12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tsp07
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พึงไปทำมา5วันอยากให้ช่วยดูหน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
ไกล้หล่อแล้วคับ
อาวใจช่วยคะ หายไวๆนะคะ
filacoment สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รอชม รอชม

มาลงรูปอีกนะค๊ะ

{:13_843:}
รอดู รูป นะครับ สู้ๆ
เอาใจช่วยคร๊าฟผม
หาย บะหมี่ (ไวไว) นะคร๊าฟ
หล่อขึ้นแน่นอน
คอนเฟิร์ม..
เปงกะลังใจให้อีกเเรงค่า

รอก่อนๆๆๆค่า

เพราะของส้มทีเเรกบวมซ้ายนึกว่าเบี้ยว

เเต่ที่จิงมะช่ายค่า....รอให้ครบอาทิตย์นึง

ค่อยกลับไปหาคุณหมอให้ท่านดูให้อีกทีนะค่ะ

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-19 19:40:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปเมื่อวานกับวันนี้มาให้ดูนะคับ

ดูเเล้วผมว่ารูปเเรกเห็นได้ชัดเลยอะคับว่ามันไม่ตรง

มันจะออกเบี้ยวไปทางขวา

เพื่อนๆว่ามันเป็นเพราะบวมหรือว่ามันเบี้ยวอะคับ

เดียววันพฤหัสก็จะเข้าไปให้หมอดูเเล้วเพราะครบ1อาทิตย์

ดูจากในรูปก็เริ่มยุบกว่าเก่าเเล้ว เเต่หน้าตอนนี้เหลืองกะม่วงใต้ตาเเล้วอ่า ...^^

รูปนี้ เมื่อวานวันที่5รูปนี้เหมือนเบี้ยวคับเพื่อนๆว่าปะ

รูปนี้วันนี้คับ

ไงขอบคุนเพื่อนๆทุกคนที่ให้กำลังจายนะคับ"""
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-19 19:45:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีอีกคำถามอยากถามเพื่อนอีกอย่างนึงว่า

-เลือดดำมันเเข็งเป็นก้อนอยุ่ตรงรูจมูกข้างซ้ายตรงเเผลอะคับ เราต้องใช้สำลีชุบน้ำเกลือที่หมอให้มาเช็ดออกหรอคับ

หรือว่าไปทำตอนหมอนัดครบ1อาทิตย์ เพราะตอนนี้มันเเข็งมากเเล้ว..."""
มาเป็นกำลังใจให้คะ ของกานต์ก้อบวมอยู่เลยนี่ก้อ8วันแล้ว
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 19:17:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนนะคับ

^^
แก้ไขล่าสุด jthanisa เมื่อ 2009-5-21 13:42

ใจ เย็น นะครับ ... ที่ ดู เหมือนเบี้ยว เพราะ อาจจะ บวม ถึง บวม มากกก และ แต่ละ จุด ของ การ บวม จะ มากน้อย ไม่เท่ากัน อีก ต่างหาก ครับ .... เอาใจช่วยนะ ฮะ....ประคบเย็น ด้วยนะครับ ... หรือ แบบ ที่ ผม ทำก็ ได้ ร้อน สลับเย็นๆ ไปก็ได้ ฮะ
ส่วนเรื่องเลือด ที่ มัน กรัง ถ้า กรังแล้ว บางที เอาน้ำเกลือ ลูบๆ ถูๆ ก็ อาจจะ อ่อนตัวลง แต่ อาจจะไม่ทั้งหมด ยังไง ตอนไปพบหมอ ก็ ลอง ให้ พี่ตุ้ย งัดๆ แงะๆ อีก ทีนะครับ บอกก่อน นะครับว่า มันส์ มากกกกกกกกก
หายหรือยังค่ะ คงไกล้หล่อละ  ยินดีด้วยค่ะ
คิดว่าจะเหนทรงจมูกจริงตอนประมาณเดือนค่ะ สู้ต่อไปนะ
Benjahmin สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ดีค่ะไม่ทารบว่าไปใครไปเสริมจมูกกะหมอเฉลิมบ้างค่ะ
ใต้ตามันจะคล้ำๆ แบบนี้ล่ะคับ ผมเคยเห็นเพื่อนไปทำ มันยังคล้ำ ๆ แบบนี้ล่ะ  ไม่นานก้อหายเป็นปริดทั้งเลยอ่ะคับ ไม่ต้องกังวล
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้