ดู: 19024|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นวดหน้าอกกับพี่แป้นคะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนขอข้อมูลจากเพื่อนๆพี่ๆ ในดั้งโด่งเกี่ยวกับพี่แป้น นักนวด (นม) มือทองหน่อยคร้า ตอนนี้พี่เค้าไม่ได้ทำที่ พญาไทพ3แร้วหรอคร้า... ใครมีเบอร์ อีเมลหรือสถานที่ รบกวนบอกโจด้วยนะคร้า ขอบคุณล่วงหน้าเรยคร้า ^^
แนะนำเลยค่ะ คือไปนวดมาทุกที่แล้วจิงๆๆ ที่นี้มีมากมายหลายโปรแกรม พาเพื่อนไปนวดมาหลายคนบอกเลยนมนิ่มเวอร์ เค้าจะให้เราพบนักกายภาพทรวงอกก่อน แล้วถ้าอาการหนักจะส่งต่อให้หมอเส้น
ไม่มีที่ไหนให้คำปรึกษาและบอกรายละเอียด ในเรื่องของพังผืด ก้อนซีด การสลายพังพืด ทำให้ซิลิโคนนิ่ม
ได้ดีเท่า ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เข้าไปที่เพจ นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาโดยตรง 0807536657
ถ้าจองคิว โทร 0923137639
ร้านนี้ค่อนข้างดัง แต่ไม่ค่อยโปรโมท ดาราไปกันหลายคน แฮ่ๆเคยเจอค่ะ
ร้านคุณหญิง ตั้งอยู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
ต้นฉบับโพสต์โดย Girl_lov_Star เมื่อ 2014-7-8 09:51
ตอนนี้นมนิ่มโอเคหรือยังคะ

เหมือนเดิม ไม่นิ่มไมีแข็ง ชิดขึ้นเรื่อยๆคะ นวดสม่ำเสมอทุกวัน
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-8-24 21:37
ใช่ค่ะพอบีบอารมประมาณบีบถุงไรซักอย่าง ไม่รู้มันจะ ...

ตอนนี้นมนิ่มโอเคหรือยังคะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย budsabong เมื่อ 2012-5-1 19:15
เบอร์พี่แป้นคะ081 866 5989

ค่าเสียหายกับพมอพีระเท่าไหร่ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย budsabong เมื่อ 2012-5-1 19:16
อยากเห็นน้องนมจังเลยคะ มารีวิวเลยๆนะคะ เพิ่งไปผ่ากั ...

ค่าเสียหายกับหมอพีระเท่าไหร่ค่ะ
เบอร์พี่แป้น 081-866-5989 ว้อดแอ้บไปดีกว่านะคะ ตอนนี้พี่แป้นนวดที่คลีนิคตรง iOffice ใกล้ PST condo ตรง นนทรีคะ
ถ้านวดมากๆ มันจะยานมั้ยคะ อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย noowmummy เมื่อ 2012-8-24 18:26
ขอออกความเห็นนะคะ.  นมจริงเวลาเราบีบมันจะนิ่มไปทั้ง ...

ใช่ค่ะพอบีบอารมประมาณบีบถุงไรซักอย่าง ไม่รู้มันจะนิ่มกว่านี้ได้อีกไหม เฮ้อ
ต้นฉบับโพสต์โดย nusaa เมื่อ 2012-8-24 18:54
เราคิดว่านมคุณมิลค์น่าจะนิ่มอีกนะ  ตอนนี้ 5-6 เดือนเ ...

ขอบคุณค่ะ หวังว่าครบปีจะนิ่มมากกว่าตอนนี้จริงๆค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-8-22 18:02
นั่นซิคะ เคยจับหน้าอกจริง คือหน้าอกจริงกับหน้าอกทำ ...

เราคิดว่านมคุณมิลค์น่าจะนิ่มอีกนะ  ตอนนี้ 5-6 เดือนเองไม่ใช่หรอคะ เราเคยอ่านเจอ เค้าบอกว่านมซิลิโคน จะนุ่มเหมือนธรรมชาติมากที่สุดภายใน 1-2 ปีค่ะ ปีนึงแป๊บเดียวเองค่ะ รอดูไปก่อนนะคะ
ขอออกความเห็นนะคะ.  นมจริงเวลาเราบีบมันจะนิ่มไปทั้งมือ. นึกถึงเวลาเราบีบแป้งมันทำขนม มันจะนิ่มไปตามมือที่เราบีบ.   แต่นมปลอมบีบแล้วเหมือนถุงอยู่ข้างในบีบยังไงก็ยังไม่เต๊มมือ.  เพราะยังงัยมันก็เป็นก้อนกลมๆอยู่.   พอจะนึกออกมั้ยคร้า
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-8-22 11:07
อยากรู้ว่าอกนิ่มในความรู้สึกเป็นยังไงคะ คือจับแล้ ...

