เจ้าของ: iiicream
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว หน้าอกหมอเทพจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แล้วน้องนมจะยุบลงมากรึป่าวคะ รบกวนด้วยนะคะ
ใหญ่มากกกกค่ะ

เรานี่กลับอยากนมเล็กๆ ถ้าแบ่งได้อยากแบ่งให้เลยค่ะ อึดอัดมาก นมใหญ่เกินตัว
เสื้อในไซส์ใหญ่ก้อแบบว่าลายคุนป้ามาก เวลาใส่เสื้อผ้า เปิดนิดเปิดหน่อย ก็ดูโป๊มากเลย
แฟนก้อบอกว่าใหญ่ไป น่าจะเล็กๆ กว่านี้ค่ะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-21 18:07:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย koytaye เมื่อ 2012-5-21 12:22
แล้วน้องนมจะยุบลงมากรึป่าวคะ รบกวนด้วยนะคะ
...

นี่ 2 อาทิด กว่าแล้วค่ะ ยุบลงมานิดหน่อยเองค่ะ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-21 18:07:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย moonoy2011 เมื่อ 2012-5-21 13:44
ใหญ่มากกกกค่ะ

เรานี่กลับอยากนมเล็กๆ ถ้าแบ่งได้อยาก ...

คนเล็ก อยากใหญ่
คนใหญ่ อยกาเล็ก
หน้าอกดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ^^
สวยมว๊ากกกค่ะ  เสริมใต้กล้ามเนื้อหรือว่าเหนือกล้ามเนี้ยค่ะ  อยากเหงแผลผ่าตัดใต้รักแร้อ่าค่ะ  
สวยจังคายากทำบ้าง
เก็บตังไม่รู้เมื่อไหรจะได้ทำ
พักกี่วันถึงจะทำงานได้อะตอนที่ยังไม่ยุบจะใส่เสื้อทำงานได้ป่าวอะคะ!!
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-29 19:44:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iiicream เมื่อ 2012-5-29 19:44
ต้นฉบับโพสต์โดย พัจชา เมื่อ 2012-5-29 15:41
พักกี่วันถึงจะทำงานได้อะตอนที่ยังไม่ยุบจะใส่เสื้อท ...

ใส่เสื้อได้ปกติค่ะ แต่ช่วง อาทิดแรก มันจะดูหัวนม แหลมๆๆ อะคะ

เพราะว่าใส่เสื้อในไม่ได้ แล้วก็มีผ้าพันอยู่ ก็ให้ใส่เสื้อซับบางๆๆ ไปก่อนค่ะ

ไม่เจ็บค่ะ เจ็บแค่ 2 วันเอง หลังจากนั้นสวยเลย ^^ สู้ๆๆค่ะ
มีอาการปวดหลังไม๊คะ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-30 12:04:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pingpang เมื่อ 2012-5-29 19:59
มีอาการปวดหลังไม๊คะ

ปวด 3 วันแรกค่ะ แล้วจะค่อยๆๆดีขึ้น ไม่เจ็บอะไรเลยค่ะ
วันแรกตอนกลางคืนเจ็บปะคะ ทำเสร็จเดินกลับเองโซเซปะ
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-1 00:16:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย สีม่วง เมื่อ 2012-5-31 13:57
วันแรกตอนกลางคืนเจ็บปะคะ ทำเสร็จเดินกลับเองโซเซปะ ...

ไม่นะค่ะ เดืนปกติค่ะ อาจจะฝืนๆๆหน่อย มันจะปวดหลังค่ะ
สวัสดีค่ะชื่อก้อยนะคะ ไปทำหน้าอกกับคุณหมอเทพมาแล้วเมื่อวันที่26พ.ค ได้350cc ใหญ่มากเกินตัวด้วย สูงแค่150หนัก43 อยากบอกว่าใหญ่จริงๆ เราเป็นคนไม่มีนมเลย คุณหมอก็ถามเราว่าเราทำงานอะไร เราก็บอกว่าทำงานผับ หมอเลยจัดหนักให้เลย เราได้ทำประมาณ12.00น.คนเยอะมาก ผู้หญิงที่มาทำนมในวันนั้นเราต่างก็มาเป็นเพื่อนกันหมดเลย เค้าได้กันคนละ320cc ออกมากำลังสวย พอครบ1อาทิตย์หมอก็นัดตัดไหม เราก็ไปตามหมอนัดแต่ของเราไม่ได้มีแค่ไหมอย่างเดียวของเรามีตัวกิ๊ฟอะไรสักอย่างนี่แหล่ะ ติดอยู่ด้วย หมอบอกว่าจะติดให้เฉพาะเคสพิเศษ(คิดในใจอะไรวะเนี้ยะ)หมอเลยนัดถัดไปอีก3วัน
อีกอย่างนึงกลัวมันเป็นขอบสิรืโคน กลัวออกมาไม่สวยเหมือนเพื่อนเค้า ตัวก็เล็กดันได้ใหญ่เกินตัวอีก เดี๋ยวถ้าอยู่ตัวเรียบร้อยแล้วจะอัพรูปมาให้ดูนะคะ
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 13:49:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย koytaye เมื่อ 2012-6-3 18:12
สวัสดีค่ะชื่อก้อยนะคะ ไปทำหน้าอกกับคุณหมอเทพมาแล้ว ...

รอดูภาพนะค่ะ
ขนาดเราได้ 320 เรายังจับเจอขอบๆเลย แล้วก็เป็นรอยย้นๆ ที่ด้านข้างหน้าอก
แต่เค้าบอกว่าเดียวมันก็จะหายไปค่ะ
แต่ตัวเองได้ใหญ่มากเนอะ มันจะดูใหญ่เกินด้วยไปอะจิ
แผลที่รักแร้ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ
พุ่งเลยครับอิอิอิอิ สวยดีครับ
สวยมากอ่ะค่ะ ขอข้อมูลหมดเทพหน่อยค่ะ สนใจมากกกกกก
อร้ายยย น้องนมสวย มากเลยยคร้าา
หายไวๆ นะคร้าาา
ไปทำมาเหมือนกันแต่ของนู๋วันที่19บรรยากาศเหมือนพี่เล่าให้ฟังเลยแต่สิ่งที่ทรมาณนู๋ฟืิ้นเร็วเกินไป
นม สวย มากค่ะ สวยดั่งใจเลย
ขอรบกวนสอบถามหน่อยได้ไหมค่ะ เกี่ยวกับ
หมอเทพ เรื่องตัดกราม
มีคนรู้จัก หรือใคร เคย ตัดกราม กับ หมอเทพ ไหมค่ะ
ขอสอบถามซักนิดค่ะ ว่าผลที่ได้รับกับการ ตัดกราม กับ หมอเทพ แล้ว หน้าเรียวสวย สมใจ ปลอดภัย ดีไหมค่ะ

จาก.. มือใหม่อยากศัลยกรรม ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ   
เคสคุณครีมใช่เคสหญิงแท้ไหมอ่ะคะ ดูจากหน้าและนมดูไม่ออกว่าเป็นสาว2 หรือหญิงแท้
ส่วนตัวแพทเองหญิงแท้ค่ะ กำลังหาข้อมูลกะว่าอีก 3 เดือนจะทำเหมือนกัน
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-17 19:56:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย patzaya88 เมื่อ 2012-6-28 14:15
เคสคุณครีมใช่เคสหญิงแท้ไหมอ่ะคะ ดูจากหน้าและนมดูไม ...

ครีมเป็น หญิงแท้ค่ะ

ลองศึกษาดูนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้