1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: iiicream
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว หน้าอกหมอเทพจ้า

[คัดลอกลิงก์]
น่ากลัวจัง แต่สวยค่ะ
หายไว ๆ นะคร่ะ รอชมภาพ น้องนม งาม ๆ ด้วยคนจร้า กะลังตัดสินใจจะไปทำที่นี่เหมือนกันจร้า
เบลก็จะได้ทำวันที่ 8ตุลาจะถึงนี้แล้วค่ายังรู้สึกตื่นเต้นอยู่คร่าว่ามันจจะเป็นยังงัยและอีกอย่างยังมัยได้ที่พักเลยพี่ๆคนไหนที่ทำมาแล้วช้วยแนะนำทีค่าว่ามีที่พักเยอะมัยคร่าแถวๆคลีนิคคุณหมอมีมัยคร่า ยังงัยพี่ๆช่วยหนูด้วยนะคร่าแนะนำหนู่ที
โอ้แม่จ้าววว มหึมามากกก อยากได้ๆๆแต่ไม่กล้าพอ หายไวๆนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย irudda เมื่อ 2012-9-18 09:44

อ้าวไม่ได้นอนค้างคืนหรอคะ???พอดีพึ่งอ่านเจอ5555
ส่วนมากเขาทำ เหนือ หรือใต้กล้ามเนื้อค่า เป็นสาวสองคร่า
สวยงามมากค่ะ...ใหญ่ได้สะใจจิงๆ ชอบค่ะ
อยากทำตามเลยค่ะ แต่แอบหลอนๆกับฟิวที่คลีนิก อิอิ
สอบถามนิดนึงน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าเป็นสิวขึ้นไหมค่ะ เห็นหลายรีวิวบอกว่าทำแล้วสิวขึ้นแอบหลอนๆรอบ2แหะๆๆ
เราทำนมกับหมอเทพมาได้ 2 อาทิตย์ แล้ว ผื่น ขึ้น หน้าอก และ คอ และหลัง มีตามแขนด้วย เครียดมาก
ใครมีวิธี หรือ ใช้ยา อะไร ที่ไม่ให้มันขึ้นบ้างมั้ยค่ะ เครียดจริงๆ
ตอนกลางวัน ไม่กล้าไปไหนเลย T^T(เรา ญ แท้ค่ะ)
ทำมาแล้วนะคะ 380cc อยากรีวิวมากเลยแต่โพสรูปไม่ได้ เพิ่งสมัครสมาชิกเว็ปต้องรอ 4 ชั่วโมงเลย ยังไงจะตั้งกระทู้รีวิวพรุ่งนี้นะคะ :) ส่วนตัวพอใจกับหน้าอกใหม่มากค่ะ ไซส์เดิม b32 แต่หย่อนคล้อยค่ะ หลังทำวัดได้ 33 เป็นคนผอมค่ะตัวเล็กเลย สูง 167 หนัก 42 ค่ะ มีเนื้อนมอยู่บ้าง เดี๋ยวอัพรูปได้จะรีวิวให้เพื่อนๆดูนะคะ ^^
รบกวนถามผู้รู้หน่อยคะว่า เราสามารถซื้อครีมเพิ่มขนาดหน้าอกมาทาก่อนทำหน้าอกได้ไหมคะ มันจะได้มีเนื้อหน้าอกบ้างนะคะหลังทำจะได้ใหญ่กว่าเดิม อยากรู้ว่ามีผลเสียอะไรไหมคะ ขอบคุณคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย iiicream เมื่อ 2012-5-18 13:34
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iiicream เมื่อ 2012-5-18 13:40

ครีมเองจ้า ...

พี่ค่ะ นู๋อยากทำ350ค่ะ น้ำหนัก52สู.165แล้วต้องหาซื้อเสื้อในไซร์ไรดีค่เ รบกวนตอบหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ใช้เวลาพักฟื้นนานไหมค่ะ น้องนมสวยๆ
เราก็เพิ่งไปทำมายังไม่ถึงเดือนเรยค๊ะ หมอให้มา 350 เรย อิอิ ออกมาสวยใหญ่ถูกใจมากๆค๊ะ ขอบคุณ หมอเทพจิงๆ
อยากทำมากเลยค๊สวยมาก
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้