่ะ

ลองพิจารณาและติชมกันได้นะค่ะ

อยากได้แบบเนี้ยค่ะ น้องนมสวย  โพสต์ 2012-7-12 23:32
ข้างขวาที่มีปัญหาค่ะ แต่ก็ยังมีคนชอบดีใจเหมือนกัน อิอิ  โพสต์ 2012-6-12 11:11
พี่ที่คลีนิคแนะนำยาทาดีๆมาให้ค่ะ  โพสต์ 2012-6-12 11:11
แผลหายเร็วจังค่ะ  โพสต์ 2012-6-11 20:30
แอบชอบข้างขวา เหมือนทรงหยดน้ำเลยค่ะ  โพสต์ 2012-6-9 11:33

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

แผลสวยมากเลย ของเราข้างซ้ายใหญ่และนิ่มกกว่าข้างขวา ทำมาจากที่อื่นนะคะ มันแข็งมากๆ เลยหรอคะ แต่นมดูแล้วก็สวยดีแล้วค่ะ ถ้าแข็งเพราะผังผืดเกาะก็คงต้องเลาะใหม่จริงๆ แต่ที่นี่บริการดีจังเลยค่ะ ถ้าเป็นที่อื่นคงไม่วิเคราะห์ขนาดนี้ ต้องรอให้คนไ้ข้ทนไม่ไหวแล้วไปเรียกร้องแก้ไขเอาเอง สุดยอด ถ้าย้อนเวลากลับไปได้คงทำกับที่นี่แหละ แต่ของเราก็โอเคอะนะ แต่อยากให้บริการดีๆ แบบนี้ อิอิ

คะแนน

1

ถึงแม้มันจะมีปัญหาแต่น้องเฟิร์สก็ยังดีนะคะที่มีคุณหมอที่รับผิดชอบคอยกังวลไปด้วยค่ะ คุณหมอคงดูแลให้ดีที่สุดนะคะ(เอาใจช่วย) เคยเจอพี่ที่คลินิกคุณหมอพีระแก้มาเป็นครั้งที่ 4 แล้วก็ยังเป็นพังผืด เค้าก็มานวดบ่อยๆนะคะ แต่ที่คุณหมอพีระ นวดครึ่งชม. 300 บาทค่ะ ที่นี่ไม่เสียตังค์ดีจังค่ะ ขอให้น้องนมอาการดีขึ้นเรื่อยๆนะคะ

ค่ะโชคดีมาก ดูแลดีมาก คิดไม่ผิดเลยที่เลือกที่นี้  โพสต์ 2012-6-12 11:17

คะแนน

1

73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-12 11:16:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toeymodel เมื่อ 2012-6-9 02:59
แผลสวยมากเลย ของเราข้างซ้ายใหญ่และนิ่มกกว่าข้างขวา  ...

ใช่ค่ะแข็งมาก คือเวลานวดซีลีโคนเคลื่อนตัวนะค่ะเหมือนไม่ติดอะไรแต่ ซีลีโคนแข็งค่ะไม่นิ่มเหมือนข้างซ้าย ที่นี้ดูแลดีมากไปไม่เคยเสียค่าใช้จ่ายเลยค่ะ ทั้งแต่หลังทำมา คุณหมอดูแลดีมาก ต้องยกนิ้วให้เลยค่ะ

คะแนน

1

คุณเฟิร์ส ขอให้หายไว ๆ นะคะ ว่าแต่ว่ายาดีที่พี่ที่คลีนิคแนะนำนี่ยาอะไรคะ ช่วยบอกหน่อยได้มั๊ยเอ่ย อยากได้บ้างเวลาถึงคิวตัวเองค่ะ

ชื่อ scarfade ของเมกา ค่ะลองสอบถามดูนะค่ะ  โพสต์ 2012-6-12 13:06
เป็นครีมทาลดรอยแผลเป็นหลังผ่าค่ะ  โพสต์ 2012-6-12 13:05

คะแนน

1

นมสวยมากเลย เจ็บมากไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้