ดู: 9174|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมออภิชาญ เฟริสแคร์ เสริมแล้วไม่โด่ง ไม่เปลื่ยนจริงหรือ?

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amijang เมื่อ 2012-5-11 09:35

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amijang เมื่อ 2012-5-11 09:34

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amijang เมื่อ 2012-5-11 09:30

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amijang เมื่อ 2012-5-11 09:25

จากคอมเม้น และคำถามที่เคยผ่านๆมาว่าทำไมทำจมูกกับหมออภิชาญแล้วไม่โด่ง ไม่เปลี่ยนเลย เมื่อโทรถามกับทางคลินิคมักจะได้คำตอบว่าต้องรอให้จมูกเข้าที่ก่อนเพราะทรงจมูกของหมอทำเผื่อไว้อนาคต เพราะจมูกคนเราจะมีการเข้ารูปมากขึ้นเรื่อยๆถ้าเสริมโด่งเลยไม่เกินปีก็เป็นแท่ง ปลายใส เลยกลัวมากเข้าไปเช็คซิลิโคนบ่อยมาก เพราะแม่ขายของอยู่ใกล้ๆคลินิกค่ะ ซึ่งเราก็รอเรื่อยๆ นะ จนตอนนี้จมูกครบหนึ่งปีแล้วเลยขออนุญาติมารีวิวให้เพื่อนๆชาวดั้งโด่งชมค่ะ ส่วนตัวเราว่าเปลื่ยนไปมากเลยถึงแม้ตอนทำช่วงแรกๆจะแอบนอยด์ แม้แต่แม่อยู่ด้วยกันทุกวันยังไม่รู้เลยว่าเสริมมา เราก็รอ รอ รอ จนครบปีตอนนี้มีคนทักว่าเปลื่ยนไป สวยขึ้น ผอมลงเหรอ เราก็ไม่ตอบได้แต่ยิ้มๆ ค่ะ คิดว่าหมออภิชาญ เฟิร์สแคร์ คลินิก น่าจะตอบโจทย์ใครหลายคนที่ไม่ต้องการจมูกโด่งเป็นแท่งเหมือนแม่มดได้ค่ะ [/size
]^^

รูปก่อนทำ จมูกชมพู่ ปลายโต

หลังทำประมาณเดือนกว่าค่ะ เริ่มเห็นความเปลื่ยนแปลงแต่ปลายยังโตอยู่ค่ะ ยังไม่เข้าที่เท่าไหร่

ทำมาแล้วประมาณหนึ่งปีค่ะ เห็นสันชัดขึ้น แต่ยังคงความเป็นรูปทรงจมูกไว้ ไม่เป็นแท่งแข็ง เริ่มเห็นหยดน้ำชัดขึ้น ปลายเล็กลง ค่ะ

bo00.jpg (11.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

แสดงความคิดเห็น

สวยยยยยยยยมากค่ะ  โพสต์ 2012-5-12 00:36
สวยขึ้นมากเลยค่ะ  ทรงจมูกก็สวยดีค่ะ
โอ้แม่เจ้าเป็นคนล่ะคนไปเลยค่ะ สวยๆๆๆ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-31 16:11:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย puddingnatt เมื่อ 2012-8-14 13:06
ไปฉีดโบท๊อกมาด้วยหรอคะ เราถามได้มั้ยงะ หน้าเรามีแก้ ...

ค่ะฉีดมาด้วย แต่ถ้าจะลดแก้ม แนะนำผ่าลดแก้มให้หน้าเรียวดีกว่าค่ะ จะได้อยู่ได้ตลอด
เปลี่ยนค่ะ ...เปลี่ยนเยอะเลยค่ะ  สวยๆๆ
เปลี่ยนสวยค่ะ

ผมก้อลูกศิษย์หมออภิชาญคับแต่ของผมโด่งมากมาย
เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ  สวยๆๆ
สวยค่ะ เปลี่ยนไปเยอะเลยคระ
สวยมากเลยคร๊  ดูจากเจ้าของกระทู้แล้ว  เปลี่ยนนะคร๊  สวยขึ้นเยอะเลยคร๊ แต่จริงๆก็สวยอยู่แล้วแหละนะคร๊
สวยมากๆๆเลยค่ะ ดูเป็นสันไม่เป็นแท่ง ดูแล้วเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ สวยมากๆเลยค่ะ
ผมว่าสวยขึ้นมากเลยนะครับ.++
สวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
ตอนไปทำเอาแบบไปให้หมอดูหรือว่าหมอทำให้เข้ากับหน้าเราค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ทรงปลายหยดน้ำ ด้วย ชอบมากค่ะ
ไปฉีดโบท๊อกมาด้วยหรอคะ เราถามได้มั้ยงะ หน้าเรามีแก้มเยอะๆอ่ะ อยากฉีดบ้างแต่ยังไม่ชัวหมอและข้อมูลอ่าา
สวยมากเลยค่ะ  หว้าหวานมากเลย  สวยขึ้นค่ะ
สวยมากเลยคร่ะ ทรงสวยดี เปลี่ยนเลย  สวยๆคระ
สวยจังค่ะ เราก็จมูกรูปชมพู่เหมือนกันอยากทำบ้าง ราคาเท่าไหร่อ่าคะ ทำที่ไหน หมออาไรคะ
สวยมากเลยคระ จมูกสวย ทรงสวยมากเลย  ตรงปลายเป็นหยดน้ำด้วยอะ  เปลี่ยนเลยคระ สวยขึ้น
สวยค่ะ ทรงสวย ทั้งด้านหน้าและด้านข้าง สโลปสวย มาก หน้าหวานไปเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้