1เฟรม
ดู: 1571|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ครีมผิวขาว] ชุดเปลี่ยนผิวขาวถาวร เปลี่ยนคนธรรมดาให้สวยเหมือนดารา

[คัดลอกลิงก์]

ชุดเปลี่ยนผิวขาวถาวรของ ชอวตี้คลับที่กำลังฮิตมากๆในตอนนี้ สินค้าของเค้ามีอ.ย.ทุกตัวนะคะ มดเป็นตัวแทนจำหน่ายสามารถสั่งซื้อได้โดยตรง เพราะสินค้าขายดีมาก อยากขาวไวขาวจริงต้องรีบจับจองนะคะ มาก่อนรับไปก่อนเลย สินค้ามีจำนวนจพกัดมากเนื่องจากนโยบายของทางร้านคือต้องการให้ลูกค้าได้ใช้น้ำยาใหม่ ไม่ตกค้าง ไม่บูดไม่เสีย ซึ่งจะทำให้น้ำยาเกิดประสิทธิภาพที่ดี ลูกค้าที่ใช้ไม่เกิดอาการแพ้ เฉพาะลูกค้าประจำจากร้านแม่ค้ามายด์ก็เกือบ 14,000คนแล้วนะคะ แล้วสาขาต่างๆอีกเท่าไหร่ไม่ได้นับ สินค้าเปิดตัวมาได้ไม่นานคนนิยมใช้กันมาก เพราะขาวจริงเห็นผลจริง แถมมีอ.ย.ทุกตัวสินค้า รับรองเห็นผลค่ะ

มาดูสินค้ากันดีกว่าค่ะ

1.เซตลอกผิวขาวถาวร สามารถลอกได้ 2ครั้ง ราคา3000บาท

เซตนี้ประกอบไปด้วย
- Milk White Cream ครีมทาผิวขาว โฉมใหม่ บริ๊งๆๆ ขาวใสได้ภายใน 7 วัน สังเกตุได้เลยค่ะ
- Magic Blink Sun Killer SPF60 กันแดด SPF 60ช่วยให้ผิวขาวขึ้นทันทีหลังใช้เพียงครั้งแรก พร้อมบำรุงผิวขาว เรียบเนียน กระจ่างใส เป็นที่นิยมของพริตตี้ทาก่อนออกงาน
- เจลอาบน้ำกลูต้าสตอเบอรี่ เจลอาบน้ำที่ทำความสะอาดผิวได้อย่างล้ำลึก พร้อมบำรุงผิวด้วยคุณค่า จาก L-Glutathione เข้มข้น รวมคุณค่าสารสกัดชั้นเลิศ
- น้ำยาเปิด...ผิวเกรดA ทำให้เซลล์ผิวที่ตายแล้วหลุดออกเผยผิวขาว รับรอง GMPค่ะ
- เจลเร่งผิวลอก พิเศษสำหรับชุดนี้ ทำให้ผิวใสมากยิ่งขึ้น ผิวสม่ำเสมอ ใสๆๆๆมากค่ะ
- ครีมบล็อกผิวขาว บำรุงผิวบล็อกความขาวเอาไว้ ไม่กลับไปดำอีก ช่วยให้ขาวเร็วเห็นความเปลี่ยนแปลงได้เลยค่ะ

ทรีทเม้นท์ผิวขาวถาวร นวัฒกรรมใหม่ของการมีผิวขาว สวย เนียนใส ทั่วเรือนร่าง อย่างสมบูรณืแบบ ด้วยผลิตภัณฑ์ที่ผ่านการคัดสรรวัตถุดิบและผ่านการทดสอบว่าปลอดภัย 100% ไม่เป็นอันตรายต่อผิว จากผลลัพธ์ที่ได้ ผิวกายที่ขาว เนียนใส น่าสัมผัส ด้วยวิตามินเปิดผิวจากธรรมชาติ ไม่เป็นอันตรายต่อผิว น้ำยาจะค่อยๆ ผลัดเซลล์ผิวที่คล่ำเสียให้ขาวเนียนเรียบเหมือนผิวเด็ก ดูสดใส ใช้เวลาประมาณ 14 วัน ก็เผยผิวใหม่อย่างน่าอัศจรรย์ ช่วยให้ผิวใหม่เรียบเนียน สีผิวขาวใส สม่ำเสมอทั่วเรือนร่างพร้อมเปลี่ยนสีผิวที่คล่ำเสียให้ขาวถึงขาวมาก ด้วยกลไกลการผลัดเซลล์ผิวชั้นนอกสุดอย่างอ่อนโยน คุณไม่ต้องขัดผิวไม่ต้องถู เพียงแค่เช็ดโลชั่นเบาๆ เพื่อให้ผิวชั้นนอกค่อยๆ ผลัดออกไป ทำให้สีผิวสม่ำเสมอ จุดด่างดำดูจ่างลง ผิวเนียนนุ่มเหมือนคุณหนูดูเพิ่มเติม