นั่นซิคะ เคยจับหน้าอกจริง คือหน้าอกจริงกับหน้าอกทำความนิ่มแตกต่างกันมากค่ะ
อยากรู้ว่าตอนนี้ของเรานิ่มที่สุดยัง หรือยังนิ่มกว่านี้ได้อีก
ต้นฉบับโพสต์โดย nusaa เมื่อ 2012-8-22 17:50
คือว่ามันนิ่มขึ้นตามลำดับอ่ะค่ะ แต่เวลาบีบก็ูยังร ...

ตั้งแต่ทำมาแฟนจับหน้าอกเราน้อยกว่าก่อนทำอีก บอกว่าสวยแค่ตอนใส่เสื้อผ้า เวลาสัมผัสมันให้ความรู้สึกแปลกๆ กลายเป็นชอบมองมากกว่าจับ ><"
ต้นฉบับโพสต์โดย nusaa เมื่อ 2012-8-22 17:50
คือว่ามันนิ่มขึ้นตามลำดับอ่ะค่ะ แต่เวลาบีบก็ูยังร ...

ไม่แน่ใจค่ะคือพอเราจับๆบีบๆ แล้วรู้สึกว่าที่จับมันเป็บซิลิ ไม่เจอขอบนะคะ คือจับแล้วอกมันเด้งๆ
อยากแลกกันจับดูจังเลย ไม่เคยจับของใครแบบเต็มๆมือ เคยแค่จิ้มๆ อารมเดียวกับของมิวล์ตอนนี้เลยค่ะที่เอามือจิ้มมันก็นิ่ม ส่วนตัวเค้าก็บอกว่านิ่มดี เฮ้อ อยากลองจับของคนอื่นแบบเต็มๆมือดูจังว่าจะเหมือนกันไหม
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-8-22 11:07
อยากรู้ว่าอกนิ่มในความรู้สึกเป็นยังไงคะ คือจับแล้ ...

คือว่ามันนิ่มขึ้นตามลำดับอ่ะค่ะ แต่เวลาบีบก็ูยังรู้สึกว่าเป็นซิลิโคนอยู่ เพิ่ง 6 อาทิตย์เองค่ะ แต่ผู้ชายเราเค้าก็บอกว่าชอบอกแบบนี้มากกว่า มันเด้งดี ของจริงมันนิ่มเกินไป เค้าพูดจริงหรือแค่เอาใจเราก็ไม่ทราบอ่ะค่ะ ส่วนตัวเราก็ชอบความนิ่มแค่นี้นะ แค่อยากนวดให้จับไปแล้วไม่เจอขอบซิลิโคนแต่ไม่อยากให้นิ่มมาก เด้งๆ แบบนี้เหมือนนมวัยรุ่นดีค่ะ เราอยากลองจับนมคุณมิลค์ดูว่ามันเแข็งยังไงหรอ หลายเดือนแล้วนะ ไม่น่าจะแข็งนะคะ คุณมิลค์คิดมากเพราะคำพูดของแฟนคุณมิลค์หรือเปล่า ผู้ชายแต่และคนคิดไม่เหมือนกันค่ะเกี่ยวกับการเสริิมหน้าอก ของเราจับไปยังเจอขอบซิลิโคน ไหนจะอันที่เป็นริ้วๆ อีก แต่ผู้ชายเราก็ชอบมากค่ะ ออกจะคลั่งไคล้นมซิลิโคนเราด้วยซ้ำ  

