เจ้าของ: Snow_cutE
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรลดโหนกแก้ม/กราม] รวมรีวิว Botox หน้าเรียว, ลดโหนก, ลดกราม, ลิฟหน้าวีเชฟ,ยกหางตาตก + ฟิลเลอร์คาง&a

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคย โบ ที่  Patada clinic แถวประชา นิเวศมั้งคับบๆๆ แนะนำหน่อบๆๆๆ  อยากไปโบ เมกา 5000 อ่ะ

แสดงความคิดเห็น

อิอิ ยังไม่เคยทำที่นั้นเหมือนกันจ้า  โพสต์ 2013-3-1 09:48
อยากทราบราคาค่ะ โปร ชื่อคลินิกค่ะ อยุ่ตรงไหนค่ะ อยากสวยบ้างค่ะ
ใครไปทำมาแล้วบ้างรายงานตัวหน่อยจ้าาา
รบกวนส่งรายละเอียดให้หน่อยครับ โบ เยอรมันและสถานที่

ได้จ้า ^^  โพสต์ 2013-3-1 09:51
830#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 09:51:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย porporpor เมื่อ 2013-2-25 16:50
อยากทราบราคาค่ะ โปร ชื่อคลินิกค่ะ อยุ่ตรงไหนค่ะ อยาก ...

ตอนนี้หมอประจำที่เดียวน๊าจ้ะ..คือคลินิกอยู่แถวใกล้ๆโรงพยาบาลเดชา  ติดBTSเดินลงมาอีกนิดก็เจอจ้ะ  ถ้าไปไม่ถูกโทรถามอ๊ายได้ค่ะ จะช่วยบอกทางค่ะ เป็นคลินิกเวชกรรม ผิวพรรณและความงามค่ะ โดยตรงเลยจ๊า ใบแพทย์วางให้เห็นชัดเจนเลยจ้า
โปรโมชั่น อ้ายส่งรายละเอียดต่างๆให้แล้วนะจ้ะ  ในข้อความลองเปิดอ่านดูน๊าาา
ต้นฉบับโพสต์โดย oilLilLy เมื่อ 2012-5-3 18:10
ไปทำมาแล้วค่ะวันนี้เลยคุณหมอน่ารักเป็นกันเองถามเยอ ...

ทำที่ไหนอ่ะคับๆๆ แนะนำผมหน่อย ราคา คับ

โทดทีจ้าที่ตอบช้า เพิ่งได้เข้ามาเช็ค อิอิ  โพสต์ 2013-3-4 12:17
ขอรายละเอียดหน่อยคับๆๆ ขอบคุณจ้า

ส่งให้แล้วน๊าาาา  โพสต์ 2013-3-4 12:18
ขอทราบรายละเอียด ราคาของ Botox ด้วยคะ filler ด้วยคะ cc เท่าไหร่คะ
ฉีดร่องน้ำตาต้องใช้ประมาณกี่ cc ร่องแก้มประมาณกี่ cc พอจะทราบมั๊ยคะ
ขอบคุณคะ
ขอรายละเอียดโบท็อกด้วยคนค่ะ
ขอรายละเอียดโบท็อกด้วยคนค่ะ
836#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-4 12:19:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mary30 เมื่อ 2013-3-2 00:39
ขอทราบรายละเอียด ราคาของ Botox ด้วยคะ filler ด้วยคะ cc เท่าไ ...

อ้ายส่งโปรโมชั่นทางคลินิกให้แล้วนะจ้ะ  ทั้งโปรโบท๊อก และฟิลเลอร์ที่ถามมา
ส่วนฟิลเลอร์ร่องลึกใต้ตา ใช้ 1cc จ้ะ
ร่องแก้มลึก ก็ใช้ 1cc จ้า  เติมได้ 2 ข้างจ้า
ส่วนตำแหน่งและความเหมาะสม คุณหมอจะพิจารณาให้ตามความเหมาะสมของโครงน่าแต่ละคนให้จ้ะ  
ขอราคาโบ กะฟิวเลอร์คร่้าาาา
คุณอ๊าย เราขอโปรด้วยนะคะ 100 ยู ได้ทั้งหน้าเลยมั้ยคะ และระยะห่างเว้นช่วงนานมั้ยที่จะมาฉีดซ้ำ
เราอยากให้กรามลด มากเลย ใช้ของ เยอรมัน หรือฮ่องกง ดีคะ
อยากรู้โปรbotoxค่ะ แล้วมีเมโสแฟตไหมค่ะ
สนใจค่ะ ขอรายละเอียดหน่อยคร่า
คลินิกชื่อรัยคัฟ แถวไหนคัฟ ผมกำลังหาข้อมูลตัดสินใจฉีดโบท็อก อยู่พอดีเรยคัฟ

ตอนนี้คลินิกมีโทรโมชั่นรัยมั้งคัฟฟฟ
อยากทราบโปรตอนนี้อ่ะค่ะ รายละเอียดเกี่ยวก่ะคลีนิคด้วยน้ะค้ะ
ตอนนี้โปร โบทอกเยอรมันเท่าไหร่คะสนใจขอรายละเอียด กับสถานที่หน่อยค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย k.phillips เมื่อ 2013-3-20 17:02

รบกวนขอทราบโปรตอนนี้ด้วยจ้าโบท็อกซ์-เมโสลดแก้ม
ขอรายละเอียดราคาโปรมีนา-เมษานี้ด้วยค่ะ ค่าหมอ ขอทราบสถานที่ฉีดด้วยค่ะ อยู่ต่างจังหวัดต้องเดินทางไปให้หมอฉีดได้ที่ไหนคะ นัดหมอยังไง? ต้องนัดรับของยังไงหรือส่งให้ทางไปรษณีย์ ฉีดน่องใช้เป็นของเยอรมันหรือฮ่องกงดีคะ? ขอบคุณค่ะ
at-heart_@hotmail.com
สนใจค่ะ ขอทราบรายละเอียดหน่อยค่ะ
ขอทราบรายละเอียดด้วยคนค่ะ สนใจทำโบเยอรมันค่ะ ต้องติดต่อพี่อ้ายด้วยรึเปล่าคะ
คุณอ้ายคะ ขอโปรเดือนเมษาด้วยนะคะ ที่เมลล์ ann_it05@hotmail.com ขอบคุณค่ะ

ส่งให้ในข้อความแล้วกันน๊า  โพสต์ 2013-4-17 11:43
กำลังหาข้อมูลไปทำอยู่ครับ สนใจ อยากทราบสถานที่ และโปรโมชั่น สนใจโบท็อก ครับ หรือถ้ามีเมโสแฟต ก็สนใจด้วยครับ mailadcity@gmail.com

ส่งทางข้อความในเว็บดั่งโดงให้แล้วนะจ้ะ  โพสต์ 2013-4-17 11:39
มาตอบให้แล้วนะจ้ะ  โพสต์ 2013-4-17 11:38
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้