2.เซตหน้าเด้ง ไฮโซ สิว ฝ้า กระ หายเกลี้ยงหน้าใสได้ทั้งวันไม่ต้องเติมแป้งเลยค่ะ ราคา1290บาท

ใช้ดีเว่อร์ ขอบอกว่าลูกค้าการันตี 3 วันหน้านุ่มสิวลดรอยแดงหายจนสัมผัสได้ กล้าบอกว่าเริ่ดๆๆจิง ราคาคุ้มคุณภาพ แม้ลูกค้าผิวแพ้ง่ายใชแล้วยังสวยสุดๆๆ รีวิวมีมาตลอดไม่ขาดสายต้องเซตนี้เลยล่ะค่ะ^^

3.สำหรับคนที่เคยลอกผิวแล้ว อยากจะบล็อกผิวให้ขาวไฮโซ ไปนานๆ ต้องเซตนี้ค่ะ ครีมบล็อกผิวขาวแบบไม่ต้องลอก 1890บาท

ขาวสวยวิ็งๆแบบไม่ต้องลอกผิว ขาวขึ้นทันทีหลังใช้ไม่มีกลับมาดำแนน่นอน สุดยอดเซตครีมที่ลูกค้าลอกผิวติดใจมากมาย ยิ่งลอกผิวแล้วมาโบ๊ะเซตซุปตาร์ ขอบอกว่าออร่าจับสุดๆ ใครอยากขาวต้องลองเล้ยค่ะ

4.สำหรับลูกค้าที่สนใจ เซตนี้เลยค่ะ เซตCombo สุดคุ้ม ประกอบด้วย ชุดลอกผิวขาว+ชุดหน้าเด้ง ขาวใส ปกติ 4290บาท เหลือเพียง 4000บาทเท่านั้น

รีวิวบางส่วนจากลูกค้าของ ชอวตี้คลับ พริตตี้ชอบนะคะ
รีวิวเซตลอกผิว

สำหรับคนที่คิดว่าเวอร์ไปลองอ่านรีวิวนี้ดุค่ะ ลูกค้าเข้ามาตอบและยืนยันด้วยตัวเองเลย

ของเค้าดีจริง คอนเฟิร์มเลยค่ะ น้ำยาไม่แรงนะคะ เป็นน้ำกรดผลไม้ ลอกหน้าได้ด้วย ขาวจริงจ้ะ

อันนี้รีวิวเซตครีมหน้าเด้งนะคะ

จะเห็นได้ว่าสิวหายเร็วมาก แค่สามวันก็รู้สึกว่าโอเคแล้วอ่ะ

หากสนใจสินค้าติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 085-1163545 หรือจะเป็นทาง what app ก็ได้ เบอร์เดิมแหละคะ  หรือ ผ่านทาง bbm pin 21b32e9b จ้า

หรือยังไงลองเข้ามาชมแฟนเพจก่อนก็ได้นะคะ ยังมีสินค้าอีกหลายตัวให้ชมกันเลยแหละ ตามลิงค์เลยจ้า
http://www.facebook.com/profile.php?id=100002907251081#!/Butyclub
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 16:16:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คาถาผีอีแพง : "โอมให้ช้างลืมโขลง โอมให้โขลงลืมไพร โอมให้มันร้อนเร่า โอมให้มันรักใคร่ โอมให้มันอยู่มิได้"

คาถาผีอีของแพง : "โอมของไม่แพง โอมค่าแรงสามร้อย โอมคอยไป..เจ็ดล้านห้า โอมโดดสภาเอาอยู่ โอมพี่กรูจงกลับมา"

แต่สำหรับที่นี้ไม่แพง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 20:46:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอา แอพ facebook หนุกมาฝากจ้า
บนใบหน้าคุณสิ่งไหนควรศัลยกรรมเป็นอันดับแรก ตามลิงค์เลยนะคะhttps://apps.facebook.com/surgerys
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 21:08:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เอารีวิว เซตครีมทาหน้าไฮโซมาฝากกันค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 21:22:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้เป็นรีวิวของเจ้าของผลิตภัณฑ์นะคะ มีของดีก็ต้องบอกต่อ ไม่กั๊กแน่นอนค่ะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยนะคะ^^

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-7 21:22:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไม วิดีโอไม่ขึ้น งั้นเอาลิงค์ไปค่ะ http://youtu.be/k_iKCq0wUI8
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้