ดู: 2164|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยคิด+ตัดสินใจให้ทีนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด omyim เมื่อ 2009-11-27 11:26

ตอนนี้ฝนจองคิว แก้จมูกไว้กับหมอเฉลิมคะ แต่ที่บ้านบอกจมูกตอนนี้ดีอยู่แล้ว คือยังไม่มีปัญหาอะไรเพียงแต่เป็นพังผืด แต่ก็สามารถแก้ได้และยุบลงเรื่อยๆคะ เพียงแต่ไม่โด่งสมใจเท่านั้นเอง อยากให้เพื่อนๆช่วยคิด ตัดสินใจให้ทีคะ ว่า ข้อไหนดีคะ จองไปแล้ว มัดจำ 1,000 กะหมอเฉลิม
1. แก้ไปเลย จมูก อ่ะ เอาโด่งตามที่ใจต้องการเลย หมอเฉลิมจัดให้ได้
2. เปลี่ยน ทำปากบางดีกว่า
3. เปลี่ยน ทำตา หลังตาตก นิดหน่อย ทำให้เห็นชั้นตาเหมือนฝรั่ง
4. เปลี่ยน ฉีดโบท๊อกทั้งหน้า ฉีดซ้ำ ลดกราม ยกหางตก รอยขมวดคิ้ว
   ทั้งหมดที่กล่าวมา ทุกอย่างยังไม่ถึงขั้นต้องแก้ไข หรือเติมไรมากนักคะ เพียงแต่ จองคิวไปแล้วเท่านั้น
หรือกรณีสุดท้ายคือ
5. ยกเลิกคิว ให้คิวคนอื่นที่เค้าต้องการแก้ไขจุดบกพร่องจริงๆ
สวยแล้วนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-27 16:23:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิดยังไงกันบ้างคะ ปัจจุบัน จมูก 5 เดือน โบท๊อก 3 เดือน บนหน้าส่วนอื่นไม่ได้ทำศัลยกรรมอื่นเลยคะ

SPM_A1065.jpg (61.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แสดงความคิดเห็น

พี่ฝนสวยจังคะ ^.^  โพสต์ 2011-2-3 21:28
ปลาว่า พี่ฝนสวยแล้วอ้ะ ไม่น่าต้องทำไรแล้วอ่ะค่ะ อย่างเรื่องหางตาตก กรีดตามันไม่ช่วยนะคะ ใช้จิ้มโบท็อกหางตา ยังช่วยยกได้แค่จิสเดวอ่ะค่ะพี่ฝน
กอล์ฟก็ว่าสวยเเล้วจ้า
สวยจังเลยค่ะ ไม่ต้องทำแล้วมั้งคะ
เห็นด้วยกะคอมเม้นท์ข้างบนค่ะ
สวยแล้วๆ ไม่ต้องไปแก้แล้วค่ะ
ตาหวานเป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวดีออกค่ะ
มาขอบอกอีกแรง ว่าสวยแล้วนะคะ

ไม่น่าต้องทำไรอีก เอาไว้มีปัญหาริ้วรอยมาก ๆ

ค่อยโบท๊อกส์เอา ตอนนี้แป๊ะ ค่ะ
ถามผมนะ ผมว่า พี่ฝนแก้จมูกก็ดีครับ เหมือนพี่ยังไม่พอใจกะจมูกที่ทำมาเท่าไหร่
ทรงมันยังไม่ใช่ที่พี่ต้องการ เอาให้สวยสมใจพี่ไปเลยดีกว่าไหมครับ...ส่วนอื่นๆ
อย่างเช่น ตา ปาก มันก็สวยแล้วอ่ะ ไม่รู้สินะ ไม่ต้องทำหรอก แก้สิ่งที่คาใจเราก่อนดีที่สุดครับ ...ว่าป่ะ
แก้ไขล่าสุด doremefa เมื่อ 2009-12-1 12:49

ข้อ 5 ค่ะ พี่ฝนสวยอยู่แล้ว เดี๋ยวเยอะไปจะไม่ดีค่ะ จริง ๆ แล้วเหตุผลเพราะหนูจะขอคิว หุหุ ฮ่า ๆ ^ ^
แก้จมูกค่ะ ถ้าแก้คงจะเหมือนต้นแบบที่พี่โชว์ให้ดูคุ่กับรุปพี่ ยิ่งกว่านี้อีก
^^
ด้วยคน นู๋ว่าคุณพี่หนะสวยแล้วค่ะ
สวยมาก ๆ อยู่แล้วครับ
ตัดสินใจได้หรือยังคะว่าจะส่งต่อหรือเปล่า ถ้ายังงัยเราสนใจนะ ติดต่อกลับที่ 081-4395511 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้