ดู: 12920|ตอบกลับ: 49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คลินิคไหนคุณพึงพอใจที่สุด [เชียงใหม่]

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งกระทู้นี้เพื่อที่จะให้ผู้ที่ไม่มีความมั่นใจเลือกว่าจะไปทำศัลยกรรมที่ไหน ที่ทำออกมาได้ตรงกันความพึงพอใจของเรามากที่สุด
เลยอยากจะรบกวนท่านที่เคยไปทำมาแล้วจะถามความรู้ศึกว่าที่ไหน ดีที่สุดสำหรับคุณ
ผมก็คนหนึ่งละที่ไม่แน่ใจ

รบกวนช่วยกันโหลดหน่อยนะครับ : )

ถ้าหากกระทู้นี้รบกวนใครหรือท่านใดก็ตามต้องขออภัยด้วยนะครับ
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 145 คน
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สมเพชรคลินิค โดย คุณหมอมงคลค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณที่แสดงความคิดเห็นครับ : )  โพสต์ 2012-5-8 18:24

คะแนน

1

คุณหญิงคลีนิคครับ โดยคุณหมอ สัตยา จิวจินดา ครับ คลีนิคใหญ่ อยู่ กทม. เพิ่งมาเปิดสาขาที่ ชม ได้ สามปีละครับ

ขอบคุณครับที่แสดงความคิดเห็น แต่ไม่คุ้นหูเลยสำหรับผม : )  โพสต์ 2012-5-8 22:01

คะแนน

2

ต้นฉบับโพสต์โดย givegave เมื่อ 2012-5-8 18:39
คุณหญิงคลีนิคครับ โดยคุณหมอ สัตยา จิวจินดา ครับ คลีน ...

ทีแรกผมก็ไม่รู้ครับ แต่มีพี่แนะนำมา ผมเลยไปปรึกษาดูครับ ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกันครับ ^^

ขอบคุณครับ : )  โพสต์ 2012-5-10 12:54

คะแนน

1

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย koynarak เมื่อ 2012-5-9 17:07

สมเพชร หมอมงคลคะ ทำสวยมาก

ขอบคุณครับที่แสดงความคิดเห็น : )  โพสต์ 2012-5-10 12:53

คะแนน

1

สมเพชรอีกคนคะ

ขอบคุณครัลที่แสดงความคิดเห็น : )  โพสต์ 2012-5-10 12:53

คะแนน

1

สมเพชรค่ะ

คะแนน

1

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-13 15:23:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สมเพชรค่ะ  อันดับ 1
รองมาก็
ศัลยกรรมความงาม โดย ผ.ศ น.พ. ชาตรี พรหมโชติ กับ ศัลยกรรมความงาม โดย พญ. วิมล ศิริมหาราช เท่ากันเลย
คุณหมอมงคล สมเพชรคลีนิค ทำโด่งแต่ดูเป็นธรรมชาติ
สมเพชรอีกคนคร้า
ตอนแรกผมทำจมูกที่สมเพชรเห็นหมอทำแต่ผู้หญิงสวย ผมไปทำมา ผมเป็นชายแท้นะครับ หมอทำออกมาดูดีมากไม่โด่งเว่อ เป็นธรรมชาติ ไม่ดูเหมือนทำศัลยกรรมมา หล่อขึ้นเยอะ มีคนบอกว่าดูดีขึ้น แต่ส่วนใหญ่เขามองไม่ออกว่าไปทำจมูกมา ตอนนี้พอใจมากครับ
สมเพชรด้วยอีกคนจร้า
แล้ว จขกท ไปทำที่ไหนอะ
สมเพชรนำทิ้งห่างคู่แข่งเลย อ่ะ
แนะนำสมเพชรอีกคน
เพราะทำจากสมเพชร ปล.คุณหมอชื่อ คุณหมอมงคล ค่ะ
คะแนนสมเพชร 80% อื่นๆในเชียงใหม่ 20%
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lifehouse เมื่อ 2012-11-5 21:52

หมอสมบูรณ์ ประตูสวนปรุงครับ
เพื่อผมไปทำที่นี่ ธรรมชาติมาก ๆ
จมูกเพื่อนทำเสร็จก็มาเรียนต่อ บวมนิดเดียวเองครับ แถมหมอเย็บปีกจมูกให้ฟรีด้วย
สมเพชรคะ วันนี้้จะไปทำอีกรอบก็ยังไว้ใจสมเพชรคะ แต่ครั้งที่ไม่ดีเพราะไปจัดฟันมาคะ ฟันยุบองศาเลยเปลี่ยนคะ แต่สุดท้ายแล้วยังไงก็สมเพชรคะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-14 03:08:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ABC007 เมื่อ 2012-12-14 03:16
ต้นฉบับโพสต์โดย sushiii เมื่อ 2012-8-22 15:13
แล้ว จขกท ไปทำที่ไหนอะ

ไปทำต่ที่ ชาตรี  มาทำตาไม่ค่อยถูกใจเลย
ไม่เท่ากันดูยังไงไม่รู้แหนะเหมือนทำให้เสร็จๆไปเราก็นึกว่าหมอเค้าคงทำบ่อยแหละคงอย่างนี้แหละมั้ง...แต่ผลก็มามันก็ไม่ถูกใจ
อ่านะไม่รู้สิ ^^ บอกไม่ถูกไม่รู้ที่อื่นจะเป็นแบบนี้หรือเปล่าน่ะ
จะไปแก้ที่เดิมหรือจะไปแก้ที่สมเพรชดี
ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ว่าจะไปทำอย่างอื่นอีก
ที่จะไปลองดูก็สมเพรชนี้แหละมีคนโหลดเยอะดี

อืม พลาดอย่างแรงทำชาตรี แก้ตามันยาก ค้นกระทู้หมอชาตรีแย่ๆทั้งนั้น  โพสต์ 2012-12-14 12:52
สมเพชรครับ โด่งสวยดี  http://sompetchclinic.com/index.php?name=aboutus
สมเพชรคะ ทำมาธรรมชาติมากๆคะ
สมเพชร !!
เราทำที่หมอพิพิท สารภี เชียงใหม่
เราทำที่หมอพิพิท สารภี เชียงใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้