คือว่ามันนิ่มขึ้นตามลำดับอ่ะค่ะ แต่เวลาบีบก็ูยังรู้สึกว่าเป็นซิลิโคนอยู่ เพิ่ง 6 อาทิตย์เองค่ะ แต่ผู้ชายเราเค้าก็บอกว่าชอบอกแบบนี้มากกว่า มันเด้งดี ของจริงมันนิ่มเกินไป เค้าพูดจริงหรือแค่เอาใจเราก็ไม่ทราบอ่ะค่ะ ส่วนตัวเราก็ชอบความนิ่มแค่นี้นะ แค่อยากนวดให้จับไปแล้วไม่เจอขอบซิลิโคนแต่ไม่อยากให้นิ่มมาก เด้งๆ แบบนี้เหมือนนมวัยรุ่นดีค่ะ เราอยากลองจับนมคุณมิลค์ดูว่ามันเแข็งยังไงหรอ หลายเดือนแล้วนะ ไม่น่าจะแข็งนะคะ คุณมิลค์คิดมากเพราะคำพูดของแฟนคุณมิลค์หรือเปล่า ผู้ชายแต่และคนคิดไม่เหมือนกันค่ะเกี่ยวกับการเสริิมหน้าอก ของเราจับไปยังเจอขอบซิลิโคน ไหนจะอันที่เป็นริ้วๆ อีก แต่ผู้ชายเราก็ชอบมากค่ะ ออกจะคลั่งไคล้นมซิลิโคนเราด้วยซ้ำ  
ต้นฉบับโพสต์โดย nusaa เมื่อ 2012-8-19 04:25
หมอเทพแนะนำว่าอย่านวดมากนะ หมอให้นวดแค่ข้างละ 5 ครั้ ...

อยากรู้ว่าอกนิ่มในความรู้สึกเป็นยังไงคะ คือจับแล้วรู้สึกถึงซิลิไหม พึ่งไปตรวจกับหมอเทพแล้วบอกว่าอกแข็งแกก็บอกว่านิ่มแล้วอกไม่มีปัญหาไร แต่แฟนบอกเหมือนไม่ได้จับนมเหมือนจับถุงไรซักอย่าง ส่วนตัวก็คิดว่ามันคงไม่นิ่มกว่านี้เพราะจิ้มตรงไหนก็ไม่มีไตแข็งๆตรงหน้าอกแล้ว แต่พอจิ้มแล้วจะรู้สึกว่าที่เด้งๆมันคือซิลิ หรือว่าเราคิดไปเอง

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยกับคุณมิวล์ เพราะรู้สึกว่าตอนจิ้มมันเด้งๆตลอดเลย  โพสต์ 2012-8-22 16:18
ต้นฉบับโพสต์โดย JoJo_Lucky เมื่อ 2012-5-3 19:36
ขอบคุณคร้า  

ทำไงให้จุกยุบไวๆอ่าคร้า - -' ...

ประคบเย็นค่ะ หลังตัดไหมครบก็ประคบร้อนจะยุบไวขึ้นค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nusaa เมื่อ 2012-8-19 04:25
หมอเทพแนะนำว่าอย่านวดมากนะ หมอให้นวดแค่ข้างละ 5 ครั้ ...

สอบถามหน่อยจ้า หมอเทพให้นวดท่าไหนยังไงบ้างคะ

แอบหมอนวดเพราะของเรากว่า2อาทิตย์แล้ว แต่ยังโดนพันผ้าอยู เลยงยากจะนวด^^
หมอเทพแนะนำว่าอย่านวดมากนะ หมอให้นวดแค่ข้างละ 5 ครั้ง เช้า เย็น แต่เราแถมให้ข้างละ 10 ครั้ง
ตอนนี้น้องนม 6 สัปดาห์ ข้างขวานิ่มมากกว่าข้างซ้ายค่ะ เพื่อนๆ ขอดูทุกครั้งที่เจอหน้า เค้าบอกว่าสวยและนิ่มดีค่ะ
แนะนำว่าอย่าไปนวดกับพี่แป้นเลยค่ะ แพงเสียดายเงินเปล่าๆ อยากรู้ว่าทำไม ถามหมอเทพได้เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เหนด้วยอย่างแรงค่ะ จิงๆนะทำทรงกลมนวดยันฮีก้อได้นะค่ะ  โพสต์ 2012-8-31 17:59
อยากทราบว่าทำไมหรอค่ะ พอจะบอกได้ใหมค่ะ ????  โพสต์ 2012-8-19 21:09
คลินิคพี่แป้นอยู่แถววไหนอ่ะคะ
สวยจังค่ะ ถามส่วนสูง น้ำหนักหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้